ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಾವು ಬೇಕಾಗಿದ್ದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ರಾಂತಿ ಪಡೆದರು – ಆರೋಹೆಡ್ ಅಡಿಕ್ಟ್

ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಾವು ಬೇಕಾಗಿದ್ದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ರಾಂತಿ ಪಡೆದರು – ಆರೋಹೆಡ್ ಅಡಿಕ್ಟ್

ಕೆನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ, ಮಿಸ್ಸೌರಿ – ಜನವರಿ 20: ಎರಿಕ್ ಬೆರ್ರಿ # 29 ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್ ನವರು ನಾಲ್ಕನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ನ್ಯೂ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನ ದೇಶಪ್ರೇಮಿಗಳು ಜನವರಿನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಎರೋಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ನಲ್ಲಿ ಅರೋಹೆಡ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಡಿದ ನಂತರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆಗಸ್ಟ್ 20, 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಿಸೌರಿಯ ಕನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ. (ಡೇವಿಡ್ ಎಯುಲಿಟ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ನ ಫೋಟೋ)

ಎಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ನಷ್ಟದ ನಂತರ ಚೆಂಡಿನ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಚೀಫ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಮತ್ತು ಇದು ನಿಖರವಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿತು.

ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಎಎಫ್ಸಿ ಚ್ಯಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಗೇಮ್ ಕಳೆದುಹೋದ ನಂತರ, ಕನ್ಸಾಸ್ / ಕಾನ್ಸಾಸ್ ಸಿಟಿ ಚೀಫ್ಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎಲ್ಲೆಡೆ ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕೂಲಂಕುಷವಾಗಿ ಕರೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು. ವೆಲ್, ಚೀಫ್ಸ್ ಕಿಂಗ್ಡಮ್, ಮುಂಭಾಗದ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಯಾರೋ ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕೇಳಿದ ಕಾರಣ ನೀವು ಎಲ್ಲರೂ ಕೇಳಿದ್ದನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ.

ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸುಧಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಅಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಬದಲಾವಣೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಭಾರಿ ಮತ್ತು ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾವಣೆ.

ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ಬಾಬ್ ಸುಟ್ಟನ್ರನ್ನು ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಪಾಗ್ನೊಲೊ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬದಲಿಸಿದರು. ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಗತ್ಯವಾಗಿತ್ತು (ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಒಂದು ಋತುವಿನ ತಡವಾಗಿ). ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಆಟದಲ್ಲಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಅಥವಾ ಯುವ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸಂಯೋಜಕರಿಂದ ದೂರ ಸರಿದರು. ಅವರ ಬದಲಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ (ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ) ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಮತ್ತು ಯುವ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿದೆ. ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ತಮ್ಮ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿ ಬದಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಪೂರ್ತಿ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ತರಬೇತಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯನ್ನೂ ಬದಲಾಯಿಸಿದರು , ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕ್ಕರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹ ಬಾಡಿಗೆದಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರೆಂದು ಮ್ಯಾಟ್ ಹೌಸ್ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ.

ಎರಡನೇ ಹಂತವು ಅನ್ವೇಷಣೆಯ ಸ್ವಲ್ಪ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. 18 ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ ನೀವು ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಚೀಫ್ಸ್ ರಕ್ಷಣಾ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿತ್ತು.

ಚೀಫ್ಸ್ ‘ರಕ್ಷಣಾ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ, @ ಪೇಟ್ರಿಯಾಟ್ಗಳು, 18 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ.

ಕ್ರಿಸ್ ಜೋನ್ಸ್ ✅

ಬೆನ್ನಿ ಲೋಗನ್ ❌

ಅಲೆನ್ ಬೈಲೆಯ್ ❓

ಜಸ್ಟಿನ್ ಹೂಸ್ಟನ್ ❌

ಡೆರಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ❌

ರಾಮಿಕ್ ವಿಲ್ಸನ್ ❌

ಡೀ ಫೋರ್ಡ್ ❌

ಮಾರ್ಕಸ್ ಪೀಟರ್ಸ್ ❌

ಟೆರೆನ್ಸ್ ಮಿಚೆಲ್ ❌

ರಾನ್ ಪಾರ್ಕರ್ ❌

ಎರಿಕ್ ಬೆರ್ರಿ ❌

– ಸ್ಟೀವ್ ಫಿಟ್ಜ್ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ (@fitzpas) ಮಾರ್ಚ್ 13, 2019

ಕೇವಲ ಒಂದು ಸ್ಟಾರ್ಟರ್, ಬಹುಶಃ ಎರಡು, ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಉಳಿದಿದೆ ಎಂದು ನೋಡಲು ಆಘಾತಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಕೇವಲ 18 ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ, ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಬೆನ್ನಿ ಲೋಗನ್, ಜಸ್ಟಿನ್ ಹೂಸ್ಟನ್, ಡೆರಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್, ರಾಮಿಕ್ ವಿಲ್ಸನ್, ಡೀ ಫೋರ್ಡ್, ಮಾರ್ಕಸ್ ಪೀಟರ್ಸ್, ಟೆರೆನ್ಸ್ ಮಿಚೆಲ್, ರಾನ್ ಪಾರ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ ಬೆರ್ರಿರನ್ನು ವಜಾಮಾಡಿದರು. ಆಸನ್ ಬೈಲೆಯ್ ಆಸಕ್ತಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿರುವ ಉಚಿತ ಪ್ರತಿನಿಧಿಯಾಗಿ, ನಾವು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಲೈನ್ಮ್ಯಾನ್ ಕ್ರಿಸ್ ಜೋನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಚೀಫ್ಸ್ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಉಳಿದಿರುವ ಏಕೈಕ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರನನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಅವರು ಚೀಫ್ಸ್ನ ದೈತ್ಯಾಕಾರದರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಒಂದು ತುಣುಕುಯಾಗಿದೆ ಚೀಫ್ಸ್ ಸುಮಾರು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ , ಆದರೆ ಈ ಬದಲಾವಣೆಯು 18 ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಬರಬಹುದೆಂದು ಯೋಚಿಸುವುದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಹುಚ್ಚುತನದ್ದಾಗಿದೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಗಳು ಜಸ್ಟಿನ್ ಹೂಸ್ಟನ್ ಬಿಡುಗಡೆಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿತು (ಆದಾಗ್ಯೂ ಅದು ಅತೀ ಕಡಿಮೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿದೆ), ಎರಿಕ್ ಬೆರ್ರಿ ಬಿಡುಗಡೆ . ಈ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಿಂದಲೂ ರಕ್ಷಣಾ ದಳದವರು. ಈಗ ನಾವು ಸಂಕೋಲೆಗಳಲ್ಲಿ ರಕ್ಷಣಾವೆಂದು ತೋರುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ಕೆಲವೇ ಸಣ್ಣ ತಿಂಗಳುಗಳು ಅಂತಹ ಕ್ರಾಂತಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಇದು ಏನಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಯಾರು ಯೋಚಿಸಿದ್ದಾರೆ?

ಸರಿ, ಸಹಿ ಮತ್ತು ಟೈರನ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂನ “> ಸೈನ್ ಇನ್ , ಮತ್ತು < p> ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಚೀಫ್ಸ್ನ ಗ್ಯಾಂಬಲ್ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರತಿವರ್ಷವೂ, ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮಹೋಮ್ಸ್ ಅವರ ರೂಕಿ ಒಪ್ಪಂದದಿಂದ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಪದವೀಧರರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರಿಗೂ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಅವರು ಲೀಗ್ನ ಪ್ರಭಾವಿ MVP ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಬೇಕಾದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವುಗಳು.

ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ, ರಕ್ಷಣಾ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯೊಂದಿಗೆ (ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು), ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರ ಫೆರಾರಿ-ಮಟ್ಟದ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕವಾಗಿರಬಹುದು ಮತ್ತು ಅದು ಕಾಲು ಆಫ್ಸೈಡ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ.