ನೋಡು: NBA ಯ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಥ್ರೆಟೆನ್ಸ್ ಹೆಕ್ಲರ್: 'ಐ ವಿಲ್ ಎಫ್ *** ಯು ಅಪ್. ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ. ' – ಡೈಲಿ ವೈರ್

ನೋಡು: NBA ಯ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಥ್ರೆಟೆನ್ಸ್ ಹೆಕ್ಲರ್: 'ಐ ವಿಲ್ ಎಫ್ *** ಯು ಅಪ್. ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ. ' – ಡೈಲಿ ವೈರ್

ಒಕ್ಲಹೋಮ ಸಿಟಿ ಥಂಡರ್ ಬಿಂದು ಸಿಬ್ಬಂದಿ ರಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ನ ಸೋಮವಾರ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದ ಅಭಿಮಾನಿಗೆ ಬೆದರಿಕೆಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ – ಮತ್ತು ವಿವಾದದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಸ್ಟಾರ್ ಹೇಳುತ್ತಾನೆ, “ನಿಖರವಾದ ಒಂದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೇಳಿ”.

“ನಿಮ್ಮಂತಹ ನಿಮ್ಮ ಮೊಣಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಂತುಕೊಳ್ಳಲು [ಅಥವಾ ‘ನೀವು’] ಬಳಸಬೇಕೆಂದು ಹೇಳುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ,” ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಕೆಳಗಿಳಿದ, ಪುರುಷ ಅಭಿಮಾನಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಅವನ ಹೆಂಡತಿಗೂ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತಾನೆ.

“ನಾನು ನಿಮಗೆ ಒಂದು ವಿಷಯ ಹೇಳುತ್ತೇನೆ: ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಎಫ್ *** ಅವನಿಗೆ ಅಪ್!” ಉತಾಹ್ ಜಾಝ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ರಿಪೋರ್ಟರ್ ಎರಿಕ್ ವುಡ್ಯಾರ್ಡ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿರುವ ಒಂದು ಕ್ಷಣದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಕಡೆಗೆ ಗಮನಸೆಳೆಯುತ್ತಾ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಪಾರ್ಶ್ವದ ಕಡೆಗೆ ಯಾರೊಬ್ಬರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ನಂತರ ಅಭಿಮಾನಿ ಕಡೆಗೆ ತಿರುಗಿತು. “ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಭರವಸೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ನುಡಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ದೇವರಿಗೆ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ದೇವರಿಗೆ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಎಫ್ *** ಯು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ, ನೀನು ಮತ್ತು ನಿನ್ನ ಹೆಂಡತಿ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಎಬ್ಬಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ” ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ತಿರುಗುವ ಮೊದಲು ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಪುಷ್ಬ್ಯಾಕ್ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ನೀಡಿದರು. “ನಹ್, ಎಫ್ *** ಅದು! ನಹ್, ಎಫ್ *** ಅದು!” ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ನಂತರ ಅಭಿಮಾನಿಗೆ ಮರಳಿದರು. “ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಭರವಸೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ, ನಾನು ಪ್ರೀತಿಸುವ ಎಲ್ಲವೂ, ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಭರವಸೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ದೇವರಿಗೆ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ.”

“ರೊಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮತ್ತು ಉಟಾಹ್ ಜಾಝ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ಥಿಂಗ್ಸ್ ಬಿಸಿಯಾಗಿ ಬಂದಿವೆ,” ನಾನು ನಿಮಗೆ ಎಫ್ * ಸಿಕೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ, ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ, “ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. , ಆದರೆ ಅವರು ನಂತರದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಜಾಝ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ”

ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮತ್ತು ಉಟಾಹ್ ಜಾಝ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಉಷ್ಣತೆ ಉಂಟಾಗುತ್ತದೆ. “ನಾನು ವಿಲ್ ಎಫ್ * ಸಿಕೆ ಯು ಅಪ್. ನೀವು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಹೆಂಡತಿ, “ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವನಿಗೆ ಏನು ಹೇಳಿದರು ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಂತರದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಜಾಝ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. pic.twitter.com/LquwRmLVNy

