ಆರ್ಸಿಬಿ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಗೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ – ಕೊಹ್ಲಿ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

ಆರ್ಸಿಬಿ ಕೆಟ್ಟ ನಿರ್ಧಾರಗಳಿಗೆ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ – ಕೊಹ್ಲಿ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್ – ಕ್ರಿಕ್ಬಝ್

“ಐಟಂಪ್ಪ್ಪ್ =” ವಿವರಣೆ “>

 ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಅವರು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು 'ಐಪಿಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಇತರ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ಗಾಗಿ ಎಂದಿಗೂ ಆಟವಾಡಬಾರದು

ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಇನ್ನಿತರ ಫ್ರಾಂಚೈಸಿಗಳಿಗೆ ಎಂದಿಗೂ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಆಡುವುದಿಲ್ಲ ರಾಯಲ್ ಬೆಂಗಳೂರು ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್. ಇದು ಕಲ್ಪನೆಯಿಂದ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ತನ್ನದೇ ಪ್ರವೇಶದಿಂದ. 2008 ರಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾದಾಗಿನಿಂದ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಮೂಲದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವುದರಿಂದ, ಕೊಹ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್ನ ನಿರ್ವಹಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಆದರೆ ನಗರ ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೂಡಾ ಕೆಲವು ಪದಗಳಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಸಂಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ, “ಮತ್ತೆ ಆರ್ಸಿಬಿಗೆ , ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಮತ್ತು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ. “

ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, 2013 ಸೀಸನ್ನಿನಿಂದ ಆರ್ಸಿಬಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಅವರ ತಂಡವು ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದ್ದರೂ, ಹಲವಾರು ಕಾರಣಗಳಿಂದಾಗಿ ಇದು ಇನ್ನೂ ಬೆಳ್ಳಿ ಪದಾರ್ಥವನ್ನು ಸಿಗಲಿಲ್ಲ. ಆದರೂ, ಕೊಹ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ತೀರ್ಮಾನಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತಾನೆ.

“ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಮಾಡದಿದ್ದರೆ ವಿಫಲವಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರದಂದು ಹೇಳಿದರು. (ಮಾರ್ಚ್ 16). “ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಕುಳಿತಿರುವೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟ ಕೆಟ್ಟದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರೆ, ಅದು ಸರಿ ಆಗುವುದಿಲ್ಲ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಕಳಪೆ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಿಕೊಂಡರೆ ಮತ್ತು ಇತರ ತಂಡವು ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರೆ ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ. ನಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ. “

ಅದು ಕಳೆದ ಒಂದು ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿರಬಹುದು, ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಾ, ಕೊಹ್ಲಿ ರಚಿಸುವ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಒತ್ತಿ ಈ ವರ್ಷ ಸಂಸ್ಕೃತಿ. ಈ ವರ್ಷದ ಸೆಟ್ಅಪ್ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಭಾಗವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ಕೊಹ್ಲಿಯಿಂದ ದೂರವಿರುವಾಗ, ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಮೂಲತತ್ವವನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಒಂದು ಸಂಸ್ಕೃತಿ.

< "ಈ ವರ್ಷದ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇವೆ ಸಂಸ್ಕೃತಿಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವುದು, ಇದು ಯಾವುದೇ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.ಯಾವುದೇ ತಂಡಕ್ಕೆ ಒಂದು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಉಳಿದಿರುವ ಒಂದು ವಿಷಯವು ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಗಾಗಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸಾಧಿಸಲು ಬಯಸುವ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬದ್ಧವಾಗಿರುತ್ತಿರುವುದು ಅದು ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಈ ಋತುವಿಗೆ ನಾನು ಎದುರುನೋಡುತ್ತಿರುವ ವಿಷಯವೆಂದರೆ ನಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೃತ್ತಿಪರತೆ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ನಾವು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ನೀಡುತ್ತೇವೆ ತಮ್ಮ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ, ಮೈದಾನದ ಹೊರಗೆ, ಉತ್ತಮ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರಿ.