ತಾಪ್ಸೆ, ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್, ರಾಣಾ ದಾಗುಗುಟಿ ಮತ್ತು ಇತರರು ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ರಾಧಾ ರವಿ – ದಿ ನ್ಯೂಸ್ ಮಿನಿಟ್

ತಾಪ್ಸೆ, ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್, ರಾಣಾ ದಾಗುಗುಟಿ ಮತ್ತು ಇತರರು ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ರಾಧಾ ರವಿ – ದಿ ನ್ಯೂಸ್ ಮಿನಿಟ್

ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರ ಸೂಳೆ ಚಿತ್ರದ ನಂತರ ನಯಂತರಾ ಅವರ ಚಿತ್ರ ‘ಕೊಲೈಯುತಿರ್ ಕಾಲಾಮ್’ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯ ನಂತರ ಇದು ಬರುತ್ತದೆ.

ಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ನಟ ರಾಧಾ ರವಿಯವರು ಲೇಡಿ ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ನಯಂತರಾ ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ಅವಮಾನಕರವಾದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದ ಕೆಲವು ಸದಸ್ಯರು ಅವರನ್ನು ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಮಾಡಲು ಮುಂದೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ತಾಪ್ಸೀ ಪನು ಅವರು ತಮಿಳು ಮತ್ತು ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು ಪದಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಅಸಹ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ಮುಂಚಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಬಿಡಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವನಿಗೆ ಯಾರು ಕೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಪಾತ್ರದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದಾರೆ? ಇದು ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರಬಲ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳಾಗುತ್ತದೆ, ಇತರರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ಮಾತ್ರ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು “ಎಂದು ಅವರು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಇದು ಪದಗಳನ್ನು ಮೀರಿ ಅಸಹ್ಯಕರವಾಗಿದೆ. ಮುಂಚಿನ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಬಿಡಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅವನಿಗೆ ಯಾರು ಕೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ಪಾತ್ರದ ಪ್ರಮಾಣಪತ್ರ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದಾರೆ? ಇದು ಉದ್ಯಮದ ಪ್ರಬಲ ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳಾಗುತ್ತದೆ, ಇತರರ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ಮಾತ್ರ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಬಹುದು https://t.co/tFjTZ04gRB

– ಟ್ಯಾಪ್ಸೆ ಪನ್ನು (@ ಫಾಪ್ಸೆ) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಾಪಕ ರಾಣಾ ದಗುಗುಟಿ ಸಹ ನಯಂತರಾ ಅವರ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರಾಧಾ ರವಿ ಮಾಡಿದ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಟೀಕಿಸಲು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ಗೆ ಬಂದರು.

“ಶ್ರೀ ರಾಧಾ ರವಿ ಯಿಂದ ಕೆಲವು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಬಹಳ ಉತ್ತಮ ನಟನ ಬಗ್ಗೆ ಒತ್ತಿಹೇಳಿದವು . ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಸರ್ “ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೊಳೆತ” ಮತ್ತು ನಟನಾಗಿ “ಅವಳ ಅನೇಕ ಅಭಿನಯಗಳ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು” ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಇಂತಹ ಅವಮಾನ! # ರಾಧಾ ರವಿ , “ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ರಾಧಾರಾವಿಯಿಂದ ಬಂದ ಕೆಲವು ಸುಳ್ಳು ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಬಹಳ ಉತ್ತಮ ನಟನ ಬಗ್ಗೆ ಒತ್ತಿಹೇಳಿದವು . ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳು ಸರ್ “ನಿಮ್ಮ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೊಳೆತ” ಮತ್ತು ನಟನಾಗಿ “ಅವಳ ಅನೇಕ ಅಭಿನಯಗಳ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು” ಪ್ರತಿಫಲಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವು ಸಮುದಾಯಕ್ಕೆ ಇಂತಹ ಅವಮಾನ! # ರಾಧಾ ರವಿ

– ರಾಣಾ ದಾಗುಗುಟಿ (@ ರಾನಡಾಗ್ಗುಬಾಟಿ) ಮಾರ್ಚ್ 25, 2019

ಈ ವಿಚಾರವನ್ನು ಮೊದಲು ಗಾಯಕ ಮತ್ತು ಡಬ್ಬಿಂಗ್ ಕಲಾವಿದ ಚಿನ್ಮಾಯಿ ಅವರು ಬೆಳಕಿಗೆ ತಂದರು, ಅವರು ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಕೋಲಿಯುತಿರ್ ಕಲಾಂನ ಟ್ರೈಲರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಲ್ಲಿ ನಯಂತರಾ ವಿರುದ್ಧ ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರ ಅಪಾರವಾದ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸಿದರು . ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ನಟನು ಹಾಜರಿದ್ದಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಸೀತಾ ಅಥವಾ ಇತರ ದೇವತೆಗಳ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ನಯಂತರಾ ಅವರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ ಎಂದು ರಾಧಾ ರವಿ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದರು. “ಆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ಪೂಜಿಸಬಹುದಾದ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಅಂತಹ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು, ಈಗ ಕರೆಯಲಾಗುವ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಈ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ರಾಧಾ ರವಿ ನನ್ನನ್ನು ಡಬ್ಬಿಂಗ್ ಒಕ್ಕೂಟದಿಂದ ನಿಷೇಧಿಸಿರುವುದಾಗಿ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಿಂದ ನಾನು ತಮಿಳು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ವೈರಮುತು ಮತ್ತು ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರ ನಿಷ್ಠೆ ತುಂಬಾ. ಅಥವಾ ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಇದೆಯೇ? ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವವರನ್ನು ಆಚರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿ, “ಗಾಯಕನನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಈ ರಾಧಾ ರವಿ ನನ್ನನ್ನು ಡಬ್ಬಿಂಗ್ ಒಕ್ಕೂಟದಿಂದ ನಿಷೇಧಿಸಿರುವುದು ಕೇವಲ ಜ್ಞಾಪನೆ.
ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಿಂದ ನಾನು ತಮಿಳು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣ ಮಾಡಿಲ್ಲ.
ವೈರಮುತು ಮತ್ತು ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರ ನಿಷ್ಠೆ ತುಂಬಾ. ಅಥವಾ ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ಸಂಬಂಧಗಳು ಇದೆಯೇ?
ಕಿರುಕುಳಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಿ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಿ.

– ಚಿನ್ಮಾಯಿ ಸ್ರಪ್ರದಾ (@ ಚೈನ್ಮಾಯಿ) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ಈ ಟ್ವೀಟ್ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟ ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ ಅವರ ಕಣ್ಣನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು ಸಂಭವಿಸಿತು, ಅವರು ಚಿನ್ಮಾಯಿಗೆ ತನ್ನ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಟ್ರೈಲರ್ ಉಡಾವಣಾದಲ್ಲಿ ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರ ಟೀಕೆಗಳ ಸರಿಯಾದ ಭಾಷಾಂತರವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಟ್ವಿಟೇರಿಗೆ ತೆರಳಿದರು.

“ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳವನ್ನು ಕರೆಮಾಡುವ ಮತ್ತು ವರದಿ ಮಾಡುವ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ದುಃಖಕರವಾಗಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಘಟನೆಯ ದುಃಖ ಮತ್ತು ಸಂಕಷ್ಟದ ಜ್ಞಾಪನೆ .. ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕು! # ಟೈಮ್ಟೂ ಚೇಂಜ್ # ಟೈಮ್ಸ್ಅಪ್ ಗೋ @ ಚಿನಮಯಿ ನಿಮ್ಮ ಸುಂದರ ಧ್ವನಿಯ ರಿಂಗ್ ಜೋರಾಗಿ, ಸ್ಪಷ್ಟ ಮತ್ತು ನಿಜವಾಗಬಹುದು , “ಎಂದು ಸ್ವಾರಾ ಹೇಳಿದರು.

ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಲೈಂಗಿಕ ಕಿರುಕುಳವನ್ನು ಕರೆಮಾಡುವ ಮತ್ತು ವರದಿ ಮಾಡುವ ಮಹಿಳೆಯರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಯ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ದುಃಖಕರವಾಗಿ ಸ್ಥಿರವಾದ ಘಟನೆಯ ದುಃಖ ಮತ್ತು ಸಂಕಷ್ಟದ ಜ್ಞಾಪನೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ .. ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಕು! # ಟೈಮ್ಟೂ ಚೇಂಜ್ # ಟೈಮ್ಸ್ಅಪ್ ಗೋ @ ಚಿನಮಯಿ ಗೋ ನಿಮ್ಮ ಸುಂದರ ಧ್ವನಿಯ ರಿಂಗ್ ಜೋರಾಗಿ, ಸ್ಪಷ್ಟ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ❣️ https://t.co/qnRy8WaGcs

– ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ (@ ರೀಲಿಸ್ವಾರಾ) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ಡಿವಿ, ರಾಡಿಕಾ ಶರತ್ಕುಮಾರ್, ವರಲಾಕ್ಸಿಮಿ ಶರತ್ಕುಮಾರ್ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ಸಂಯೋಜಕ ಗೋವಿಂದ ವಸಂತ ಎಂದು ಜನಪ್ರಿಯ ಟಿವಿ ಆಂಕರ್ ಮತ್ತು ನಟ ದಿವಾಧಧರ್ನಿ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ನಾನು ಕಷ್ಟಪಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ ಭಾರೀ ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ … ಅವರ ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸವು ಅವರಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಂಬುತ್ತೇನೆ … # ನಾಯಂತಾರಎಲ್ಲಾಕ್ಕೂ ಮೇಲಿರುವ ಉರ್

– ಡಿ.ಡಿ ನೀಲಕಂದನ್ (@ ದಿವ್ಯಾಧರ್ಷಿನಿ) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ನಯಂತರಾ ಅವರು ಇಂದು ನಾವು ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ನಟರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದು, ಸಂತೋಷವನ್ನು ತಿಳಿದುಕೊಂಡು ಅವರೊಂದಿಗೆ ವೃತ್ತಿಪರ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವಳು ಈ ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಪೂರ್ಣ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಇಂದು ರವಿ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅದು ಒಳ್ಳೆಯ ಅಭಿರುಚಿಯಲ್ಲ ಎಲ್ಲಾ. https://t.co/zTUVSa4fWC

