ನಟ ರಾನ್ದೀಪ್ ಹೂಡಾ ಹೊಸ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಬೆಂಝ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ರೂ. 87.76 ಲಕ್ಷ ರೂ.

ನಟ ರಾನ್ದೀಪ್ ಹೂಡಾ ಹೊಸ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಬೆಂಝ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ರೂ. 87.76 ಲಕ್ಷ ರೂ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ರಂದೀಪ್ ಹೂಡಾ ಸ್ವತಃ ಹೊಸ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಐಷಾರಾಮಿ ಸಿಕ್ಕಿದೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಆತ ತನ್ನ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

Actor Randeep Hooda Gets new Mercedes-Benz GLS Worth Rs 87.76 Lakh
ತನ್ನ ಹೊಸ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಜೊತೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ರಂದೀಪ್ ಹೂಡಾ. (ಫೋಟೊ ಕೃಪೆ: Instagram / Randeep Hooda )

ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಜಿಎಂಐ ಎಎಂಜಿ ಮತ್ತು ನಟಿ ಶೆರ್ಲಿನ್ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರನ್ನು ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಪಡೆದುಕೊಂಡ ನಟ ಜಿಮ್ಮಿ ಶೆರ್ಗಿಲ್ ನಂತರ, ನಟ ರಾನ್ಡೆಪ್ ಹೂಡಾ ಸ್ವತಃ ಹೊಸ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಜರ್ಮನ್ ಐಷಾರಾಮಿ ವಾಹನ ತಯಾರಕ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್ ಬೆಂಝ್ ಮನೆಯಿಂದ ಸಾಲಿನ ಎಸ್ಯುವಿ ಅರ್ಪಣೆಯ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿರುವ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆನ್ಝ್ / ಬೆನ್ಜ್ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಐಷಾರಾಮಿ ಎಸ್ಯುವಿ, ರಾಂಡಿಪ್ ಹೂಡಾ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಕ್ರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುವ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಎಸ್ಯುವಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ 87.76 ಲಕ್ಷ ರೂಪಾಯಿಗೆ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ, ಭಾರತ) ಬೆಲೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡು ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ – ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 350 ಸಿಡಿಐ 4 ಮ್ಯಾರಿಕ್ ಮತ್ತು ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 400, ಇವೆರಡೂ ಒಂದೇ ದರದಲ್ಲಿವೆ.

ಎಲ್ಎಲ್ ಇಂಟೆಲಿಜೆಂಟ್ ಲೈಟ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಕಪ್ಪು ಉಂಗುರಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ನರ್ ಲೈಟ್ ಫಂಕ್ಷನ್, 50.8 ಸೆಮಿ (20 ಇಂಚಿನ) 10-ಸ್ಪೀಕ್ ಲೈಟ್ ಅಲಾಯ್ ಚಕ್ರಗಳನ್ನು ಕಪ್ಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಶೀನ್ ಫಿನಿಶ್ನೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿರುವ ಜಿಎಲ್ಎಸ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎಡಿಶನ್ನ ಹೊರಭಾಗದಲ್ಲಿ ‘ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಎಡಿಶನ್ ‘ಬಾಹ್ಯ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ಗಳು ಮತ್ತು ಬಾನೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಕ್ರೋಮ್ ಫಿನ್ಸ್.

ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ, ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 680 ರಿಂದ 2300 ಲೀಟರ್ಗಳಷ್ಟು ಪರಿಮಾಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಒಳಾಂಗಣಗಳಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬಿಸಿಮಾಡಲಾದ 3-ಸ್ಪೀಚ್ ಮಲ್ಟಿಫಂಕ್ಷನ್ ನಪ್ಪ ಚರ್ಮದ ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ಚಕ್ರವನ್ನು ಸ್ಟೀರಿಂಗ್ ವೀಲ್ ಗೇರ್ ಷಿಫ್ಟ್ ಪ್ಯಾಡ್ಲ್ಗಳು, 12 ಫಂಕ್ಷನ್ ಕೀಗಳು ಮತ್ತು ನಪ್ಪ ಚರ್ಮದ ಏರ್ಬ್ಯಾಗ್ ಕವರ್, ಅರೆ-ಇಂಟಿಗ್ರೇಟೆಡ್ ಕಲರ್ ಮೀಡಿಯಾ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಯಾವುದೇ ನವೀಕರಣಗಳಿಲ್ಲದೇ ಇಂಜಿನ್ಗಳು ಮೊದಲಿನಂತೆಯೇ ಇರುತ್ತವೆ. ಜಿಎಲ್ಎಸ್ 350 ಡಿ 190 ಕೆಡಬ್ಲ್ಯೂ [258hp] @ 3400 ಆರ್ಪಿಎಂ ಮತ್ತು 620 ಎನ್ಎಮ್ @ 1600-2400 ಆರ್ಪಿಎಂ ಉತ್ಪಾದಿಸುವ ವಿ 6 ಸಿ 2 ಘಟಕವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. GLS 400 ನಲ್ಲಿ 245 kW [333hp] / 5250-6000 RPM ಮತ್ತು 480 Nm @ 1600 – 4000 rpm ಉತ್ಪಾದಿಸುವ V6 2,996 cc ಘಟಕವಿದೆ. ಮಾಜಿ 7.8 ಸೆಕೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ 0 -100 ಕಿಮೀ / ಗಂ ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ನಂತರದ ದಿನವು 6.6 ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ಎರಡೂ ಎಂಜಿನ್ಗಳನ್ನು 9-ಜಿ ಟ್ರೋನಿಕ್ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಸರಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಜಿಎಲ್ಎಸ್ನ ಮಾನದಂಡವು ಪೂರ್ವ-ಸುರಕ್ಷಿತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯೆಂದರೆ, BAS ಬ್ರೇಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್, ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಆಲ್-ವೀಲ್-ಡ್ರೈವ್ ಟ್ರಾಕ್ಷನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ 4ETS, ಇಎಸ್ಪಿ ಮತ್ತು ಕರ್ವ್ ಡೈನಮಿಕ್ ಅಸಿಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೂಸ್ ಕಂಟ್ರೋಲ್. ಚಾಲಕ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರಿಗೆ ಅಡಾಪ್ಟಿವ್, ಎರಡು-ಹಂತದ ಗಾಳಿಚೀಲಗಳು, ಡ್ರೈವರ್ಗಾಗಿ ಸೈಡ್ ಚೀಲಗಳು, ಮುಂಭಾಗದ ಪ್ರಯಾಣಿಕರ ಮತ್ತು ಮಧ್ಯ ಸಾಲಿನ ಆಸನಗಳು (ಸಂಯೋಜಿತ ಥೋರಾಕ್ಸ್ / ಪೆಲ್ವಿಸ್ ಬ್ಯಾಗ್ಗಳು) ಮತ್ತು ಮೂರು ಸೀಟ್ ಸಾಲುಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ವಿಂಡೋ ಚೀಲಗಳು ಸಹ ಪ್ರಮಾಣಿತ ನಿರ್ದಿಷ್ಟತೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.