ಆಪಲ್ $ 10 ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಮ್ಯಾಗಜೀನ್, ಸುದ್ದಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆ – ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ವಿಂಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ

ಆಪಲ್ $ 10 ಒಂದು ತಿಂಗಳು ಮ್ಯಾಗಜೀನ್, ಸುದ್ದಿ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆ – ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ವಿಂಟ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ

(ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್) – ಆಪಲ್ ಇಂಕ್ ತನ್ನ ಸುದೀರ್ಘ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಚಂದಾದಾರಿಕೆ ಸೇವೆಯನ್ನು ಸೋಮವಾರ ಮಂಡಿಸಿತು, ಆಯ್ದ ಹೊಳಪು ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು, ವೆಬ್ಸೈಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಪತ್ರಿಕೆಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು $ 10 ತಿಂಗಳಿಗೆ ನಿಗದಿಪಡಿಸಿತು.

ಆಪಲ್ ನ್ಯೂಸ್ + ಎಂಬ ಹೊಸ ಸೇವೆ ಐಫೋನ್ಗಳು, ಐಪ್ಯಾಡ್ಗಳು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲೇ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿರುವ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಆಪಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ರೋಜರ್ ರೋಸ್ನರ್, ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದ ಆಪಲ್ನ ಕ್ಯುಪರ್ಟಿನೋದಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಒಂದು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. .

300 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳು ಸೇವೆಯ ಭಾಗವಾಗಲಿವೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಇದು ವಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಜರ್ನಲ್ ಮತ್ತು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ದಿ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಪೋಸ್ಟ್ ಅಥವಾ ದಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಅಲ್ಲ. ಬ್ಲೂಮ್ಬರ್ಗ್ ಬಿಸಿನೆಸ್ವೀಕ್ ಪತ್ರಿಕೆ ವಿಭಾಗದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನ್ಯಾಶನಲ್ ಜಿಯೋಗ್ರಾಫಿಕ್ ನಂತಹ ಕೆಲವು ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ಗಳು ಡೈನಾಮಿಕ್, ಮೂವಿಂಗ್ ಕವರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ ಎಂದು ಒಂದು ಪ್ರದರ್ಶನ ತೋರಿಸಿದೆ.

ಈ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ $ 9.99 ತಿಂಗಳಿಗೆ ಈ ಸೇವೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಮೊದಲ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಉಚಿತವಾಗಿ. ಇದು ಯು.ಕೆ ಮತ್ತು ಕೆನಡಾದಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಯುಕೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾಗಳು ನಂತರದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬರುವವು.

ಸುದ್ದಿ + ಸೇವೆಯು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಟ್ಯಾಬ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಉಚಿತ ವಿಭಾಗವನ್ನು ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಡೆಮೊ ತೋರಿಸಿದೆ. ಆಫ್ಲೈನ್ ​​ಓದುವಿಕೆಗಾಗಿ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಸುದ್ದಿ + ಟ್ಯಾಬ್ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಕವರ್ ಕಥೆಗಳು, ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳು ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತದೆ. ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತರು ಐಫೋನ್ ಅಥವಾ ದೊಡ್ಡ ಐಪ್ಯಾಡ್ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಕಥೆ ಓದಲಾಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂಬ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ತಮ್ಮ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಬಂಡಲ್ ಎಂಬುದು ಹೊಸ ಸೇವೆಗಳ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದ್ದು, ಆಪಲ್ ಐಫೋನ್ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಮೂಲಗಳಿಂದ ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿದೆ.

ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಸೇವೆಯು ಟೆಕ್ಸ್ಚರ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುವ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದು ಆಪಲ್ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಹಿಂದೆ ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ವಿನ್ಯಾಸ 200 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು. ಮ್ಯಾಗಜೀನ್ ಬಂಡಲ್ನ ಭಾಗವಾಗಿ ಆಪಲ್ ನೀಡಿರುವ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಕಾಶಕರು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಆಪಲ್ 2015 ರಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು, ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುವ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು, ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ರಕಟಣೆಗಳಿಗೆ ಚಂದಾದಾರರಾಗಲು ಮತ್ತು ಆಯ್ದ ಲೇಖನಗಳನ್ನು ಉಚಿತವಾಗಿ ಓದಿ. ಆಪಲ್ ಆಂತರಿಕ ತಂಡವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದು ಸುದ್ದಿ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನ್ಯೂಸ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಆಪೆಲ್ನ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದಾಗ್ಯೂ. ಇದು 2011 ರಲ್ಲಿ ನ್ಯೂಸ್ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿತು, ಅದು ಜನರು ಮೊಬೈಲ್ ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಡಿಜಿಟಲ್ ಪತ್ರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಗಳನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಮತ್ತು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು.