ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಈಗ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಈಗ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಭಾರತ್ ಸಂಚಾರ್ ನಿಗಮ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್) ಶುಕ್ರವಾರ ತನ್ನ ಎಲ್ಲಾ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೇವೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು. ರಾಜ್ಯ-ಸ್ವಾಮ್ಯದ ಟೆಲಿಕಾಂ ಆಪರೇಟರ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಶುಲ್ಕಗಳು ಮತ್ತು 5GB ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಕೋಟಾವನ್ನು ದಿನಕ್ಕೆ 10Mbps ವೇಗದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಪ್ರಸ್ತಾವನೆಯಲ್ಲಿ ನೀಡಿತು. ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ತನ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ 25 ಪ್ರತಿಶತ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಹೊಸ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಬರುತ್ತದೆ. ಡಿಸೆಂಬರ್ 31 ರವರೆಗೆ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಯೋಜನೆಯು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿತ್ತು, ಆದರೆ ಗಡುವು ಕಳೆದ ವಾರ ಮಾರ್ಚ್ 31 ಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲಾಯಿತು.

ಉಚಿತ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಚಂದಾದಾರರು ತಮ್ಮ ನೋಂದಾಯಿತ ಮೊಬೈಲ್ ಅಥವಾ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಸಂಖ್ಯೆಯಿಂದ ಟೋಲ್ ಫ್ರೀ ಹೆಲ್ಪ್ಲೈನ್ ​​ಸಂಖ್ಯೆ 18003451504 ಅನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಆಪರೇಟರ್ ಅನುಸ್ಥಾಪನ ಶುಲ್ಕಗಳನ್ನು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ, ಇದು 5GB ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಕೋಟಾವನ್ನು ಪ್ರತಿದಿನವೂ 10Mbps ವರೆಗಿನ ವೇಗದೊಂದಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದೆ.

ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಚಂದಾದಾರರು ಕೂಡ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಾರ್ಚ್ 31 ಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟ 25 ಪ್ರತಿಶತ ಕ್ಯಾಶ್ಬ್ಯಾಕ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಅದೇ ರೀತಿ, ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ನ ಭಾರತ್ ಫೈಬರ್ ಸೇವೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪವಿದೆ .

ಅದರ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್ ​​ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಉಚಿತ ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪದೊಂದಿಗೆ, ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಶುಕ್ರವಾರ ತನ್ನ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಲ್ಯಾಂಡ್ಲೈನ್, ಬ್ರಾಡ್ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ “ಉಚಿತ ಧ್ವನಿ ಕರೆ” ಘೋಷಿಸಿತು. ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಟೆಲಿಫೋನಿ ಸೇವೆಯಾಗಿ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ವಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಆಪರೇಟರ್ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಸೇವೆ ಹೊಸ ಚಂದಾದಾರರಿಗೆ ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಉಚಿತ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು .

ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ಅದರ ಬಿಡುಗಡೆಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಂಗ್ಸ್ ಸೇವೆಯ ಬಳಕೆಯನ್ನು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ರೋಮಿಂಗ್ ಕರೆಗಳನ್ನು ರೂ. ನಿಮಿಷಕ್ಕೆ 1.20. ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ವೆಬ್ಸೈಟ್ ಮೂಲಕ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಮೀಸಲಾದ ಬಿಎಸ್ಎನ್ಎಲ್ ವಿಂಗ್ಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಗೂಗಲ್ ಪ್ಲೇ ಮೂಲಕ ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗೆ ಲಭ್ಯವಿದೆ.