ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಸಿ ಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಗೌರವದೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಮಿರ್ಚಿ 9

ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ಆರ್ಸಿ ಯ ಹೆಸರುಗಳನ್ನು ಗೌರವದೊಂದಿಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಮಿರ್ಚಿ 9

ಆಲಿಯಾ-ಭಟ್-ಟೇಕ್ಸ್-ಎನ್ಟಿಆರ್ - & - ಆರ್ಸಿ'ಸ್-ನೇಮ್ಸ್-ವಿತ್-ರೆವೆರೆನ್ಸ್ ಬಾಲಿವುಡ್ನ ಪ್ರತಿ ದೊಡ್ಡ ನಟಿ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ರಲ್ಲದೆ

ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಲಿಯಾ ಅವರ ಮಾತುಗಳು ತೆಲುಗು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಹೃದಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುತ್ತವೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ, ಸ್ಟಾರ್ ವೀರರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು. ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಗೌರವ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿಗಳು ನಮ್ಮ ಸ್ಟಾರ್ ವೀರರು ಇಲ್ಲಿ ದೇವತೆಗಳಂತೆ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ ಎನ್ನುವುದು ತಿಳಿದಿರುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಮತ್ತೊಂದು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ. ಒಂದು ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಅವರು ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ. ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಾ? ನಾವು. ಇದು ಅವರ ಮೊದಲ ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಅವರ ಕನಸು ಅವರು RRR ನ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸೇರಿದಾಗ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪೂರೈಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ರಾಜಮೌಳಿಗೆ ಅಪಾರ ಕೃತಜ್ಞತೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

< img alt = "ಗೆದೇಲಾ ಶ್ರೀನು ಬಾಬು ವೈಎಸ್ಆರ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಜನಸೇನ ವೈಜಾಗ್" ಎತ್ತರ = "150" src = "https://www.mirchi9.com/wp-content/uploads/2019/03/Gedela-Srinu-Babu-YSR- ಕಾಂಸ್ರೆಸ್- ಜನಸೇನ-ವೈಜಾಗ್-150x150.jpg "ಅಗಲ =" 150 "> ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ಜನಸೇನನ ಪರಕಾಲಾ ಮೊಮೆಂಟ್ ಅಥವಾ ಭವಿಷ್ಯದ ಪ್ರತಿಫಲನ? ಗೆಡೆಲಾ ಶ್ರೀನು ಜನಸೇನ ಪಕ್ಷದ ಪ್ರಮುಖ ಸದಸ್ಯರು ಬಾಬು, ಅದರ ಆರಂಭದ ನಂತರ ಮತ್ತು …  ದಿ-ಕ್ಯಾಲ್ಕುಲೇಶನ್-ಬಿಹೈಂಡ್-ಪವನ್-ಕಲ್ಯಾಣ್ - ಅಲೈಯನ್ಸ್-ವಿತ್-ಬಿಎಸ್ಪಿ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ಬಿಎಸ್ಪಿಯೊಂದಿಗೆ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಅವರ ಒಕ್ಕೂಟದ ಹಿಂದೆ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಪಾನ್> ಜನಸೇನಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಬಹುಜನ ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಕ್ಷದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಾಯಾವತಿ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಆಶ್ಚರ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ …  ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಮತ್ತು ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ - ನಟ ಅಲಿ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡ ಬಾಲ್ಯ ಮತ್ತು ಪವನ್ ನಿಂದ ಅದೇ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಅಲಿಯವರು ಪ್ರತಿ ರಾಜಕೀಯ ಪಕ್ಷದ ಬಾಗಿಲನ್ನು ಬಹಳ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದರು ನೀಡಲಾಗಿದೆ …  ಕೆನ್ನಿ ಬೇಟ್ಸ್ ಅವೆಸ್ಟ್ರಕ್ ಅವರಿಂದ ಪ್ರಭಾಸ್ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಅವರು ಪ್ರಭಾಷೆಯಿಂದ ಅವಮಾನಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮಟ್ಟದ ಸಾಹಸ ಸರಣಿಯ ಸುಳಿವುಗಳಿಗೆ ನಾವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದರೂ ಅದು … ಭೀಮ್ಸ್-ಡಯಲೆಕ್ಟ್-ವಿಲ್-ಬಿ- Jr-NTR- ತೆಲಂಗಾಣ ಮಿಸ್ ಮಾಡಬೇಡಿ ಭೀಮ್ನ ದ್ವಂದ್ವ NTR ನ ತೆಲಂಗಾಣ ವಿಲ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಆರ್ಆರ್ಆರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ತೆಲಂಗಾಣ ಬುಡಕಟ್ಟು ನಾಯಕಿ ಕೋಮರಾಮ್ ಭೀಮ್ ರ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ ….