ಯೋಜನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಓಡೆಲ್ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಜೂನಿಯರ್ ವಿಫಲವಾಯಿತು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಯೋಜನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆ – ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಓಡೆಲ್ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಜೂನಿಯರ್ ವಿಫಲವಾಯಿತು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
9:00 ಎಎಮ್ ಇಟಿ

  • ಇಯಾನ್ ಒ’ಕಾನ್ನರ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸೀನಿಯರ್ ರೈಟರ್

ಓಡೆಲ್ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಜೂನಿಯರ್ . ಅವರು ಬೇರೆಯೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸ್ವಲ್ಪ ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದರು. ವಿಶಾಲವಾದ ರಿಸೀವರ್ ತನ್ನ ಬಲಗೈಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಂಡಾಗ, ಉದ್ಯಾನದ ಮೆತುನೀರ್ನಾಳದವರೆಗೂ ಬೆರಳುಗಳಿಂದ, ಮತ್ತು ಅದೇ ರೀತಿ ಮಾಡಲು ಮುಂಚೆಯೇ ಹೆಸರಿನಿಂದ ತನ್ನನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ ಅವರ ರೂಕಿ ವರ್ಷದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಲಾಕರ್ನಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾಳೆ. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚಿಕ್ಕ ವಿಷಯವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ನನ್ನ ಮೂರು ದಶಕಗಳ ಕಾಲ ಕ್ರೀಡಾ ಬರಹದಲ್ಲಿ ಅದು ಸ್ಟಾರ್ ಅಥ್ಲೀಟ್ ಮಾಡಿದ ಎಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಆ ಬಲಗೈಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕೌಬಾಯ್ಸ್ಗೆ ನವೆಂಬರ್ನ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದ ನಿಯಮಿತ-ಋತುಮಾನದ ಟಚ್ಡೌನ್ ಅನ್ನು ಬಹುಶಃ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ತನ್ನ ತಾಯಿಯಿಂದ, ಹಿಂದಿನ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಸ್ಟಾರ್ನಿಂದ ಅವರು ಅಂಗೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದ ಬೆರಳುಗಳನ್ನು ಹೇಳಿದರು. ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನಕ್ಕೆ ಇದು ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಕಿಟಕಿಯಾಗಿತ್ತು: ಸೋಲುಗಳ ಮನಸ್ಸು-ನರಸಂಬಂಧಿ ಸರಣಿಯ ವಿರುದ್ಧ ಉಜ್ವಲವಾದ ಪ್ರಕಾಶಮಾನದ ಸಮಯ.

ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ, ಜೈಂಟ್ಸ್ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಡೇವ್ ಗೆಟ್ಲ್ಮ್ಯಾನ್ ಮೆಕ್ಲೈಫ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಿಂದ ಹನ್ನೆರಡು ಮೈಲುಗಳಷ್ಟು ಎತ್ತರದ ತನ್ನ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ಚೆಂಡನ್ನು ಆಡಿದ ಜಬ್ಬಿಲ್ ಪೆಪರ್ಸ್ ಎಂಬ ಮೂರನೇ ಸುತ್ತಿನ ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತೆಗಾಗಿ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ 17 ನೇ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಗಾಗಿ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ ಬ್ರೌನ್ಸ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದರು. ಬೆಟ್ಹ್ಯಾಮ್ಗೆ ಐದು ವರ್ಷ, $ 95 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ ನಂತರ ಗೆಟ್ಲ್ಮನ್ ಈ ಕ್ರಮವನ್ನು ಏಳು ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

“ಅವರು 108 ರವರೆಗೂ ಅವನಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತು,” ಎಂದು GM ತಡವಾಗಿ ಬೇಸಿಗೆಯ ದಿನದಂದು ಗೇಲಿ ಮಾಡಿತು.

ಇದು ಆಡಿದಂತೆ, ಗೆಟ್ಮ್ಯಾನ್ ರಿಸೀವರ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದರು ಮತ್ತು ಅವನು 27 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿದ್ದನು.

ಹಳೆಯ-ಶಾಲಾ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಗೆಟ್ಲ್ಮ್ಯಾನ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಡ್-ಒಯ್ಯುವ ಹಳೆಯ-ಶಾಲಾ GM ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ರಿಸೀವರ್ನ ಉನ್ನತ-ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಮಾರ್ಗಗಳು ಅವರ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿವೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ. ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಕಾರ್ನ್ಬ್ಯಾಕ್ ಜೋಶ್ ನಾರ್ಮನ್ ಅವರನ್ನು ಆಕ್ಟಾಗನ್ನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡರು, ಒಂದು ಒದೆಯುವ ನಿವ್ವಳೊಂದಿಗೆ ಮುಷ್ಟಿಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು, ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ ಮದುವೆಗೆ ನಿವ್ವಳ ಒದೆಯುವುದು, ಬೋಯಿಂಗ್ ವಿಹಾರವನ್ನು ಬೋಯಿಂಗ್ ವಿಹಾರಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ವಿರುದ್ಧ ಅವನ ಘೋರ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು – ನಂತರ ಲ್ಯಾಂಬುವ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಗೋಡೆಯಲ್ಲಿ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಪಂಚ್ ಮಾಡಿತು – ಮತ್ತು ಲಿಲ್ ವೇಯ್ನ್ ಮತ್ತು ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಜೊಸೀನಾ ಆಂಡರ್ಸನ್ರೊಂದಿಗೆ ಕುಳಿತು ತಂಡದ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಎಲಿ ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ನ ಕೈಯಿಂದ ಬಂದ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು.

ಟಾಮ್ ಕಾಫ್ಲಿನ್, ಜೈಂಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್-ಚಾಂಪಿಯನ್ ತರಬೇತುದಾರ, ಒಮ್ಮೆ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಜೈಂಟ್ಸ್ಗೆ ಗುಣಗಳನ್ನು ತಂದುಕೊಟ್ಟನು “ನಾನು ನೋಡಿದಂತಹ ಇಷ್ಟಗಳು.” ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಮೂರು ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರು (ಕಾಫ್ಲಿನ್, ಬೆನ್ ಮೆಕ್ಡೂ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟ್ ಶುರ್ಮುರ್), ಎರಡು ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು (ಜೆರ್ರಿ ರೀಸ್ ಮತ್ತು ಗೆಟ್ಲ್ಮ್ಯಾನ್) ಮತ್ತು ಒಬ್ಬ ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ಸಹ-ಮಾಲಿಕ (ಜಾನ್ ಮಾರಾ) ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ನಿರ್ವಹಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಹೇಗೆ ಕಡಿಮೆ ವಿಚ್ಛಿದ್ರಕಾರಕ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮಿತಿಯಿಲ್ಲದ ಶಕ್ತಿ.

ಮಾರ, ಗೆಟ್ಲ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಶರ್ಮುರ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಎಸೆದರು ಮತ್ತು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಿಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಮತ್ತು ಎಲ್ಎಸ್ಯು ತಂಡದ ಜರ್ವಿಸ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ರಿ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಯುವ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಬೇಕರ್ ಮೇಫೀಲ್ಡ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ನನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದರು, ಅವರು ಜೈಂಟ್ಸ್ ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ನ ಧ್ರುವೀಯ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ.

ವೇಗದ ಮುರಿದ ಬ್ರೌನ್ಸ್ಗಳು ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿನ ಲೆಬ್ರಾನ್ ನಿರರ್ಥಕವನ್ನು ತುಂಬಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿವೆ.

ಆದರೆ ಜೈಂಟ್ಸ್?

“ಈಗ ಅವರು ಪೂರ್ಣ ಹಾರಿಬಂದ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಾಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 38 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಏಲಿಯು ಇನ್ನೂ ಇದ್ದಾನೆ” ಎಂದು ಒಂದು ಲೀಗ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ಹೇಳಿದರು. “ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಹಿಂಭಾಗ, [ ಸಾಕ್ವಾನ್] ಬಾರ್ಕ್ಲೇ ಅವರು ಆರೋಗ್ಯಕರವಾಗಿ ಉಳಿಯುವಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾಲೆಟ್ ಹಾಲ್ ಆಫ್ ಫೇಮರ್, ಆದರೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಅವರು ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅಲ್ಲ.”

ಬಾರ್ಕ್ಲಿಯನ್ನು ಎರಡನೆಯ ಒಟ್ಟಾರೆ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿ ಕರಡುವಾಗ, ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅವರ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವಲ್ಲಿ, ಜೈಂಟ್ಸ್ ಅವರು ಮ್ಯಾಂನಿಂಗ್ನ್ನು ಕುಸಿಯುವಂತಾಗಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಫೋಟಕ ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ತಮ್ಮ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು. ಅವರು ಆ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 5-11 ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು.

ಜೈಂಟ್ಸ್ನ ಹೊಸ ಯೋಜನೆಯು ಮ್ಯಾನಿಂಗ್ನ್ನು ಮರಳಿ ತರುವಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿತು ಮತ್ತು ಲಾರೆನ್ಸ್ ಟೇಲರ್ ನಂತರ ಅವರು ರಚಿಸಿದ ಅತ್ಯಂತ ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತ ಆಟಗಾರನನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿ, ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ರಿಸೀವರ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ $ 16 ಮಿಲಿಯನ್ ಸತ್ತ ಕ್ಯಾಪ್ ಹಿಟ್ ಅನ್ನು ಹೀರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಐದು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್-ಪ್ಲೇಯರ್ ಹಣವನ್ನು ನಿಜವಾದ ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಒಪ್ಪಿಸಿ, ನಂತರ ಏಳು ತಿಂಗಳುಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಿರುವುದರಿಂದ ಜೈಂಟ್ಸ್ ಸಂಸ್ಥೆ ಕಳೆದ ಏಳು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಾಕೆ ತಪ್ಪಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸಿದೆ.

ಹೌದು, ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಒಂದು ಕೈಬೆರಳೆಣಿಕೆಯಷ್ಟು ನಿರಂತರ ಆರೈಕೆಗಾಗಿ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದರು. ಅವರು ಸುಲಭ ನೌಕರನಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಇರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಆದರೆ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಲೀಗ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ (30 ಪಂದ್ಯಗಳು) 200 ಕ್ಯಾಚ್ಗಳು ಮತ್ತು 3,000 ಗಜಗಳಷ್ಟು ವೇಗದ ಆಟಗಾರನಾಗಿ ಅವರು ಅದ್ಭುತ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರು. 2014 ರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ 12 ನೇ ಪಿಕ್ಚೆಯಂತೆ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ನಂಬಲಾಗದ ಕದಿಯುವವನಾಗಿದ್ದನು, ಮತ್ತು ಜೈಂಟ್ಸ್ ಅವನಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

ಅವರ ಶರಣಾಗತಿಯು ಮೇಲಿನಿಂದ ಕೆಳಗಿನಿಂದ ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ವಿಫಲವಾಯಿತು.

“ನಾವು ಅವನಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಲು ನಾವು ಸಹಿ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಗೆಟ್ಲ್ಮ್ಯಾನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಜೈಂಟ್ಸ್ ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಕ್ಲೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ನರಕದಂತೆ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು, ಮೊದಲು ಅವರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಬಕ್ಸ್ ನೀಡಿದರು. ಅವರು ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ನಾಲ್ಕನೇ ಪಿಕ್ಗೆ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ನಲ್ಲಿ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಸ್ಯಾಮ್ ಡಾರ್ನಾಲ್ಡ್ (ನಂ. 2) ಮತ್ತು ಬಾರ್ಕ್ಲೆ (4 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ), ಜೆಟ್ಸ್ 3 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪಡೆದ ನಂತರ, ). ನಂತರ ಜೈಂಟ್ಸ್ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿದ್ದರು.

ಬದಲಾಗಿ, ಲೀಗ್ ಸುತ್ತಲಿನ ಜನರು ಏನನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಜಿಯಾಂಟ್ಸ್ ಓಹಿಯೋ ಸ್ಟೇಟ್ನ ಡ್ವೇಯ್ನ್ ಹಾಸ್ಕಿನ್ಸ್ ನಂ. 6 ರೊಳಗೆ ಹಾದುಹೋಗಬಹುದೆಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ, 2019 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಎಲಿ ವಿದಾಯ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ 3-13 ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಸಮೃದ್ಧಿಯಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ನಂತರ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ 2020 ರಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾನ್ನಿಂಗ್ ಬದಲಿ.

ಅವರು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಯೋಜನೆ ಯಾವುದಾದರೂ, ಜೈಂಟ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಪಾರಮಾರ್ಥಿಕ ರಿಸೀವರ್ ಅನ್ನು ಸಾಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮನ್ನು ಮತ್ತು ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನೆಲೆಯನ್ನು ವಿಫಲಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಬೆಕ್ಹ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ ಅವರು ಆತನನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟರು. ಕಳೆದ ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ 24 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಉಳಿದ ಕ್ರೀಡೆಯನ್ನು ಅವರು ನೆನಪಿಸಿದರು.