ಯು.ಎಸ್.ಸಿ ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ – ಸ್ವಿಮ್ಸ್ವ್ಯಾಮ್ನ ಮಧ್ಯಂತರ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಮೂನ್, ಪಿನ್ಟಾರಿಕ್ ಟಾಬ್ಡ್

ಯು.ಎಸ್.ಸಿ ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ – ಸ್ವಿಮ್ಸ್ವ್ಯಾಮ್ನ ಮಧ್ಯಂತರ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಮೂನ್, ಪಿನ್ಟಾರಿಕ್ ಟಾಬ್ಡ್

ಕಾಲೇಜು ಪ್ರವೇಶಗಳು ಮೋಸದ ಆರೋಪಗಳು “ಮಂಗಳವಾರ ಘೋಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಯುಎಸ್ಸಿ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್ ಜೊವಾನ್ ವಾವಿಕ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ನೋಡಿ, 15 ವರ್ಷದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತರಬೇತುದಾರ, ತನ್ನ ಆಪಾದಿತ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಗುಂಡಿನ ಹೊಡೆದುಹಾಕುವುದು .

“ಯುಎಸ್ಸಿ ಸೇರಿದಂತೆ ರಾಷ್ಟ್ರವ್ಯಾಪಿ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ವ್ಯಾಪಕವಾದ ಅಪರಾಧದ ತನಿಖೆಯನ್ನು ನಾವು ತಿಳಿದಿರುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಶಾಲಾ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದೆ. “ಯುಎಸ್ಸಿ ಯಾವುದೇ ತಪ್ಪು ಮಾಡದಿರುವುದನ್ನು ಆರೋಪಿಸಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಾರದ ತನಿಖೆಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಹಕಾರವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತದೆ.

“ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಿಂದ ತಮ್ಮ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ರಹಸ್ಯವಾಗಿಡಲು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಕ್ರಮ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಕೈಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆಂದು ಸರ್ಕಾರ ನಂಬುತ್ತದೆ. ಯುಎಸ್ಸಿ ಆಂತರಿಕ ತನಿಖೆಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ. ಡೊನ್ನಾ ಹೈನೆಲ್ ಮತ್ತು ಕೊನೆಗೊಂಡಿದೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಉದ್ಯೋಗ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. “

ಮಧ್ಯಂತರ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಕೇಸಿ ಮೂನ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಮಹಿಳಾ ವಾಟರ್ ಪೊಲೊ ರೋಸ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಪುರುಷರ ವಾಟರ್ ಪೋಲೋ ರೋಸ್ಟರ್ ಈಗ ಮಧ್ಯದ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಮಾರ್ಕೊ ಪಿನ್ಟಾರಿಕ್ ಅನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಚಂದ್ರನ ಯುಎಸ್ಸಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ 12 ನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಹಿಳಾ ಸಹಾಯಕ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಮತ್ತು ಪುರುಷರ ಆಟಗಾರರ ನಿರ್ದೇಶಕನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪಿಂಟಾರಿಕ್ ತನ್ನ 18 ನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಟ್ರೋಜನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಸಹ-ಕೋಚ್ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿ ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ವೇವಿಕ್ ವರದಿಯನ್ನು Sports