ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಹೊಸ ಹೊಸ Chromium- ಆಧಾರಿತ ಎಡ್ಜ್-ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗೆ ಬರುವ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳು ಇವುಗಳು

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಹೊಸ ಹೊಸ Chromium- ಆಧಾರಿತ ಎಡ್ಜ್-ಟೆಕ್ರಾಡರ್ಗೆ ಬರುವ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳು ಇವುಗಳು

ಶೂನ್ಯ

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ / ಟೆಕ್ರಾಡರ್

ಅದರ ಗಾಗಿ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ನಿರ್ಮಾಣವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸಿದ್ಧಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಇದು ‘ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಎಡ್ಜ್ ಇನ್ಸೈಡರ್ ಆಡ್ಸನ್ಸ್’ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರುವುದರಿಂದ Chromium- ಆಧಾರಿತ ಎಡ್ಜ್ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ಆಡ್-ಆನ್ಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಈ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ (ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಎಂದೂ ಸಹ ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ) ಎಡ್ಜ್ನ ಮುಂಬರುವ ಬಿಡುಗಡೆಗಾಗಿ ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಎಡಿಜಿಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾದ ಕ್ರೋಮಿಯಮ್ ಇಂಜಿನಿಯಂನ ಮೇಲೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿ ಪುನರ್ನಿರ್ಮಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, Chrome .

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಎಡ್ಜ್ ಇನ್ಸೈಡರ್ ಆಡ್ಸನ್ಸ್ ಪುಟವನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರಿಂದ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ವಾಕಿಂಗ್ ಕ್ಯಾಟ್ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ Chromium ಎಡ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ನಾವು ಯಾವ ರೀತಿಯ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳನ್ನು ನೋಡಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನಮಗೆ ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಎಡ್ಜ್ ಇನ್ಸೈಡರ್ ಆಡ್ಸನ್ಸ್ https://t.co/GWSE6aM1uU ಮಾರ್ಚ್ 14, 2019

ಆಡ್-ಒನ್ಗಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸೇರಿಸಲು ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಜಾಹೀರಾತು-ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವಿಕೆ ಅಥವಾ ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ನಿರ್ವಹಣೆ. ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ನ ಮೂಲ ಎಡ್ಜ್ ವೆಬ್ ಬ್ರೌಸರ್ ಅದರ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳ ಕೊರತೆಯಿಂದ ಟೀಕಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅದರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಫೈರ್ಫಾಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೋಮ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ.

ಕ್ರೋಮ್ನ ಅದೇ ಎಂಜಿನ್ಗೆ ಎಡ್ಜ್ ಅನ್ನು ಚಲಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಇದು ಎಡ್ಜ್ ಕ್ರೋಮ್ನ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳ ದೊಡ್ಡ ಸಂಗ್ರಹದಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ನಿಜವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ವರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ:

  • ಆಡ್ಬ್ಲಾಕರ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪಾಸ್ವರ್ಡ್ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು
  • ಶಿಕ್ಷಣ
  • ಸಾಮಾಜಿಕ ಮತ್ತು ಮನರಂಜನೆ
  • ಶಾಪಿಂಗ್
  • ಉತ್ಪಾದಕತೆ
  • ಡೆವಲಪರ್ಗಳಿಗೆ

Chromium- ಆಧಾರಿತ ಎಡ್ಜ್ಗೆ ಯಾವ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳು ಬರುತ್ತಿವೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಸುಳಿವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಆದರೆ (ಈ ಆಡ್-ಆನ್ಗಳು ನಿಯಮಿತ ಎಡ್ಜ್ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದಿಲ್ಲ), ವೆಬ್ಸೈಟ್ನ ಅಸ್ತಿತ್ವವು ಸಹ ನಮಗೆ ಸುಳಿವು ನೀಡುತ್ತದೆ ನಾವು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ Chromium ನ ಆರಂಭಿಕ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಬಹುದು.