ಗೂಗಲ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಫೋನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಬಹುದೆ? – ಸುದ್ದಿ 18

ಗೂಗಲ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಈ ವರ್ಷ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಫೋನ್ಸ್ಗಾಗಿ ಡ್ಯುಯಲ್ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಬಹುದೆ? – ಸುದ್ದಿ 18

ಈವರೆಗೂ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋನ್ಗಳು ಒಂದೇ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಎಐ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿಸಿವೆ.

IANS

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮಾರ್ಚ್ 17, 2019, 11:51 ಎಎಮ್ IST

Will Google Finally Adopt Dual Cameras For The Pixel 4 Phones This Year?
ಚಿತ್ರ ನಿರೂಪಣೆ: ಸ್ಲಾಶ್ಲೀಕ್ಸ್

ಹಿಂದಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋನ್ಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ, ಮುಂದಿನ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಮಾದರಿ ಎರಡು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ನಯವಾದ ವಿನ್ಯಾಸ ಕೂಲಂಕುಷದೊಂದಿಗೆ ಬರಬಹುದು. ಸ್ಲಾಶ್ ಲೀಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ಎಕ್ಸ್ಎಲ್ ಅನ್ನು ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಭಾಗ ಮತ್ತು ಮುಂಭಾಗದ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ದಂತೆಯೇ ಅಂಡಾಕಾರದ ರಂಧ್ರ-ಪಂಚ್ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಚಿತ್ರವು ತೋರಿಸಿದೆ.

“ರೇಖಾಚಿತ್ರವು ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮುಂದಿನ ಲೋಕದಲ್ಲಿ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಫೋನ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ನಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೀನ್ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ರೀಡರ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸಿಎನ್ಇಟಿ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಚಿತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಗೂಗಲ್ ಇನ್ನೂ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿಲ್ಲ.

ಫೋನ್ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವೆಂದರೆ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕ ಕೊರತೆಯಾಗಿರಬಹುದು. ಸೋರಿಕೆಯಾದ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು ಕಡಿಮೆ-ಪ್ರದರ್ಶನ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕ ಅಥವಾ ಪಿಕ್ಸೆಲ್ 4 ರ ವಿದ್ಯುತ್ ಬಟನ್ಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿರುವ ಒಂದು ಅರ್ಥ.