6.2 ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇನೊಂದಿಗೆ ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e, ಟ್ರಿಪಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು 32 ಎಂಪಿ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಝೊಮೊನಿನಾ

6.2 ಇಂಚಿನ ಡಿಸ್ಪ್ಲೇನೊಂದಿಗೆ ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e, ಟ್ರಿಪಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು 32 ಎಂಪಿ ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅನಾವರಣಗೊಂಡಿದೆ – ಜಿಝೊಮೊನಿನಾ

ಹುವಾವೇ ಬೀಜಿಂಗ್, ಚೀನಾ ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಮೂಲಕ ಇಂದು ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನಾವರಣ ಮಾಡಿದೆ. ಇದು ಟ್ರಿಪಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು 32 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ನ ಅದ್ಭುತ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾದೊಂದಿಗೆ ಬಜೆಟ್ ಸ್ನೇಹಿ ಫೋನ್ ಆಗಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅದರ ಜಲಗ್ರಾಹಕ ಶೈಲಿಯ ವಿನ್ಯಾಸದ ವಿನ್ಯಾಸದ ಮೂಲಕ ಉನ್ನತ ಪರದೆಯ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e ವಿಶೇಷಣಗಳು ಮತ್ತು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು

3D ಗಾಜಿನ ದೇಹದಲ್ಲಿರುವ ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e 152.9 x 72.7 x 7.4 ಮಿಮೀ ಅಳತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. 6.15 ಇಂಚುಗಳುಳ್ಳ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಐಪಿಎಸ್ ಎಲ್ಸಿಡಿ ಪ್ರದರ್ಶನ 1080 x 2312 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳ ಸಂಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ + ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಸಣ್ಣ ಯು-ಆಕಾರದ ದಾರದೊಂದಿಗೆ, ನೋವಾ 4e 19.5: 9 ರ ಆಕಾರ ಅನುಪಾತವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣ, ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಬಣ್ಣಗಳಂತೆ ಬರುತ್ತದೆ.

ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e

4 ಜಿಬಿ ಮತ್ತು 6 ಜಿಬಿ RAM ಕಿರಿನ್ 710 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ನಿಂದ ಉತ್ತೇಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ. ಇದು 128 GB ಯಷ್ಟು ಸ್ಥಳೀಯ ಸಂಗ್ರಹದೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮೈಕ್ರೊ SD ಕಾರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕಾಗಿ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. EMUI 9 ಕಸ್ಟಮ್ UI ನೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಮದ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ OS ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ವೇಗವರ್ಧಿತ ಗ್ರಾಫಿಕ್ಸ್ ಕಾರ್ಯಕ್ಷಮತೆಗಾಗಿ ಜಿಪಿಯು ಟರ್ಬೊ 2.0 ಬೋರ್ಡ್ ಇದೆ.

ನೋವಾ 4e ನ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾ 32 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ನದ್ದಾಗಿದೆ. ಸೌಂದರ್ಯವರ್ಧಕ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಸೆಲ್ಫ್ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಮಿಂಚಿನ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮಂದ ಬೆಳಕಿನಲ್ಲಿ ಸಹ ಸೆರೆಹಿಡಿಯಬಹುದು. ಫೋನ್ನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಗಾಜಿನ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಲಾಗಿರುವ ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾ ಘಟಕವು 24 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕ, 120 ಡಿಗ್ರಿ 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ವಿಶಾಲ ಕೋನ ಲೆನ್ಸ್ ಮತ್ತು 2 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ನ ಆಳ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಎಐ ಚಾಲಿತ ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಗಾಢ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಲು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e

ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e ನಲ್ಲಿ ಹಿಂಭಾಗದ ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸ್ಕ್ಯಾನರ್ ಇದೆ. ಎಐ ಫೇಸ್ ಅನ್ಲಾಕ್ಗೆ ಸಹ ಇದು ಬೆಂಬಲವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗೆ 3,240mAh ಬ್ಯಾಟರಿಯೊಂದಿಗೆ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅದು 18W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಡ್ಯುಯಲ್-ಸಿಮ್ ಬೆಂಬಲ, 4 ಜಿ ವೋಲ್ಟೆ, ವೈ-ಫೈ 802.11ac, ಬ್ಲೂಟೂತ್ 4.2, ಯುಎಸ್ಬಿ-ಸಿ ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಆಡಿಯೋ ಜಾಕ್ ನೋವಾ 4e ನಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಸಂಪರ್ಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.

ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e ಬೆಲೆ ಮತ್ತು ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕ

4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಮತ್ತು 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಸ್ಟೋರೇಜ್ನಂತಹ ಎರಡು ಮಾದರಿಗಳಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 4e ಚೀನಾಕ್ಕೆ ಬಂದಿದೆ. ಈ ಫೋನ್ಗಳು ಕ್ರಮವಾಗಿ 1,999 ಯುವಾನ್ (~ $ 178) ಮತ್ತು 2,299 ಯುವಾನ್ (~ $ 342) ದರದಲ್ಲಿವೆ. ಮನೆಯ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವ-ಆದೇಶಗಳಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಇದೀಗ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ಇದು ಮಾರ್ಚ್ 28 ರಂದು ಕಪಾಟನ್ನು ಹೊಡೆಯಲಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ಹುವಾವೇ ನೋವಾ 3 ಯು ಯುರೋಪಿಯನ್ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಇತರ ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಪಿ 20 ಲೈಟ್ ಎಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಹಾಗಾಗಿ, ನೋವಾ 4e ಯುರೊಪ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಕೆಲವು ಮಾರುಕಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ P30 ಲೈಟ್ಗೆ ಹೋಗಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.