ಜೆಟ್ಸ್ ರಿಲೀಸ್ ವೆಟರನ್ ಆರ್ಬಿ ಯೆಶಾಯ ಕ್ರೊವೆಲ್ – ನ್ಯೂಯೋರ್ಕೆಜೆಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

ಜೆಟ್ಸ್ ರಿಲೀಸ್ ವೆಟರನ್ ಆರ್ಬಿ ಯೆಶಾಯ ಕ್ರೊವೆಲ್ – ನ್ಯೂಯೋರ್ಕೆಜೆಟ್ಸ್.ಕಾಮ್

ಜೆಟ್ಸ್ ಇಸವಿ ಕ್ರೌಯೆಲ್ನನ್ನು ಓಡಿಸಲು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಐದನೇ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಋತುವನ್ನು 2018 ರಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ & ವೈಟ್ ಜೊತೆ ಕಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ವೆವೆಲ್ಯಾಂಡ್ ಬ್ರೌನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊತ್ತ ನಾಲ್ಕು ಘನ ಋತುಗಳ ನಂತರ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಜೆಟ್ಸ್ ಜೊತೆ ಸಹಿ ಹಾಕಲು ಕ್ರೌಲ್ ಪೂರ್ವಕ್ಕೆ ಬಂದರು. ಅವರ ಮೊದಲ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಜೆಟ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.

ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಕ್ರೌವೆಲ್ 10 ಗಜಗಳಲ್ಲಿ 102 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ತಡವಾಗಿ 62-ಗಜಗಳ ಟಚ್ಡೌನ್ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ, ಲಯನ್ಸ್ನ ಜೆಟ್ಸ್ನ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ 48-17 ಜಯಗಳ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರ್.

ಅವರಿಗೆ ಮೂರು ಸ್ತಬ್ಧ ಆಟಗಳಿವೆ, ನಂತರ ಡೆನ್ವರ್ ಮೇಲೆ ಗೇಮ್ 5 ಹೋಮ್ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದಾಗ, ಅವರು 219 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಹೊತ್ತು 15 ಒಯ್ಯುವ ಮೂಲಕ ಇನ್ನೂ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದರು. ಆ ಆಟದ ವೈಲಕ್ಷಣ್ಯಗಳ ಪೈಕಿ:

  • ಕ್ರೊಯೆಲ್ನ 219 ಗಜಗಳು 2009 ರಲ್ಲಿ ಥಾಮಸ್ ಜೋನ್ಸ್ರವರು 210 ಗಜಗಳ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿ ಸಿಂಗಲ್-ಗೇಮ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಬಫಲೋಗೆ ಹೋಮ್ ಓವರ್ಟೈಮ್ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಮುರಿಯಿತು.
  • ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅವರ 77-ಅಂಗಳ ದ್ವಿತೀಯ-ಕಾಲುಭಾಗದ ಟಚ್ಡೌನ್, ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ, ಬ್ರೂಸ್ ಹಾರ್ಪರ್ ಅವರ 78-ಯಾರ್ಡ್ ವರ್ಸಸ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಾವನ್ನು 1983 ರಲ್ಲಿ ಶಿಯಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು. ಡೆಟ್ರಾಯಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಅವನ ಡ್ಯಾಶ್ ಜೊತೆಗೂಡಿ, ಕ್ರೌಲ್ ಅವರು ಎರಡನೇ ಆರ್ಬಿ ಎರಡು 60-ಗಜಗಳಷ್ಟು-ಜೊತೆಗೆ ಟಿಡಿ ಒಂದು ಜೆಟ್ಸ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ, ಇದನ್ನು ಮೊದಲು 2008 ರಲ್ಲಿ ಐದು-ಪಂದ್ಯಗಳ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಲಿಯಾನ್ ವಾಶಿಂಗ್ಟನ್ ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.
  • ಒಂದು ಸ್ವಾಗತಕ್ಕಾಗಿ 12 ಹೆಚ್ಚು ಗಜಗಳಷ್ಟು, ಕ್ರೌಯೆಲ್ನ 231 ಸ್ಕ್ರಿಮ್ಮೇಜ್ ಗಜಗಳು ಸಹ 1968 ರಲ್ಲಿ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಡಾನ್ ಮೇಯ್ನಾರ್ಡ್ ಸೆಟ್ ಮಾಡಿದ 228 ಗಜಗಳ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಸಿಂಗಲ್-ಆಟ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುರಿಯಿತು ಮತ್ತು 2003 ರಲ್ಲಿ ಕರ್ಟಿಸ್ ಮಾರ್ಟಿನ್ ವರ್ಸಸ್ ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನಿಂದ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು.
  • ಅವರ 14.60 ಗಜಗಳಷ್ಟು / ಒಯ್ಯುವಿಕೆಯು 1970 ರಿಂದ 132 ವೈಯಕ್ತಿಕ 200-ಗಜಗಳಷ್ಟು ನುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸರಾಸರಿಗಾಗಿ NFL ಅಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸಿತು.
  • ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅವರು ಆಟದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ನುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ-ಅಂಗಳದ ಲಾಭವನ್ನು ವಹಿಸಿದರು. ಜೆಟ್ಗಳು 323 ಗಜಗಳಷ್ಟು, ಬ್ರಾಂಕೋಸ್ನ 92 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು 231 ರನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಮಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು 2010 ರ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಯಿತು. ಜೆಟ್ಸ್ ಮಸೂದೆಯನ್ನು 239 ಗಜಗಳಷ್ಟು, 276-37 ರೊಳಗೆ ತಲುಪಿದಾಗ, ಜೋ ಮೆಕ್ಕ್ನೈಟ್ ತಡವಾಗಿ ದಿನಕ್ಕೆ 158 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಹೊತ್ತು 32 ದಿನಗಳು ಸೇರಿವೆ.

ನಂತರ ಟೆನ್ನೆಸ್ಸಿಯಲ್ಲಿ 98 ಗಜಗಳಷ್ಟು 21 ಬಾರಿ ಅವರು ಓಡಿಹೋದಾಗ, ಕ್ರೌಲ್ ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಎಂಟು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ 50 ರಶ್ ಗಜಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ. ಹಿಮ್ಮಡಿ, ಕಾಲು ಮತ್ತು ಟೋ ಗಾಯಗಳು ಗೇಮ್ 6 ವರ್ಸಸ್ ಇಂಡಿಯಾನಾಪೊಲಿಸ್ನಿಂದ ಅವನನ್ನು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತಿತ್ತು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ 13 ನೇ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಅವರು ಗಾಯಗೊಂಡ ರಿಸರ್ವ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 16 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಆಡಲು ವಿಫಲರಾದರು.

ಅವರು ಋತುವನ್ನು ತಂಡದ ಗರಿಷ್ಠ 143 ಕಾರುಗಳು, 685 ಗಜಗಳಷ್ಟು (4.8 ಯಾರ್ಡ್ / ಕ್ಯಾರಿ) ಮತ್ತು ಆರು ಟಚ್ಡೌನ್ಗಳು ಮತ್ತು 152 ಗಜಗಳಷ್ಟು (7.2 ಗಜಗಳಷ್ಟು / ಕ್ಯಾಚ್) 21 ಸ್ವಾಗತಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು. ತನ್ನ ಯಾವುದೇ 165 ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸ್ಪರ್ಶಗಳಲ್ಲಿ ಅವನು ವಿಫಲವಾಗಲಿಲ್ಲ.