ಕುರ್ಟ್ ಆಂಗಲ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ಡೌನ್ ಪಂದ್ಯ ಮಂಗಳವಾರ – ಪ್ರೊ ವ್ರೆಲಿಂಗ್ಲಿಂಗ್

ಕುರ್ಟ್ ಆಂಗಲ್ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ಡೌನ್ ಪಂದ್ಯ ಮಂಗಳವಾರ – ಪ್ರೊ ವ್ರೆಲಿಂಗ್ಲಿಂಗ್

ವರ್ಗಗಳು ನ್ಯೂಸ್ ಟಿಕ್ಕರ್ WWE ನ್ಯೂಸ್

ಜಾಸನ್ ಪೊವೆಲ್ರಿಂದ , ಪ್ರೊವ್ರೆಲಿಂಗ್ಲಿಂಗ್ ಎಡಿಟರ್ ( @ ಪ್ರೌಸ್ಲಿಂಗ್ಲಿಂಗ್ನೆಟ್ )

WWE ಸ್ಮ್ಯಾಕ್ಡೌನ್ ನಲ್ಲಿ ಮಂಗಳವಾರ ಎಜೆ ಸ್ಟೈಲ್ಸ್ ಎದುರು ಕರ್ಸ್ ಆಂಗಲ್ ತಮ್ಮ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಕುಸ್ತಿಯಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು WWE ಘೋಷಿಸಿತು. WWE.com ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕೃತ ಪ್ರಕಟಣೆಯನ್ನು ಓದಿ.

ಪೊವೆಲ್ರ ಪಿಒವಿ: ಆಂಗಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಟೈಲ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಟಿಎನ್ಎ / ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ವ್ರೆಸ್ಲಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿತ್ತು. WWE ರಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಭೇಟಿಯಾಗುವ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಈ ಪಂದ್ಯದ ಘೋಷಣೆ ಕಥೆಯು ಅವರ “ಶ್ರೀಮಂತ ಇತಿಹಾಸ” ವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ 7CT / 8ET ನಲ್ಲಿ WWE ಸ್ಮಾಕ್ಡೌನ್ ಅವರ ನೇರ ವಿಮರ್ಶೆಗಾಗಿ ಜೇಕ್ ಬರ್ನೆಟ್ಗೆ ಸೇರಿ.

ಜೇಸನ್ ಪೊವೆಲ್ ಮತ್ತು ಅತಿಥಿ ಎರಿಕ್ ಬಿಸ್ಚೊಫ್ರೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಪ್ರೊ ವ್ರೆಸ್ಲಿಂಗ್ ಬೂಮ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಾಗಿ ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ, ವಿನ್ಸ್ ಮ್ಯಾಕ್ಮೋಹನ್ ಅವರ WWE ಬುಕಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೋಲಿಕೆಯ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ವೆರ್ನೆ ಗಾಗ್ನೆ ಅವರ AWA ನಲ್ಲಿ ಹೋಲಿಕೆಗಳಿವೆಯೆ ಎಂದು ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಾ, ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಎಬ್ಬಿಸುವಿಕೆಯು ಎಲ್ಲ ಎಲೈಟ್ ವ್ರೆಸ್ಲಿಂಗ್, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನ ಟೋನಿ ಷಿಯಾವೊನ್ರೊಂದಿಗೆ ಎರಿಕ್ನ ರೆಸಲ್ಮೇನಿಯಾ ವಾರದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು.