ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಟಿವಿ ಶೋಗಳು, ಮೂವಿಗಳ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಟಿವಿ ಶೋಗಳು, ಮೂವಿಗಳ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ: ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು – ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್
ಗೂಗಲ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡರ್, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೋ ಭಾರತ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಇಂಡಿಯಾ
YouTube, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿರುವಾಗಲೇ ಅವುಗಳನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಅನುಮತಿಸಿದರೆ. (ಇಮೇಜ್ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್)

ಸ್ವರ್ಗದಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ , ಪವಿತ್ರ ಆಟಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೌನ್ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತು ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಬಿಂಗ್-ಯೋಗ್ಯ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಲವು. ಆದರೆ ಮೇಲ್ಭಾಗದ (OTT) ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳು ಬಳಕೆದಾರರು ಅದರ ಕೆಲವು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತವೆಯೇ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ?

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೋದಂತೆ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಕೂಡ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವು HANDY ಬರುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ Wi-Fi ಅಥವಾ ಸೆಲ್ಯುಲಾರ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದಾಗ ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಟಿವಿ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಇತರ ವಿಷಯವನ್ನು ಆನಂದಿಸಬಹುದು, ಸಬ್ವೇ ಅಥವಾ ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ ಹಾಗೆ.

ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಯ YouTube, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊದಿಂದ ನೀವು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದೀರಿ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿದೆ.

YouTube

* ನಿಮ್ಮ Android ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಐಫೋನ್ನಲ್ಲಿ YouTube ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ತೆರೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

* ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ನೀವು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ.

* ಟ್ಯಾಪ್ ಡೌನ್ಲೋಡ್ , ವೀಡಿಯೊ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ಗಳಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಸೇರಿಸಿ ನಡುವೆ.

* ನಿಮ್ಮ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೀವು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ವೀಡಿಯೊ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ.

* ಸರಿ ಒತ್ತಿರಿ .

ಗೂಗಲ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡರ್, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೋ ಭಾರತ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ.

ಹಕ್ಕುಸ್ವಾಮ್ಯ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಜಗತ್ತಿನ ಹಲವು ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಕಾನೂನುಬಾಹಿರಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ. YouTube ನ ನಿಯಮಗಳು ಮತ್ತು ಷರತ್ತುಗಳಿಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿರುವ YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಜನರು ತೃತೀಯ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮುರಿಯದೆ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಬಯಸಿದರೆ, ನಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯದಲ್ಲಿ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಯು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದೆ. ನೀವು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ YouTube ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದಿನಗಳವರೆಗೆ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಉಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಮೊಬೈಲ್ ಡೇಟಾಗೆ ಸಂಪರ್ಕವಿಲ್ಲದೆಯೇ ಅದನ್ನು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್

ಯೂಟ್ಯೂಬ್ನಂತೆಯೇ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಟಿವಿ ಶೋಗಳು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಒಂದು ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಸರಿ, ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಫೋನ್ನ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಶೇಖರಿಸಬಹುದಾದ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಷಯವಿದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಸ್ಥಿರ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದಾಗ ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು.

ಇದು ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ:

* ನಿಮ್ಮ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಐಫೋನ್ನಲ್ಲಿರುವ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಫೈರ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ.

* ನೀವು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನ ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ.

* ಮೇಲಿನ ಎಡ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಮೆನು ಬಟನ್ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ. ಇದು ಮೂರು ಸಮತಲವಾಗಿರುವ ಸಾಲುಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

* ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಾಗಿ ಟ್ಯಾಪ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ .

ಗೂಗಲ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡರ್, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೋ ಭಾರತ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತ, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಇಂಡಿಯಾ
ನೀವು ಈಗ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು

ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ, ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಬೇಕು ಎಂದು ಆಯ್ಕೆಮಾಡಿ. ನೀವು SD ಕಾರ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ಅಥವಾ ಸಂಚಿಕೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನುಮತಿ ನೀಡಿ. ನೆನಪಿಡಿ : ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ವಿಷಯವು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ವಿಷಯ DRM ರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಮೂಲಕ ಯಾರೊಂದಿಗಾದರೂ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಅಥವಾ SD ಕಾರ್ಡ್ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಸಂಚಿಕೆ ನೋಡುವ ನೀವು ಪೂರೈಸಿದಾಗ, ಸಾಧನದಿಂದ ಕ್ಲಿಪ್ ತೆಗೆದುಹಾಕಿ. ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು ಅಳಿಸಲು, ನನ್ನ ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು> ಸಂಪಾದಿಸಿ ಹೋಗಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಅಳಿಸಲು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರಸಂಗಗಳಿಗೆ ಮುಂದಿನ ಕೆಂಪು ಬಾಕ್ಸ್ X ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ

ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತೊಂದು ಜನಪ್ರಿಯ OTT ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಚಲನಚಿತ್ರ ಅಥವಾ ಟಿವಿ ಕಂತುಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇದಿಕೆಯ ಮೂಲ ವಿಷಯವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ, ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ವೀಕ್ಷಣೆಗಾಗಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರ ಅಥವಾ ಟಿವಿ ಪ್ರಸಂಗವನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ

* ನಿಮ್ಮ Android ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್, ಅಥವಾ ಐಫೋನ್ ಅಥವಾ ಫೈರ್ ಮಾತ್ರೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ತೆರೆಯಿರಿ

* ನೀವು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಟಿವಿ ಸಂಚಿಕೆ ಅಥವಾ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಹುಡುಕಿ.

* ವೀಡಿಯೊದ ಐಕಾನ್ ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ.

* ಟ್ಯಾಬ್ ಡೌನ್ಲೋಡ್ .

* ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೋಡಲು ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳನ್ನು ಟ್ಯಾಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಲ್ಲಿನ ವಿಷಯವನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ.

ಗೂಗಲ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡರ್, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡುವುದು, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೊ ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳು, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರಧಾನ ವೀಡಿಯೋ ಭಾರತ, ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಭಾರತ, ಯುಟ್ಯೂಬ್ ಇಂಡಿಯಾ
ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ವೀಡಿಯೊ ಬಳಕೆದಾರರು ಆಫ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು

ಸಹಜವಾಗಿ, ನೀವು ಯಾವಾಗಲೂ ನೀವು ಬಯಸಿದ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ವಿಷಯದ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುಣಮಟ್ಟ, ನಿಮ್ಮ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶೇಖರಣಾ ಸ್ಥಳ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿನಲ್ಲಿಡಿ.