ಪ್ರೀಸ್ಪರ್ಡ್ಸ್ ರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್-ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್-ಶಿಬಾನಿ ಅವರ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಪ್ರೀಸ್ಪರ್ಡ್ಸ್ ರಂವೀರ್ ಸಿಂಗ್-ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆ, ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್-ಶಿಬಾನಿ ಅವರ ಈ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೀರಾ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರು ತಮ್ಮ ವಾರಾಂತ್ಯವನ್ನು ಶನಿವಾರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೇರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಕೆಲವರು ತಮ್ಮ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಿದರೆ, ಇತರರು ಅವರ ಫ್ಯಾಶನ್ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಗೆಳತಿಯರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಅಥವಾ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಹಿಡಿತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ನಟರು ಮತ್ತು ವಿವಾಹಿತ ದಂಪತಿಗಳು ರಣವೀರ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ಪಡುಕೋಣೆಗಳನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಲಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಗುರುವಾರ ದೀಪಿಕಾ ಮೇಣದ ಪ್ರತಿಮೆಯನ್ನು ಮೇಡಮ್ ಟುಸ್ಸಾಡ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದರು. ಶನಿವಾರ, ರಣವೀರ್ ಮತ್ತು ದೀಪಿಕಾ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು, ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು, ಕೈಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದು ಪಾಪಾರ್ಜಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಮೈಲ್ ನೀಡಿದರು. ಕಪ್ಪು ಪಟ್ಟಿಯೊಂದಿಗೆ ದೀಪಿಕಾ ದಪ್ಪನಾದ ಬಿಳಿ ಕಾರ್ಡಿಜನ್ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ರಣವೀರ್ ಡೆನಿಮ್ ಜಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು.

ನಟ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಫರ್ಹಾನ್ ಅಖ್ತರ್ ಶುಕ್ರವಾರ ಗಾಯಕ ಶಿಬಾನಿ ದಾಂಡೇಕರ್ ಅವರಿಗೆ ಪೋಷಕ ಗೆಳೆಯರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಡಿಸೈನರ್ ಪಯಾಲ್ ಸಿಂಘಾಲ್ಗೆ ರಾಂಪ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದರು. ಅವರು ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು. ಇಬ್ಬರೂ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ನಿರಂತರವಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸುವ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಸಹ ಓದಿ: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಕಿಸ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಮೌನವನ್ನು ಮುರಿದರು. ಇಲ್ಲಿ ಅವರ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ

ನಟರಾದ ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಜನಹ್ವಿ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಜಿಮ್ಗಳ ಹೊರಗೆ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು. ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದಾಗ ಇಬ್ಬರು ಹೆಂಗಸರು ಪಾಪರಾಜಿಗಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ಸ್ಮೈಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಗಂಡ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ಜೋಡಿಯ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಂಕಲ್ ಖನ್ನಾ ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿಯೂ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು. ಅಕ್ಷಯ್ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕೇಸರಿಯನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಿದಾಗ, ಟ್ವಿಂಕಲ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದರು.

ನಟ ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿಯವರು ಜಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ನಟ ಫಾತಿಮಾ ಸನಾ ಶೇಖ್ ರೆಸ್ಟಾರೆಂಟ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಕಯಾರಾ ತಂಪಾದ ಜಿಮ್ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಕಂಡಾಗ, ಫಾತಿಮಾ ಕಪ್ಪು ಶಾರ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲೋಯಿ ಗ್ರೇ ಟಾಪ್ನಲ್ಲಿ ಮುದ್ದಾದ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಸಿಂಗರ್ ನೆಹಾ ಕಾಕ್ಕರ್, ನಟರಾದ ಯೂಲಿಯಾ ವಂಟೂರ್, ಡಯಾನಾ ಪೆಂಟೆ ಮತ್ತು ಇಶಾ ಗುಪ್ತಾ ಮತ್ತು ದೂರದರ್ಶಕ ಆತಿಥ್ಯ ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಿದ್ದರು. ನಟರಾದ ಶಾಮಾ ಸಿಕಂದರ್, ಅದಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಬಿಗ್ ಬಾಸ್ ಸ್ಪರ್ಧಿ ವಿಕಾಸ್ ಗುಪ್ತಾ ಕೂಡಾ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಮತ್ತು ಫಾತಿಮಾ ಸನಾ ಶೇಖ್. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಂಕಲ್ ಖನ್ನಾ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಜನ್ಹಾ ಕಪೂರ್ ಜಿಮ್ ನಲ್ಲಿ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಡಯಾನಾ ಪೆಂಟೆ ಮತ್ತು ನೇಹಾ ಕಾಕ್ಕರ್. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಈಶಾ ಗುಪ್ತಾ, ಮಲೈಕಾ ಅರೋರಾ ಮತ್ತು ಯೂಲಿಯಾ ವಂದೂರ್ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಒಂದು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಶಾಮಾ ಸಿಕಂದರ್. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಒಂದು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಕಾಸ್ ಗುಪ್ತಾ ಮತ್ತು ಅದಾ ಶರ್ಮಾ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಮಾರ್ಡ್ ಕೋ ಡಾರ್ಡ್ ನಹಿ ಹೋಟಾ ಪಾತ್ರವರ್ಗವು ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

22 ಯಾರ್ಡ್ಗಳ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ತಬು. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಶಾಪಿದ್ ಕಪೂರ್ ಪಾಪರಾಜಿಯಲ್ಲಿ ಅಲೆಗಳು. (ವರೀಂದರ್ ಚಾವ್ಲಾ)

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 16, 2019 19:02 IST