ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರ ದತ್ತು ಪಡೆದ ಪೋಷಕರಾದ ರಣ್ವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ಈ ರೀತಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರ ದತ್ತು ಪಡೆದ ಪೋಷಕರಾದ ರಣ್ವೀರ್ ಸಿಂಗ್, ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಅವರು ಈ ರೀತಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟರು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಲಂಡನ್ಗೆ ತೆರಳಿದರು. ಇದು ವರುಣ್ ಧವನ್ ಅವರಲ್ಲದೇ , ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕಲಾಂಕ್ನ ಟೀಸರ್ ಉಡಾವಣೆಯ ಬಳಿಕ ಲಂಡನ್ನಿಂದ ಹೊರಟ ವಿಮಾನವನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಧಾವಿಸಿತ್ತು . ವರುಣ್ ಅವರು ಅವರ ದಂಪತಿಗಳೊಂದಿಗಿನ ಅವರ ಉಲ್ಲಾಸದ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಅವರ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಕಥೆಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ‘ದತ್ತು ಪಡೆದ ಪೋಷಕರು’ ಎಂದು ಕರೆದರು.

ಈ ಮೂವರನ್ನು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವರುಣ್ ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಅವರ ಹಿಂದೆ ಕಾರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತು ನೋಡಬಹುದಾಗಿದೆ. ವರುಣ್ ಅವರನ್ನು ‘ದತ್ತು ಪಡೆದ ಪೋಷಕರು’ ಎಂದು ಪರಿಚಯಿಸಿದಾಗ, ಅವರು ಹಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಹೇಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಿಕೊಂಡರು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಅವರು ಮಾತಾಡುತ್ತಾರೆ. ದೀಪಿಕಾ ಅವರು, “ಅವರು ತಮ್ಮ ಭೋಜನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆಂದು ನಾವು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅವನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಮಲಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ, ಅವರು ಉಪಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆಂದು ನಾವು ಖಾತ್ರಿಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಲೂಗೆ ಹೋದರು ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದೇವೆ”.

ರಣವೀರ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾರನ್ನು ಲಂಡನ್ಗೆ ತೆರಳುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಚಳಿಗಾಲದಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾಯಿತು. ಪಾಪರಾಜಿ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ ದಂಪತಿಗಳು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಕೈಗೆತ್ತಿಕೊಂಡರು.

ವರುಣ್ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಮತ್ತು ಸಹ-ತಾರೆಯರಾದ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್, ಆದಿತ್ಯ ರಾಯ್ ಕಪೂರ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ, ಮಾಧುರಿ ದೀಕ್ಷಿತ್ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ದತ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅವರ ಕಲಾಂಕ್ ತಂಡವನ್ನು ಸೇರಿದರು. ಬಿಳಿ ಶೆರ್ವಾನಿ ಧರಿಸಿ, ವರುಣ್ ಅಲಿಯಾಳೊಂದಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ವಿನೋದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಅವರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಜಾಫರ್ ಹೆಸರಿನ ಓರ್ವ ಸಾಮಾನ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಇವರು ಅಲಿಯಾ ಪಾತ್ರ ರೂಪ್ ಜೊತೆ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಕರಣ್ ಕರಣ್ ಅವರ ತಂದೆ ಯಶ್ ಜೋಹರ್ ಅವರ ಕನಸಿನ ಯೋಜನೆಯಾಗಿದ್ದು, ಏಪ್ರಿಲ್ 19 ರಂದು ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಲಿದ್ದಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019 16:27 IST