49ers 'D – NFL.com ನಲ್ಲಿ ಫೋರ್ಡ್' ಫೆರಾರಿಯಂತೆ 'ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ

49ers 'D – NFL.com ನಲ್ಲಿ ಫೋರ್ಡ್' ಫೆರಾರಿಯಂತೆ 'ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ

ಇತರೆ ಬ್ಲಾಕ್ಬಸ್ಟರ್ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ ಒಪ್ಪಿಗೆ Rusher ಪಾಸ್ ಕಂಡಿತು ಡೀ ಫೋರ್ಡ್ ಒಂದು 2020 ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್ ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋಗೆ ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಹೋಗಿ, ಕೆಂಪು ಬದಲಾವಣೆ ಛಾಯೆಗಳು.

ವ್ಯಾಪಾರದೊಂದಿಗೆ, 49ers ಫೋರ್ಡ್ಗೆ ಐದು ವರ್ಷ, $ 87.5 ಮಿಲಿಯನ್ ವಿಸ್ತರಣೆ, ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನ ಇಯಾನ್ ರಾಪೊಪರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಜೇಮ್ಸ್ ಪಾಮರ್ ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಒಪ್ಪಂದವು ಕುಸಿದ ನಂತರ ಯಾಹೂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ನ ಟೆರೆಜ್ ಪೇಲರ್ಗೆ “ನಾನು ಮೆಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಫೋರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ನನ್ನಲ್ಲಿ ನಂಬಿಕೆ ಇಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ … GM ಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮಾಲೀಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ … ಅವರು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ [ನನಗೆ ಅಲ್ಲಿಗೆ ಬರಲು].”

ಫೈನಲ್ ಅವರು ನಿನರ್ಸ್ನ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಲು ಪ್ರೇರಣೆ ನೀಡಿದರು.

“ಡ್ಯಾಮ್, ಮತ್ತು ಅವರು ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ಪಿಕ್ ಅಪ್ ನೀಡಿದರು,” ಫೋರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅವರು ಏನು ಪಡೆಯಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿಲ್ಲ – ನನಗೆ ಇದು ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಬ್ರೂ.”

2012 ರಲ್ಲಿ ಆಲ್ಡಾನ್ ಸ್ಮಿತ್ ನಂತರ ಮಾರ್ಕ್ ನೋ 49ers ಆಟಗಾರನು 13 ಸ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿ 2018 ರಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದರು. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಜೆನ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಫೋರ್ಡ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 69 ಡ್ರಾಪ್ಬ್ಯಾಕ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ಯೂಬಿಗೆ ಒತ್ತಡ ಹೇರಿತು (ಎರಡನೆಯದು 2016 ರಿಂದ ಹಿಂದುಳಿದಿದೆ. ಆರನ್ ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಅವರ 2018 ಪ್ರಚಾರ ಮಾತ್ರ). ಅವರು 2018 ರಲ್ಲಿ (ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿನ) ಒತ್ತಡಗಳಲ್ಲಿ 10 ಟರ್ನ್ವರ್ಗಳನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಿದರು.

ಫೋರ್ಡ್ನ ಶೀಘ್ರ ಸ್ಫೋಟ ಮತ್ತು ಸಿಗ್ನಲ್-ಕಾಲರ್ ಅನ್ನು ಅಲ್ಪಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ತನ್ನ ರಕ್ಷಣಾಗೆ ಒಳಗಾಗಲು ತುಂಬಾ ಅಗತ್ಯವಾಗಿದೆ. ನೆಕ್ಸ್ಟ್ ಜೆನ್ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಫೋರ್ಡ್ ಈ ಋತುವನ್ನು ಸ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು 3.74 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಸರಾಸರಿ (ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್, ನಿಮಿಷ 8 ಸ್ಯಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೆಯದು).

ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಒಂದು ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಫೋಟಕವಾಗಬಹುದು ಎಂದು 27 ರ ಹರೆಯದವನು ನಂಬುತ್ತಾನೆ.

“ಬಾಬ್ (ಸುಟ್ಟನ್ಸ್) ರಕ್ಷಣೆಯ ವಿರುದ್ಧ ನಾನು ಏನನ್ನೂ ಹೊಂದಿಲ್ಲ – ನಾವು ಬಹಳಷ್ಟು ಬಾರಿ ಸಂಘರ್ಷದಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ,” ಫೋರ್ಡ್ ಪೇಲರ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಓರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿ ನನ್ನ ಕವರೇಜ್ ಆಗಿರಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾನು ರನ್ ಮತ್ತು ಟೀ ವಿರುದ್ಧ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.”

ಕರಾರಿನ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಋತುವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಮೀಸಲಿಡುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಬಹುಶಃ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಭಯಪಟ್ಟಿದ್ದರು. ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಫಿಟ್ನ ಬಗೆಗಿನ ಕಳವಳಗಳು ತಂಡದ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಉಂಟಾಗಲಿಲ್ಲ. ಬಹುಶಃ ಅವರು ಸಕಾಲಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆಫ್ಸೈಡ್ಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದ ಆಟಗಾರನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಬಯಸಿದ್ದರು. ಬಹುಶಃ ಸಂಬಳ ಡಂಪ್ನಂತೆ ಇದು ಸರಳವಾಗಿತ್ತು.

ಅವರು ಕೆಸಿ ಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇರದ ಕಾರಣ, ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸ ತಯಾರಕರಾಗಿ ಫೋರ್ಡ್ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಕೊನೆಯ ಆಫ್ಸೆನ್ ಮರುಹಂಚಿಕೆ ಖರ್ಚು ನಂತರ, ಪಾಸ್ rusher ಅವರು ತೂಕ ಚೆಲ್ಲುವ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2019 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಫೋಟಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ದಾಳಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಬಹಳ ಬಲವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ – ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಅವರು ನನ್ನ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ನನ್ನಿಂದ ತಳ್ಳಿಬಿಡಬಹುದು” ಎಂದು ಫೋರ್ಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ಈಗ, ನಾನು ಫೆರಾರಿಯಂತೆ ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ 18-ವೀಲರ್ನ ಬಲದಿಂದ ನಾನು ಅದರ ಹಿಂದೆ ಸ್ನಾಯುವಿನ ದ್ರವ್ಯರಾಶಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.”

ಫೇರ್ಡ್ ಅವರ ರಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಫೆರಾರಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸಲು 49ers ಉತ್ತಮವಾದ ಹಣವನ್ನು ನೀಡಿದರು.