ಯೆ ರಿಶ್ತಾ ಕ್ಯಾ ಕ್ಯಾ ಕೆಹಾತಾ ಹೈ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ನಾಯಾರರು ಮತ್ತೆ ನಕ್ಸುವಿನ ಅನುಮತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಲು – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಯೆ ರಿಶ್ತಾ ಕ್ಯಾ ಕ್ಯಾ ಕೆಹಾತಾ ಹೈ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ನಾಯಾರರು ಮತ್ತೆ ನಕ್ಸುವಿನ ಅನುಮತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಲು – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ನಾಯರಾ ಮತ್ತೆ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಕಾರ್ತಿಕ್ ಮತ್ತು ನಾಯರಾ ಮತ್ತೆ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ಯೇ ರಿಶ್ತಾ ಕ್ಯಾ ಕೆಹಲಾತಾ ಹೈ ಪುನರ್ಮಿಲನದಲ್ಲಿ ನಾಯಾರ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಅಡಚಣೆಯಾಗಿದೆ, ಇದೀಗ ನಕ್ಷ ಅವರ ಅಸಮ್ಮತಿ. ಕಿರ್ತಿ ಅವರ ಮಗುವನ್ನು ತಾನು ಕಳೆದುಹೋದ ನಂತರ ತನ್ನನ್ನು ಸ್ವಪ್ಪುಗೊಳಿಸಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ನಂತರ ನಕ್ಷ ಕಾರ್ತಿಕ್ನನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತಾನೆ. ನಾಯರ್ ತಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಉಂಟುಮಾಡುವ ಮಗುವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಡಬೇಕಾಯಿತು. ಕೇವಲ ನಕ್ಷ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಸಿಂಗಾನಿಯಸ್ ಮತ್ತು ಗೋಯೆಂಕಾಸ್ ಇಬ್ಬರೂ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಜೀವನವನ್ನು ನಡೆಸಬೇಕು ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಮ್ಮ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮುಂಬರುವ ಹಾದಿಯಲ್ಲಿ, ಇಡೀ ಕುಟುಂಬದ ಮುಂದೆ ಕಾರ್ತಿಕ್ಗೆ ನಾಯರಾ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸುತ್ತಾನೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ನಕ್ಷ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕುಟುಂಬಗಳು ನಾಯಾರ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಪರಸ್ಪರರನ್ನಾಗಿಸಲ್ಪಡುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಜೀವನ ನಡೆಸಲು ಅನ್ಯಾಯವೆಂದು ಸಹ ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ.

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರ ಆಶೀರ್ವಾದದಿಂದಾಗಿ ಇಬ್ಬರೂ ಮತ್ತೆ ಗಂಟು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ. ಎದುರು ನೋಡಬೇಕಾದ ಇನ್ನೊಂದು ವಿವಾಹವಾದ ರಿಹ್ತಾ ಕ್ಯಾ ಕೆಹಲಾತಾ ಹೈ ನಂತಹ ವಿವಾಹದಂತೆ ನಮಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ವಿವಾಹಗಳು ಎಷ್ಟು ಮುಂಚಿತವಾಗಿವೆ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ವಿವಾಹದ ಸುತ್ತ ಹೆಚ್ಚು ಅಡಚಣೆಗಳಿವೆ ಮತ್ತು ನಾಟಕಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ ಆದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನಾಯಾರ ಅವರ ಸೋದರಸಂಬಂಧಿ ಮಿಶ್ತಿ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಾಳೆ, ತಯಾರಕರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ-ಸಂಬಂಧಿತ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮೂಲಕ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾವು ಖಚಿತವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತೇವೆ.

ಮಿಶ್ತಿಯವರ ಕಥೆಯನ್ನು ಯೆ ರಿಶ್ತೆ ಹೈ ಪ್ಯಾರ್ ಕೇ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಸಲಾಗುವುದು, ಅದು YRKKH ಯ ನಂತರ ನೇರವಾಗಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನದ ಸ್ಪಿನ್ ಆಗಿದೆ. ರಿಯಾ ಶರ್ಮಾ ಮತ್ತು ಶಹೀರ್ ಶೇಖ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆದರೆ ನಾಯರಾ ಮತ್ತು ಕಾರ್ತಿಕ್ ಅವರ ವಿವಾಹಕ್ಕೆ ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಾ, ವಿವಾಹದ ಅನುಕ್ರಮದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳು ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರಿ!

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಜನಪ್ರಿಯ ವೀಡಿಯೊ