– ಎರಿಕ್ ವುಡ್ಯಾರ್ಡ್ (@ ವೂಡ್ಯಾರ್ಡ್) ಮಾರ್ಚ್ 12, 2019

ಹೆಕ್ಲರ್, ಶೇನ್ ಕೀಸೆಲ್, ವರದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಇಬ್ಬರು ವಿನೋದದಿಂದ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ನಗುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ವೃತ್ತಿಪರರಾಗಿರಬೇಕು,” ಕೆಸೆಲ್ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್-ಗೇಮ್ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕೆ.ಎಸ್.ಎಲ್. ನ ಜೆರೆಮಿಯ ಜೆನ್ಸನ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಅವಳು [ಅವನ ಹೆಂಡತಿ] ಇಡೀ ಸಮಯವನ್ನು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಳು, ನನಗೆ ಮತ್ತು ಅವನೂ ನಾವು ಇದ್ದೇವೆ – ಅದು ನಿಜವಾಗಿತ್ತು, ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಂತೋಷದಿಂದ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇವೆ.”

“ಕನಿಷ್ಠ ನೀವು ವಿನೋದದಿಂದ ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ” ಎಂದು ಜೆನ್ಸನ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಗುತ್ತಿದ್ದರು” ಎಂದು ಕೀಸೆಲ್ ಅವರು ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಅದನ್ನು ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಮಂಜುಗಡ್ಡೆಗೆ ಇಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. “ನಂತರ ಇದು ಬದಲಾಯಿತು … ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಸುರಕ್ಷಿತವಲ್ಲ.”

ಡೆಡ್ಸ್ಪಿನ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಈ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಕೀಸೆಲ್ ಅವರು “ನೀವು ಬಳಸಿದಂತೆ ನಿಮ್ಮ ಮೊಣಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಎಡೆಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ” ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ “ಜನಾಂಗೀಯ” ಎಂದು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದ್ದಾನೆ. (ಅವರ ತಂಡದ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಪ್ಯಾಟರ್ಸನ್ ಈ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಅಭಿಮಾನಿ “ನಿಮ್ಮ [ನೀವು] ಬಳಸಲು [ಹಾಗೆ] ಬಳಸಲು” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.)

“ಇದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಯುವಕ ಮತ್ತು ಅವನ ಪತ್ನಿ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಹೇಳಿದಂತೆ ‘ನನ್ನ ಮೊಣಕಾಲುಗಳನ್ನು ನೀವು ಬಳಸಿದಂತೆ’ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು,” ಎಂದು ಅವರು ಸಾಲ್ಟ್ ಲೇಕ್ ಟ್ರಿಬ್ಯೂನ್ನ ಆಂಡಿ ಲಾರ್ಸೆನ್ರವರ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. “ನನಗೆ, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ನನಗೆ ಅಗೌರವವಾಗಿದೆ, ಇದು ಜನಾಂಗೀಯವೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ರಕ್ಷಣೆ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಅರ್ಥವಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ರೇಖೆಯನ್ನು ದಾಟುತ್ತಿರುವ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ “ಪರಿಣಾಮಗಳು” ಎಂದು ಕರೆದ ನಂತರ, ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್, “ನಾನು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಮಾಡಬೇಕಾದರೆ, ನಾನು ಅದೇ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ.”

ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ “ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ಉತಾಹನ್ಸ್ ನಡುವೆ ಇದೇ ರೀತಿಯ ಎರಡು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ” ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಜಾಝ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಇತಿಹಾಸವಿದೆ ಎಂದು ಡೆಡ್ಸ್ಪಿನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಬಿಸಿಮಾಡಿದಾಗ, ಔಟ್ಲೆಟ್ ವರದಿಗಳು, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎರಡೂ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಕೆಳಗಿಳಿದವು. ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ಈ ಸರಣಿಯ ಗೇಮ್ 6 ನಂತರ ಅವನ ಹಿಕ್ಲರ್ಗಳ ಚಿಕಿತ್ಸೆಯನ್ನು ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು “ಅಗೌರವ, ಅಸಭ್ಯ” ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅವರು ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಲು ಸಿದ್ಧರಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಬಾರದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.