ಜುಮಾನ್ಜಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರಿಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಜುಮಾನ್ಜಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಆರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಪತಿ ನಿಕ್ ಜೊನಸ್ ಅವರಿಗೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ … – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಅವರ ಗಂಡ ಮತ್ತು ಗಾಯಕ ನಿಕ್ ಜೋನಾಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಸುತ್ತುವರೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಶನಿವಾರದಂದು Instagram ನಲ್ಲಿ ಜೊನಾಸ್ ಸೋದರರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಿಟ್, ಸಕರ್ ಸಂಗೀತ ಸಂಗೀತದ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಅವಳು ಹಂಚಿಕೊಂಡಳು.

“ನನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ. @ ನಿಕ್ಜೋನಾಸ್ # ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ # 1 # ಸಕ್ಕರ್ @ ಜಾನಾಸ್ಬ್ರಥರ್ಸ್, “ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಣೆಯನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರು. “ಈ ಚಿತ್ರ ಲವ್! ಮೆಚ್ಚಿನ ದಂಪತಿಗಳು, “ಅಭಿಮಾನಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. “ಒಬ್ಬರಿಗೊಬ್ಬರು ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ” ಎಂದು ಬರೆದರು.

ಜಮ್ಮಾಂಜಿ 2 ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಶುರುವಾದಾಗ ನಿಕ್ ಉತ್ತಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಬಯಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಅವರು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. ಶನಿವಾರದಂದು ಮೊದಲ ದಿನದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ನಂತರ ಜೋನಾಸ್ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು, ಮುಂದಿನ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ನಂತರ ಅವರ ಸಂತೋಷವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು.

ಸಹ ಓದಿ: ಟೈಮೂರ್ ಹಸಿವಿನಿಂದ ಸಾಯುತ್ತಿದ್ದಾಳೆಂದು ಹೇಳುವ ರಾಕ್ಷಸನಿಗೆ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಒಂದು ಉಲ್ಲಾಸದ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ: ‘ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಿನ್ನುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’

“ಇದು ಜುಮಾಂಜಿಯ ಮೊದಲ ದಿನದ ಸುತ್ತು. ಈ ಚಿತ್ರದ ಮೂಲಕ ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಹಲವಾರು ರಹಸ್ಯಗಳು.ಇದು ಕೊನೆಯಿಂದ ದೊಡ್ಡದು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಈ ಅದ್ಭುತ ಎರಕಹೊಯ್ದದೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಾನು ಅವರನ್ನು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಳೆದುಕೊಂಡೆ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಈ ಹಿಂದಿನ ಭಾಗವು ಜೋನಾಸ್ನ ನಟರಾದ ಡ್ವೇನ್ ಜಾನ್ಸನ್, ಜ್ಯಾಕ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್, ಕೆವಿನ್ ಹಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಕರೆನ್ ಗಿಲ್ಲನ್ರೊಂದಿಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಅವರ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಜಾನ್ಸನ್ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನಿಮಗೆ ಮರಳಲು ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸುಂದರವಾಗಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ.” ಜುಮಾನ್ಜಿ: ರೋಬನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ನಟಿಸಿದ 1995 ರ ಹಿಟ್ ಜುಮಾನ್ಜಿಗೆ ಉತ್ತರ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ನಿಕರ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ದುಬಾರಿ ಐಷಾರಾಮಿ ಕಾರನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದರು. “ಹಬ್ಬಿ ಮೊದಲನೆಯ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಹೋದಾಗ .. ವೈಫೇ ಮೇಬ್ಯಾಕ್ ಗೆಟ್ಸ್! ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತಿದೆ … ಎಕ್ಸ್ಟ್ರಾ ಚೋಪ್ರಾ ಜೊನಸ್. haha. ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ! ವಾಹ್! ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪತಿ – ನಿಕ್ ಜೋನಸ್, “ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಕಾರಿನೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದರು.

ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಸಕರ್ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ವಿಸ್ತೃತ ಜೊನಾಸ್ ಕುಲದ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ದಂಪತಿಗಳು ಇದರಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಇದು ಕೆವಿನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸಂಗಾತಿಯ ಡೇನಿಯಲ್, ಜೊಯಿ ಮತ್ತು ಅವನ ಪ್ರೇಯಸಿ ಮತ್ತು ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನ ನಕ್ಷತ್ರದ ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ರನ್ನು ಮೂರು ನಿಮಿಷಗಳ ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ.

ಜೋನಸ್ ಸಹೋದರರ ಬ್ಯಾಂಡ್ 2005 ರಲ್ಲಿ ರಚನೆಯಾಯಿತು. ಬ್ಯಾಂಡ್ ಬರ್ನಿನ್ ‘ಅಪ್, ಹೋಲ್ಡ್ ಆನ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲೈ ನನ್ನಂತಹ ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಜೊನಾಸ್ ಸಹೋದರರು 2013 ರಲ್ಲಿ ವಿಭಜಿಸಿದರು.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 16, 2019 17:59 IST