SamMobile – ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ನ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ನನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದೆ

SamMobile – ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 ನ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ನನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದೆ

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ತಂಡವು ಕೆಲವು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಮೂರು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 + ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಅನ್ನು ಬಳಸಿದ ನಂತರ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟೈನ್ಸ್ ನನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ತನ್ನ ಗುಡ್ ಲಾಕ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟ ಒಂದು ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಷರತ್ತುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸಿದಾಗ ಸಾಧನದ ವಿವಿಧ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನ ಜನಪ್ರಿಯ ಟಾಸ್ಕರ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಹೀಗಿದೆ , ಬಳಸಲು ಸರಳವಾಗಿದೆ.

ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟೀನ್ಸ್ ಎಂದರೇನು?

ಬಿಫ್ಬಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ವೇಳೆ ಈ ವೇಳೆ ನಂತರ (IFTTT) ತತ್ವ. ಮೂಲತಃ, ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಭೇಟಿ ವೇಳೆ, ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಂತರ ನೀವು ಷರತ್ತಿನ ಮ್ಯಾಪ್ ಎಂಬುದನ್ನು ಯಾವುದೇ ಕ್ರಿಯೆ ಅಥವಾ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಒಯ್ಯುತ್ತವೆ. ಮತ್ತು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಯ್ಕೆಗಳಿವೆ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಮಯ, ಸ್ಥಳ ಅಥವಾ ಘಟನೆಯ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಬಹುದು. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ನೀವು ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ಆ ಅವಧಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಲು ನೀವು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು. ಅಥವಾ, ನೀವು ಗ್ಯಾಲರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ತೆರೆಯುವಾಗಲೆಲ್ಲಾ, ನೀವು ಪರದೆಯ ಸ್ವಯಂ ತಿರುಗಿಸುವ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸಬಹುದು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ನೀವು ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ಕೇಪ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ನಾನು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟೀನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಬಳಕೆಯ ಪ್ರಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ: ನಾನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮೂವೀ ಥಿಯೇಟರ್ನ ಸಮೀಪದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ, ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಕಂಪಿಸುವಂತೆ ಧ್ವನಿ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ. ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ರಿಂಗಿಂಗ್ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಅಂತೆಯೇ, ನಾನು ಶಟಲ್ + ಸಂಗೀತ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಫೋನ್ ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಮೂಲಕ ನನ್ನ ಕಾರಿನ ಸ್ಟಿರಿಯೊವನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪರಿಮಾಣವನ್ನು 100 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಮಾಡಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. ಇದು ಡಾಲ್ಬಿ ಅಟ್ಮಾಸ್ ಅನ್ನು ನನಗೆ ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಿಜವಾಗದಿದ್ದರೆ (ನೀವು ಗ್ಯಾಲರಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದಾಗ ಸ್ವಯಂ ತಿರುಗಿಸಲು ಆಫ್ ಲೈಕ್) ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಹಿಂದಿನ ಸೆಟ್ಟಿಂಗ್ಗಳಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಗಿದೆ. ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಅಂತ್ಯವಿಲ್ಲದವು ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿಮಾಡದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಅಥವಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಹಸ್ತಚಾಲಿತ ನಿಯತಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನೀವು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಕಾಲಕಾಲಕ್ಕೆ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ವಿಧಾನವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಕಸ್ಟಮ್ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಇಚ್ಛೆಯಂತೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಲು ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು.

ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟೀನ್ಸ್ ಹಳೆಯ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ

ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಬರಲಿವೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಹೇಳಲಿಲ್ಲ. ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಪೈ ಮತ್ತು ಒಂದು UI ಅನ್ನು ರನ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 50 ಸಾಧನಗಳು , ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಲೈನಪ್ನಂತಹವುಗಳು, ಬಿಕ್ಸ್ಬೈ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಎರಡೂ ನವೀಕರಣಗಳು ಹಳೆಯ ಫ್ಲ್ಯಾಗ್ಶಿಪ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಆಗಮಿಸಿವೆ. ನಾನು ಖಚಿತವಾಗಿ ಇದು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಗೆ ವಿಶೇಷ ಉಳಿಯಲು ಇಲ್ಲ ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ, ಏಕೆಂದರೆ, ನನ್ನ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ, ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ಇದೀಗ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10e, ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10, ಅಥವಾ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 + ನಲ್ಲಿ ನೀವು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಾಂಕಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತೀರಾ? ನೀವು ಈಗಾಗಲೇ ಯಾವುದೇ ವಾಡಿಕೆಯನ್ನೇ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಾ? ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸೌಂಡ್ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10e ವಿಮರ್ಶೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ S10 + ವಿಮರ್ಶೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಮರೆಯಬೇಡಿ.

ಪಿಎಸ್: ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ಅಧಿಸೂಚನೆಯ ನೆರಳಿನಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತ ಅಡ್ಡಕಡ್ಡಿಗಳನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅದನ್ನು ತೆರೆಯಲು ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟೈನ್ಸ್ ಟಾಗಲ್ ಅನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಅದನ್ನು ಮೊದಲ ಬಾರಿ ಮಾಡಿ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಡ್ರಾಯರ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಕ್ಸ್ಬಿ ರೂಟಿನ್ಸ್ಗೆ ಶಾರ್ಟ್ಕಟ್ ಸೇರಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

 • ಮಾದರಿ: SM-G970F
 • ಆಯಾಮಗಳು: 69.9 x 142.2 x 7.9 ಮಿಮೀ
 • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 5.8 “(146.5 ಮಿಮೀ) ಸೂಪರ್ AMOLED
 • ಸಿಪಿಯು: ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ 9820 ಆಕ್ಟಾ
 • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 12 MP, CMOS F1.5 / F2.4 (77 °) & 16MP, CMOS F2.2 (123 °) ಅಲ್ಟ್ರಾ ವೈಡ್
 • ಮಾದರಿ: SM-G973F
 • ಆಯಾಮಗಳು: 70.4 x 149.9 x 7.8mm
 • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 6.1 “(157.5 ಮಿಮೀ) ಸೂಪರ್ AMOLED
 • ಸಿಪಿಯು: ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ 9820 ಆಕ್ಟಾ
 • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 12 MP.CMOS F2.4 45 ° ಟೆಲಿಫೋಟೋ & 12MP F1.5 77 ° & 16MP F2.2 123 ° ಅಲ್ಟ್ರಾ-ವೈಡ್
 • ಮಾದರಿ: SM-G975F
 • ಆಯಾಮಗಳು: 74.1 x 157.6 x 7.8mm
 • ಪ್ರದರ್ಶಿಸು: 6.4 “(162.5 ಮಿಮೀ) ಸೂಪರ್ AMOLED
 • ಸಿಪಿಯು: ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ 9820 ಆಕ್ಟಾ
 • ಕ್ಯಾಮೆರಾ: 12 MP.CMOS F2.4 45 ° ಟೆಲಿಫೋಟೋ & 12MP F1.5 / F2.4 77 ° & 16MP F2.2 123 ° ಅಲ್ಟ್ರಾ-ಅಗಲ