– ರಾಡಿಕಾ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್ (@ ರರಾಡಿಕಾ) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿ, ಮಹಿಳೆಯರ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹಾಸ್ಯಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ (ಇದು ಅವಮಾನಕರವಲ್ಲವೆಂದು ಭಾವಿಸುವಂತಹ) ಅವಮಾನಕರವಾದ ಮಹಿಳೆಯರಲ್ಲಿ, ಕಣ್ಣಿನ ಕ್ಯಾಂಡಿಯಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ಬಳಸುವುದು, ಎಲ್ಲಾ ಬಕ್ಕಾಮ್ ನಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಹಿಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಗೆ ಈ ಫಿಲ್ಮಂಡಸ್ಟ್ರಿ ಕೃತಜ್ಞತೆಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಸರಿ ಅದು ನಮ್ಮ ರಾಜ್ಯ

– ವರ್ಲಾಕ್ಸ್ಮಿ ಸರತ್ಕುಮಾರ್ (@ ವರಸ್ರತ್) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ರಾಧಾ ರವಿ ಒಂದು ಹಾಸ್ಯ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರು. ಓಹ್ ಇದು ಬೆಳಕನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಅವರು ತಮಾಷೆಯಾಗಿಲ್ಲ. “ಅವನು ವೆನಮ್” !!

– ಗೋವಿಂದ ವಸಂತ (@ ಗೋವಿಂದ್ ವಾಸಂತ) ಮಾರ್ಚ್ 25, 2019

ನಯಂತಾರ ಅವರ ಪಾಲುದಾರ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ವಿಘ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ ಕೂಡಾ ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಲೂಲೆಸ್ ಮತ್ತು ಅಸಹಾಯಕ ಕಾಸ್ ಯಾರೂ ಬೆಂಬಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಅಥವಾ ಪೌರಾಣಿಕ ಕುಟುಂಬದಿಂದ ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಆ ಕೊಳಕಾದ ತುಂಡು ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಕ್ರಮವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ .. ಗಮನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಅವನು ಇದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ! ಬುದ್ದಿಹೀನ!
ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ನಗುವುದು ಮತ್ತು ಅವರ ಅಸಹ್ಯವಾದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಚಪ್ಪಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಲು ದುಃಖ!
ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ಇಲ್ಲ

– ವಿಗ್ನೇಶ್ ಶಿವನ್ (@ ವಿಘೇಶ್ ಶಿವನ್) ಮಾರ್ಚ್ 24, 2019

ಈ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ ಅವಹೇಳನಕಾರಿ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ ಡಿಎಂಕೆ ಸದಸ್ಯ ರಾಧಾ ರವಿ ಅವರನ್ನು ಅಮಾನತ್ತುಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಇದಲ್ಲದೆ, ನಿರ್ಮಾಣದ ಮನೆ KJR ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ಅವರು ಯಾವುದೇ ಭವಿಷ್ಯದ ನಿರ್ಮಾಣಗಳಲ್ಲಿ ನಟರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

ಸೋಮವಾರ, ನಯಂತರಾ ತಾನು ಮುಂದೆ ಬಂದು ರಾಧಾ ರವಿಯ ಸ್ತ್ರೀಸಮಾನತಾವಾದಿ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

“ನನ್ನ ಋಣಭಾರದ ಎಲ್ಲಾ ಋಣಾತ್ಮಕ ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಚರಣೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಸೀತಾ, ಪ್ರೇತ, ದೇವತೆ, ಸ್ನೇಹಿತ, ಹೆಂಡತಿ, ಪ್ರೇಮಿ ಮುಂತಾದ ಬಹುಮುಖಿ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ನಾನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತೇನೆ. , “ಅವರು ತಮ್ಮ ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಹಲವಾರು ಗೌರವ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.

ಸೋಮವಾರ, ನಯಂತರಾ ತಾನು ಮುಂದೆ ಬಂದು ರಾಧಾ ರವಿಯ ಸ್ತ್ರೀಸಮಾನತಾವಾದಿ ಟೀಕೆಗಳನ್ನು ಖಂಡಿಸಿದ ಒಂದು ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು.

“ನನ್ನ ಋಣಭಾರದ ಎಲ್ಲಾ ಋಣಾತ್ಮಕ ಹೇಳಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಚರಣೆಯ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಸೀತಾ, ಪ್ರೇತ, ದೇವತೆ, ಸ್ನೇಹಿತ, ಹೆಂಡತಿ, ಪ್ರೇಮಿ ಮುಂತಾದ ಬಹುಮುಖಿ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಗರಿಷ್ಠ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ನಾನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತೇನೆ. , “ಅವರು ತಮ್ಮ ಪತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, ಹಲವಾರು ಗೌರವ ಮತ್ತು ಮೆಚ್ಚುಗೆಯನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.