ಒರಿಸ್ಸಾಪೋಸ್ಟ್ – ಮದುವೆಯ ನಂತರ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ತಪ್ಪಿಸಲು ಈ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಒರಿಸ್ಸಾಪೋಸ್ಟ್ – ಮದುವೆಯ ನಂತರ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ತಪ್ಪಿಸಲು ಈ ಸುಳಿವುಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

D- ದಿನದಂದು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ನೋಡಲು ತೂಕ ನಷ್ಟ ಆಹಾರ ಹೆಚ್ಚು ವಧುಗಳು ಹೋಗಿ ಆದರೂ, ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ತೂಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಮದುವೆಯ ಮೇಲೆ ಹಾಕಲು ಒಲವು. ಒಂದು ಹೊಸ ಸಂಶೋಧನೆಯೂ ಅವರು ಗಂಟು ಕಟ್ಟಿದ ನಂತರ ದಂಪತಿಗಳು ತೂಕದ ಮೇಲೆ ಹಾಕುವ ಹಕ್ಕು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಹೊಸದಾಗಿ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವಿಸ್ತರಿಸುವ ಸೊಂಟದ ಸುತ್ತುವುದರ ಕಾರಣವೇನೆಂದರೆ, ಇಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತರಗಳು. ನೀವು ತೂಕವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಕೆಲವು ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ನೋಡೋಣ ಮತ್ತು ತೂಕವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಸರಿಯಾದ ಆಹಾರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ.

ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರವು ಟಾಸ್ಗಾಗಿ ಹೋಗುವುದು

ಒತ್ತಡದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಕೆಟ್ಟ ಆಹಾರ ಪೌಷ್ಟಿಕತೆಯ ನಷ್ಟ ಎಂದರ್ಥ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ, ನೀವು ಕ್ಯಾಲೊರಿಗಳ ಮೇಲೆ ಗಾರ್ಜ್ ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೇಹಕ್ಕೆ ಅಗತ್ಯ ಪೋಷಕಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ವಿಟಮಿನ್ ಬಿ, ಕ್ಯಾಲ್ಸಿಯಂ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳ ಕೊರತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಬೆಸ ಗಂಟೆಗಳು ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಕಡುಬಯಕೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಭಾರಿ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ

ಮದುವೆಯ ನಂತರ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ. ಬಹು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿ ಕೂಡ ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ದಯವಿಟ್ಟು ತೂಕವನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟಲು ನಿಮ್ಮ ಆಹಾರ ಪದ್ಧತಿಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ನೀವು ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ತಿನ್ನುತ್ತಾರೆ

‘ಹೊಸದಾಗಿ ಮದುವೆಯಾದ’ ಟ್ಯಾಗ್ ಅಂದರೆ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊರಬರಲು ಮತ್ತು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ವಾರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿಯೂ ನೀವು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ! ಇದಲ್ಲದೆ, ವಿಸ್ತೃತ ಕುಟುಂಬ, ಸ್ನೇಹಿತರು, ಸಂಬಂಧಿಕರು, ಕುಟುಂಬದ ಸ್ನೇಹಿತರು, ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಅನೇಕ ಔತಣಕೂಟದ ಪಕ್ಷಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಊಟದಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಕ್ಯಾಲೋರಿಗಳಷ್ಟು ಸಮೃದ್ಧವಾಗಿರುವ ಆಹಾರದ ಹೊರಗಿದೆ ಮತ್ತು ಪೋಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ.

ನಿಮ್ಮ ಆದ್ಯತೆಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತವೆ

ಕೆಲಸ, ಮನೆಕೆಲಸಗಳು, ಮಕ್ಕಳು, ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವುದು ಮಸುಕಾದ ತಿನ್ನುವ ಮಾದರಿಯೊಂದಿಗೆ ನೀವು ದಣಿದ ಅನುಭವವನ್ನು ಬಿಡಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಊಟದಿಂದ ತೃಪ್ತಿಯ ಕೊರತೆ ಮತ್ತು ತೂಕದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಕಡುಬಯಕೆಗಳು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ತೂಕ ಹೆಚ್ಚಾಗುವುದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಅವನ / ಆಕೆಯ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಬೇಕು.

ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಆರೈಕೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ

ವಿವಾಹದ ಮುಂಚೆ, ಜಿಮ್, ಭಾಗ ನಿಯಂತ್ರಣ, ಇತ್ಯಾದಿಗಳಲ್ಲಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಮದುವೆ ಮುಗಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯುತ ಹೊಡೆತಗಳು, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಹಿಂಭಾಗದ ಸೀಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಮಹಿಳೆಯರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ತಮ್ಮ ದೇಹಗಳನ್ನು ಅಥವಾ ಫಿಟ್ನೆಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತೆ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಟಾಸ್ಗಾಗಿ ನಾವು ನಮೂದಿಸಿದಂತೆ ಅಡುಗೆ ಗಂಟೆ ಮತ್ತು ಆಹಾರಕ್ರಮದ ಮೂಲಕ ಜಿಮ್ ಗಂಟೆ ಬದಲಾಯಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ. ಈ ಎಲ್ಲಾ ಬದಲಾವಣೆಗಳೂ ನೀವು ತೂಕದ ಪೋಸ್ಟ್ ಮದುವೆಯ ಮೇಲೆ ಇರಿಸುತ್ತವೆ.

ಪಿಎನ್ಎನ್ / ಏಜೆನ್ಸೀಸ್