ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಕವರ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಿಂದ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನ ಥೋನೋಸ್ನ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಕವರ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನಿಂದ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನ ಥೋನೋಸ್ನ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎಂಪೈರ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯ ಏಪ್ರಿಲ್ ಸಂಚಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಹೊದಿಕೆಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನ ಥೋನೋಸ್ನಂತೆ ಜೋಶ್ ಬ್ರೋಲಿನ್ ಅವರ ಮೊದಲ ಉತ್ತಮ ನೋಟವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು. ಕವರ್ ಮುಂದಿನ ವಾರ ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳಲಿದೆ ಆದರೆ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ಈ ಕವರ್ ಬಹಳ ಕೋಪಗೊಂಡು ಥಾನೋಸ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಪೂರ್ಣ ರಕ್ಷಾಕವಚವನ್ನು ಮತ್ತು ಸ್ಕೌಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಬಹುಶಃ ನಾವು ಅವನನ್ನು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ನಿರ್ಮೂಲನೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಅವನಿಗೆ ಕೆಲವು ನಿರುತ್ಸಾಹಶಾಲೆಯು ನಿವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದೇ?

ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಯುದ್ಧದ ಮೊದಲ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ಈ ರಕ್ಷಾಕವಚದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯದಾಗಿ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಥಾನೋಸ್ ಮತ್ತು ಅವನ ಪಡೆಗಳು ಅಸ್ಗಾರ್ಡಿಯನ್ ಹಡಗಿನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ್ದವು ಮತ್ತು ಅವರು ಲೋಕಿ ಮತ್ತು ಹೈಮ್ಡಲ್ರನ್ನು ಕೊಂದು ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಸ್ಟೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಇನ್ನೂ ರಕ್ಷಾಕವಚವನ್ನು ಧರಿಸಿದ್ದರು. ಹೇಗಾದರೂ, ಹೊಸ ವೇಷಭೂಷಣದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆ ಇದೆ: ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗದ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಗೌಂಟ್ಲ್ಟ್ ಮತ್ತು ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಸ್ಟೋನ್ಸ್ ಇದು ಈಗಲೂ ಸಹ ಇದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನಾವು ಈ ರಕ್ಷಾಕವಚವನ್ನು ಕಂಡ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಎಂಡ್ಗೇಮ್ಗಾಗಿ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ಗುಬ್ಬಚ್ಚಿಗಳಂಥ ದೊಡ್ಡ ಧ್ರುವಗಳ ಮೇಲೆ ಥಾನೋಸ್ ಅದನ್ನು ಹಾರಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಇಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ನೋಡಿ:

ಹೇಗಾದರೂ, ಇನ್ಫಿನಿಟಿ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ಸ್ನ್ಯಾಪ್ ನಂತರ ಹುರಿದ ಸಿಗುವುದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಗೌಂಟ್ಲೆಟ್ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುವುದನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಇನ್ನೂ ಸಂಶಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. “ಅನಾರೋಗ್ಯ ತೋರುತ್ತಿದೆ ಆದರೆ ಈ ಹೊಡೆತದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗೌಂಟ್ಲ್ಟ್ ನಾಶವಾಗಿದೆಯೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಅಭಿಮಾನಿ ಬರೆದರು. “ಇದು ನಿಜವೇ? ರಕ್ಷಾಕವಚವನ್ನು ನೋಡಿ, ಅದು ಮತ್ತೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾಗಿದೆ. ಅನಂತ ಯುದ್ಧದ ನಂತರ ಅದು ನರಕಕ್ಕೆ ಹಾರಿಹೋಯಿತು “ಎಂದು ಮತ್ತೊಂದು ಬರೆದರು.

ಸಹ ಓದಿ: ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ನೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಕಿಸ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಮೌನವನ್ನು ಮುರಿದರು. ಇಲ್ಲಿ ಅವರ ಉತ್ತರ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಕೆಲವರು ಥಾನೋಸ್-ಥಾರ್ ಶೋಡೌನ್ಗಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ನೇರವಾಗಿ ಪಂಪ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟರು. “ಷೀಯೆಟ್ ನನ್ನ ಸೊಗಸುಗಾರ ಥಾನೋಸ್ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ** ತಲೆ + ಕುತ್ತಿಗೆ ರಕ್ಷಾಕವಚದಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು + ಮಿಂಚಿನ ಪ್ರತಿರೋಧವನ್ನು ಏಕೆಂದರೆ ಥೋರ್ ಬರುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಅವನು ಆ ತಲೆಗೆ ಬ್ರಹ್ಮಕ್ಕಾಗಿ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ …. ಎಲ್ಲದರಲ್ಲೂ ತಲೆದೋರಿಲ್ಲ”. “ಈಗ, ಅದು ಮ್ಯಾಡ್ ಟೈಟಾನ್” ಎಂದು ಮತ್ತೊಂದು ಬರೆದರು.

ಏಪ್ರಿಲ್ 26 ರಂದು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದಿರುವ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮತ್ತೆ ಥೋನೊಗಳನ್ನು ಹಾಕುವುದು ಅವರ ಬಿದ್ದ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಮರಳಿ ತರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮಾರ್ಚ್ 16, 2019 19:34 IST