ಒಂದು Xiaomi ಮಿ 9 ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಮೂಲಕ ಪುಟ್, ಬಾಳಿಕೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು ಬರ್ನ್ ಮತ್ತು ಬಾಗಿ – ಬಿಜಿಆರ್ ಭಾರತ

ಒಂದು Xiaomi ಮಿ 9 ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಮೂಲಕ ಪುಟ್, ಬಾಳಿಕೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳು ಬರ್ನ್ ಮತ್ತು ಬಾಗಿ – ಬಿಜಿಆರ್ ಭಾರತ

ಇತ್ತೀಚಿಗೆ, Redmi ನೋಟ್ 7 ರ ಬಾಳಿಕೆ ಪರೀಕ್ಷಾ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು, ಇದು Xioami ಹೇಳಿಕೊಂಡಂತೆ ಸಾಧನವು ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವಂತಿಲ್ಲವೆಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ಸ್ ಮಾಡಿದ ನೈಜ-ಜೀವನದ ಬಾಗುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಕೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಇದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಈಗ, ಇದು ಮಿ 9 ರ ತಿರುವು ಮತ್ತು ಜೆರ್ರಿ ರಿಗ್ ಎವೆರಿಥಿಂಗ್ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೋ, Xiaomi ನ ಪ್ರಮುಖ ಮಿ 9 ರವರು ಸ್ಕ್ರಾಚ್, ಬರ್ನ್ ಮತ್ತು ಬಾಂಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಬದುಕಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಳಗಿರುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಹ ಪರಿಶೀಲಿಸಬಹುದು, ಇದು ಮಿ 9 ಹಾರುವ ಬಣ್ಣಗಳೊಂದಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಹಾದುಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಟೆಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಗೊರಿಲ್ಲಾ ಗ್ಲಾಸ್ 6 ಸಾಧನದೊಂದಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷೆಯು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಒಂದು ಚಾಕುವಿನಿಂದ ಗೀಚಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸಾಧನವು ಹಿಂದಿನ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳ ಮೇಲೆ ನೀಲಮಣಿ ಗ್ಲಾಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದರು. “ಚೀನೀ ಕಂಪನಿ ಪ್ರಕಾರ” ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಕವರ್ ಪಾರದರ್ಶಕತೆಯನ್ನು ಸುಧಾರಿಸುವಾಗ ಶಾಶ್ವತ ರಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ನೀಲಮಣಿ ಗ್ಲಾಸ್ನಿಂದ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

“ಡೇಟಾ-ಸೋಮಾ-ಟೈಪ್ =” iframe “src =” ಡೇಟಾ: image / gif; base64, R0lGODlhAQABAIAAAAAAAP /// yH5BAEAAAAAAAAAAAABAAEAAAIBRAA7 “>

ಬಳಸಿದ ವಸ್ತುವು ಗಾಜು ಅಥವಾ ನೀಲಮಣಿಯಾಗಿದೆಯೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಭಾವಿಸಬಹುದಾದ್ದರಿಂದ ಹೆಸರು ಸ್ವತಃ ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗುತ್ತದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಗಾಜುಗಿಂತ ಸಫೈರ್ ಹೆಚ್ಚು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ಮೊಹ್ಸ್ ಸ್ಕೇಲ್ನಲ್ಲಿ 9 ನೇ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಫೈರ್ ಒಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನ ಪ್ರದರ್ಶನ ಗೀರುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹಂತ 6 ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಿದ ಗಾಜಿನು ವಿವರಿಸಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ನೀಲಮಣಿ ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಪ್ರತಿರೋಧ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು MI 9 ರ ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸ್ಕ್ರಾಚಸ್ನ ಮಟ್ಟ 6 ರಲ್ಲಿ ಗ್ಲಾಸ್ ಆಗಿ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹೋಲುವಂತಿಲ್ಲ.

How to register to vote in India for Lok Sabha General Election 2019

ಆದರೆ, ಯೂಟ್ಯೂಬರ್ “Xiaomi ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ನೀಲಮಣಿ ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಅದರ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಆವೃತ್ತಿಯಾಗಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಇನ್-ಪ್ರದರ್ಶನ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಒಂದು OLED ಪ್ಯಾನಲ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಇದು ಪರೀಕ್ಷಾ ಮೂಲಕ ಹಾರುವ ಬಣ್ಣಗಳ ಮೂಲಕ ಸಾಗಿತು. ಬೆಂಡ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಂತೆಯೇ ಇದೇ ಆಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಎಲ್ಲಾ, ವೀಡಿಯೊ Xiaomi ಮಿ 9 ಒಂದು ಬಾಳಿಕೆ ಬರುವ ಪ್ರಮುಖ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಎಂದು ಸಲಹೆ. ಮರುಪಡೆಯಲು, ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಸುತ್ತಲೂ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಟ್ರಿಪಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರಿ 48 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೋನಿ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರಬಹುದು

Xiaomi Mi 9

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ

ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 855 ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ SoC

48MP ಸೋನಿ ಸಂವೇದಕ + 12MP + 3D ToF ಲೆನ್ಸ್

Xiaomi Redmi Note 7

9999

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ

ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 660 SoC

ದ್ವಿ – 12MP + 2MP