ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಜೈಪುರ ಹೈಲೈಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೆ.ಆರ್.ಐ.ಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಟ್ ಇಟ್ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಜೈಪುರ ಹೈಲೈಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಕೆ.ಆರ್.ಐ.ಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಆರ್ಟ್ ಇಟ್ ಹ್ಯಾಪನ್ಡ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

 • 23:33 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ರಜಪೂತ್ ಇಲ್ಲಿನ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ನಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ, ಗೌತಮ್ ಈ ಬಾರಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಶಮಿ ಕ್ಯಾಚ್ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಚೆಂಡು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಜಗ್ಗರ್ ಮಾಡಿ ಆದರೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು 3 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟರು ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿ 164/9.

 • 23:32 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಕೊನೆಯ ಓವರ್ಗಳು ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ. ಉನಾಡ್ಕಾಟ್ ಸ್ಕೈಸ್, ಪೂರಾನ್ ಮತ್ತು ಬೌಲರ್ ರಾಜ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲಿ ಘರ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ರಾಜ್ಪೋಟ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ಪೂರಾನ್ ನೋವಿನಿಂದ ಕೂಡಿದೆ ಆದರೆ ಪಂಜಾಬ್ ಹಿಗ್ಗು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ 164/8

 • 23:24 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಮುಜೀಬ್ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ, ಈ ಬಾರಿ ಅದರ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲಿನ ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಎರಡು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು 4 ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಭಯಭೀತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 27 ಅಂತಿಮ ಎರಡು ಓವರ್ಗಳಿಂದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

 • 23:22 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಸ್ಟೊಕ್ಸ್ ಒಂದು ಸಿಕ್ಸ್ಗೆ ಒಂದು ಧೂಮಪಾನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನಂತರ ಗೂಗ್ಲಿಯಿಂದ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಬ್ಯಾಟ್ನ ಕೆಳಗಿನ ಅರ್ಧದಿಂದಲೂ ಮತ್ತು ಅದರ ಇನ್ನೊಂದು ಕ್ಯಾಚ್ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಈ ಬಾರಿ ಕರುಣ್ ನಾಯರ್ನಿಂದ ಗೆಟ್ಸ್. ಪಂಜಾಬ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಈ ಒಂದು ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ 157/5

 • 23:19 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಕುರ್ರಾನ್ ಈ ಆಟದ ಸುತ್ತಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾಗಿದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಈಗ ಒಂದನ್ನು ಸ್ಕೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅಶ್ವಿನ್ ಹಿಂದೆ ಓಡುತ್ತಿರುವ ಒಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ಎರಡೂ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ಹೋದರು ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ 4 ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ವಿಕೆಟ್ಗಳು, ರಾಯಲ್ಸ್ 17 ಓವರ್ಗಳ ನಂತರ 150/4

 • 23:16 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ಟನ್ನರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ! ಸ್ಮಿತ್ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ವ್ಯಾಪಕ ಹೊಡೆದಾಗ, ರಾಹುಲ್ ತನ್ನ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಡೈವಿಂಗ್ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಎಡಕ್ಕೆ 50 ಮೀಟರುಗಳಷ್ಟು ದೂರವಿರುತ್ತಾನೆ. ಸ್ಮಿತ್ 19 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟು ಈ ಆಟವು ಇನ್ನೂ ಜೀವಂತವಾಗಿದೆ!

 • 22:56 (IST)

  ಹೆಕ್ಕ್, ಅಶ್ವಿನ್ ಬಟ್ಲರ್ ರನ್ನು ತುಂಬಾ ದೂರದಿಂದ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಂಡರು. ನಿಯಮಗಳೊಳಗೆ, ಆದರೆ ಅದರ ಆತ್ಮದ ಹೊರಗೆ ನಾನು ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ನನ್ನು ಮೊದಲೇ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡದೆ ಹೊರತು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ನಾವು ಅದನ್ನು ಖಚಿತವಾಗಿ ನಂತರ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಇದೀಗ, ಪಂಜಾಬ್ ಅವರು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಅಪೇಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಐಪಿಎಲ್ ಈ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ವಿವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

 • 22:51 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಈ ಘಟನೆಗಳ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ತಿರುವಿನಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ, ಅಶ್ವಿನ್ ಕೇವಲ ಬಟ್ಲರ್ನನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅಲ್ಲಿಯೇ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ಸ್ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಸ್ನ ಹೊರಗಡೆ ನಡೆದು, ಅಶ್ವಿನ್ ಜಾಮೀನು ಮತ್ತು ಮನವಿಗಳನ್ನು ರದ್ದುಪಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಬಟ್ಲರ್ ಹಿಂತಿರುಗಿಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಅಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸತ್ಂಗ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ 69 ರ ವೇಳೆಗೆ ವಾಪಸಾಗಬೇಕಾಯಿತು.

 • 22:33 (IST)

  ವಿಕೆಟ್! ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ಗೆ ಅಶ್ವಿನ್ ಅತ್ಯಧಿಕ ಅವಶ್ಯಕತೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಇದರ ಕ್ಷಿಪ್ರವಾದ ವಿತರಣಾ ಮತ್ತು ರಹಾನೆ ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಅದನ್ನು ಆಡಲು ನೋಡುತ್ತಾನೆ ಆದರೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸೋಲಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ತನ್ನ ಆಫ್ ಸ್ಟಂಪ್ ಪೆಗ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತೆ ನೋಡುತ್ತಾನೆ. ಅಶ್ವಿನ್ ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ಗೆ ಸಂತೋಷ, 27 ರನ್ನುಗಳಾದ ರಹಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ 78/1

 • 22:31 (IST)

  50! ಜೋಸ್ ಬಟ್ಲರ್ನಿಂದ ಸೆನ್ಸೇಶನಲ್ ಸ್ಟಫ್ ಮತ್ತು ಅವನು ತನ್ನ ಅರ್ಧಶತಕವನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಇಂಗ್ಲಿಷ್ನಿಂದ ಐಪಿಎಲ್ಗೆ ಅದ್ಭುತ ಆರಂಭವಾಗಿದೆ. ಗಡಿ ಹುಡುಕಲು ಮಿಡ್-ಆಫ್ ಮೇಲೆ ಹೋಗುವಾಗ ಶೈಲಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಗ್ಗುರುತಾಗಿದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ 78/0 ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ನೋಡುತ್ತಿರುವುದು

 • 22:23 (IST)

  ರಹಾನೆ ಮತ್ತು ಬಟ್ಲರ್ ಪವರ್ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ‘ಬಾಲೆ ಬಾಲ್ಲೆ’ ಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರಾರಂಭಿಕ ರಾಜಸ್ಥಾನವು ಕೇವಲ ದೊಡ್ಡ ಗುರಿಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಅಗತ್ಯವಾಗಿತ್ತು. ಅಶ್ವಿನ್ ಬೌಲ್ ಮಾಡಲು ಬಂದಾಗ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷಣವು ನಾನು ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇನೆ

 • 22:20 (IST)

  ಆರು, ನಾಲ್ಕು, ನಾಲ್ಕು! ಬಟ್ಲರ್ ಡಾಟ್ ಬಾಲ್ನ್ನು ಗರಿಷ್ಟ ಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ನೆಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆಮೇಲೆ ಕವರ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಸುಂದರವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದಕ್ಕೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮೂರನೆಯ ಮನುಷ್ಯ ಪ್ರದೇಶದ ಮತ್ತೊಂದು ಬೌಂಡರಿಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾನೆ. 19 ಓವರ್ಗಳು ಓಡುತ್ತವೆ! ಆರ್ಆರ್ 6 ಓವರ್ಗಳ ನಂತರ 64/0.

23:38 (IST)

ಇಲ್ಲಿ ಆಟದ ಅಂತ್ಯ, ಕೊನೆಯ ಬಾಲ್ನಿಂದ ಬೌಂಡರಿ ಆದರೆ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಅರ್ಥವಲ್ಲ. ಪಂಜಾಬ್ ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು 14 ರನ್ಗಳಿಂದ ಗೆದ್ದು, ಸವಾಯಿ ಮಾನ್ಸಿಂಗ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಜಯ!

ಅಯಾಜ್ ಮೆಮನ್, ಕ್ರಿಕೆಟ್ ತಜ್ಞ ಮತ್ತು ವಿಮರ್ಶಕ 23:34 (IST)

ಬಟ್ಲರ್ರ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ರನ್ ಔಟ್ ಕೋರ್ಸ್ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಗತಿಯಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಇದು ಸ್ಮಿತ್ ಅವರ ವಜಾ ಆಗಿತ್ತು, ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿತು. ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಕೇವಲ ನಂತರ ಕೆತ್ತಲಾಗಿದೆ. ರಾಹುಲ್ನಿಂದ ಯಾವ ದೊಡ್ಡ ಕ್ಯಾಚ್! ಇದುವರೆಗೆ ಈ ಋತುವನ್ನು ನೋಡಿದೆ

23:33 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ರಜಪೂತ್ ಇಲ್ಲಿನ ಹ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ನಲ್ಲಿರುತ್ತಾರೆ, ಗೌತಮ್ ಈ ಬಾರಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಶಮಿ ಕ್ಯಾಚ್ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ಚೆಂಡು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಜಗ್ಗರ್ ಮಾಡಿ ಆದರೆ ಅಂಟಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು 3 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟರು ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ ಇಲ್ಲಿ 164/9.

23:32 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ಕೊನೆಯ ಓವರ್ಗಳು ರಾಯಲ್ಸ್ಗೆ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತವೆ. ಉನಾಡ್ಕಾಟ್ ಸ್ಕೈಸ್, ಪೂರಾನ್ ಮತ್ತು ಬೌಲರ್ ರಾಜ್ಪುಟ್ ಇಲ್ಲಿ ಘರ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ರಾಜ್ಪೋಟ್ ಚೆಂಡನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದ. ಪೂರಾನ್ ನೋವಿನಿಂದ ಕೂಡಿದೆ ಆದರೆ ಪಂಜಾಬ್ ಹಿಗ್ಗು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ 164/8

23:29 (IST)

ಇಲ್ಲಿ ಶಮಿ ಯಿಂದ ಅದ್ಭುತವಾದದ್ದು, ವೈಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಏಕೆ ಇರುವುದನ್ನು ಅವನು ತೋರಿಸುತ್ತಾನೆ. 19 ನೇ ಓವರ್ನಿಂದ ಕೇವಲ 6 ರನ್ಗಳನ್ನು ನೀಡಿ ಮತ್ತು ಕೊನೆಯ ಓವರ್ಗೆ 21 ರನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಡುತ್ತದೆ. ಯುನದ್ಕಟ್ ಮತ್ತು ಗೌತಮ್ ಈಗ ಮುಷ್ಕರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ

23:24 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ಮುಜೀಬ್ ಮತ್ತೊಂದು ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ, ಈ ಬಾರಿ ಅದರ ತ್ರಿಪಾಠಿ ಮತ್ತು ರಾಯಲ್ಸ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಲ್ಲಿನ ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕಳೆದ ಎರಡು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು 4 ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಭಯಭೀತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 27 ಅಂತಿಮ ಎರಡು ಓವರ್ಗಳಿಂದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

23:22 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ಸ್ಟೊಕ್ಸ್ ಒಂದು ಸಿಕ್ಸ್ಗೆ ಒಂದು ಧೂಮಪಾನ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ನಂತರ ಗೂಗ್ಲಿಯಿಂದ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಬ್ಯಾಟ್ನ ಕೆಳಗಿನ ಅರ್ಧದಿಂದಲೂ ಮತ್ತು ಅದರ ಇನ್ನೊಂದು ಕ್ಯಾಚ್ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಈ ಬಾರಿ ಕರುಣ್ ನಾಯರ್ನಿಂದ ಗೆಟ್ಸ್. ಪಂಜಾಬ್ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಈ ಒಂದು ಮರಳಿ ಬರುತ್ತಿದೆ. ರಾಯಲ್ಸ್ 157/5

23:19 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ಕುರ್ರಾನ್ ಈ ಆಟದ ಸುತ್ತಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬದಲಾಗಿದೆ, ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಈಗ ಒಂದನ್ನು ಸ್ಕೈಸ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅಶ್ವಿನ್ ಹಿಂದೆ ಓಡುತ್ತಿರುವ ಒಂದು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ಈ ಎರಡೂ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ಹೋದರು ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ ಈ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಿಂದಿರುಗಿಸುತ್ತದೆ. ಆ ಓವರ್ನಲ್ಲಿ 4 ರನ್ಗಳು ಮತ್ತು ಎರಡು ವಿಕೆಟ್ಗಳು, ರಾಯಲ್ಸ್ 17 ಓವರ್ಗಳ ನಂತರ 150/4

23:16 (IST)

ವಿಕೆಟ್! ಕೆಎಲ್ ರಾಹುಲ್ ಇಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಸ್ಟನ್ನರ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ! ಸ್ಮಿತ್ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ವ್ಯಾಪಕ ಹೊಡೆದಾಗ, ರಾಹುಲ್ ತನ್ನ ಕ್ಯಾಚ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಡೈವಿಂಗ್ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಎಡಕ್ಕೆ 50 ಮೀಟರುಗಳಷ್ಟು ದೂರವಿರುತ್ತಾನೆ. ಸ್ಮಿತ್ 19 ಕ್ಕೆ ಹೊರಟು ಈ ಆಟವು ಇನ್ನೂ ಜೀವಂತವಾಗಿದೆ!

23:13 (IST)

ಸ್ಮಿತ್ ಇಲ್ಲಿ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ. ಲೆಗ್ ಬಿಫೋರ್ ವಿಕೇಟ್ಗಾಗಿ ಲೌಡ್ ಮನವಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ಲಂಬ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ, ತಕ್ಷಣವೇ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು KXIP ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಸ್ಮಿತ್ ಅವರು ತೆಳುವಾದ ಒಳ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿದ ನಂತರ ಉಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಕ್ಯೂರನ್ ನಿಂದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದದ್ದು

23:10 (IST)

ಸ್ಯಾಮ್ಸನ್ ಈಗ ತನ್ನ ವರ್ಗವನ್ನು ಶಮಿಗೆ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಎತ್ತುವಂತೆ ತೋರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ. ಚೆಂಡು ದೀರ್ಘಾವಧಿಯವರೆಗೆ ನೌಕಾಯಾನಕ್ಕೆ ಹೋಗುವಾಗ ಉತ್ತಮ ಶಾಟ್. ಆ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಿರಾಮದ ನಂತರ ಚೇಸ್ ಸಂಪೂರ್ಣ ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ಸ್. ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಈಗಾಗಲೇ 38 ಮೌಲ್ಯದ, ಮತ್ತು ಕೇವಲ 39 ಅಂತಿಮ 4 ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಈಗ ಅಗತ್ಯವಿದೆ

8.com/static_news18/pix/ibnhome/news18/megamenu/news18-main.png “itemprop =” url “> meta> span> meta> span> ಮೆಟಾ> meta> meta>

23:06 (IST) span>

SIX! ಸ್ಟೀವ್ ಸ್ಮಿತ್ ಸಮಯವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಚೆಂಡು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ತೇಲುತ್ತದೆ. ಇದು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶಾಟ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ ಕುರ್ರಾನ್ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಿಂಗ್ಸ್ ಇಲೆವೆನ್ ಪಂಜಾಬ್ಗೆ ದುಬಾರಿ ಎಂದು ರುಜುವಾತುಪಡಿಸುತ್ತಾ, ಅವರು 17 ರನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ಮೂರು ಓವರ್ಗಳಲ್ಲಿ 48 ರನ್ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. div> div> div>