ಕಿಯಾ SP2i ಟ್ರಯಲ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಕಾರ್ಡೆಕೆ

ಕಿಯಾ SP2i ಟ್ರಯಲ್ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ – ಕಾರ್ಡೆಕೆ

ಕಿಯಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್ಯುವಿ, ಎಸ್ಪಿ 2 ಎಂಬ ಸಂಕೇತನಾಮ, ಈ ವರ್ಷದ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ, ಬಹುಶಃ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ

  • ಕಿಯಾ SP2i ಅನ್ನು ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಮತ್ತು ಡೀಸಲ್ ಇಂಜಿನ್ಗಳೆರಡರಲ್ಲೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಗುವುದು.
  • 2018 ಆಟೋ ಎಕ್ಸ್ಪೋದಲ್ಲಿ SP2 ಯನ್ನು ಎಸ್ಪಿ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ನಂತೆ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
  • ಕಿಯಾ ಟ್ರೈಲ್ಸ್ಟರ್ ಅಥವಾ ಕಿಯಾ ಟುಸ್ಕರ್ ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಆವೃತ್ತಿ.
  • ಸರಣಿ ಉತ್ಪಾದನೆಯು ಈಗ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ.
  • SP2i 10 ಲಕ್ಷ ಮತ್ತು ರೂ 16 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ) ನಡುವೆ ಬೆಲೆಯ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.
  • ಹುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾ, ರೆನಾಲ್ಟ್ ಕ್ಯಾಪ್ಟರ್, ನಿಸ್ಸಾನ್ ಕಿಕ್ಸ್ ಮತ್ತು 2020 ವಿಡಬ್ಲ್ಯೂ ಟಿ-ಕ್ರಾಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕೋಡಾ ಕಮಿಕ್ ನಂತಹ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ.

2018 Kia SP Concept

ಕಿಯಾ ಮೋಟರ್ಸ್ ಭಾರತಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮಾದರಿ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. SP2i ಎಂಬ ಹೆಸರಿನ ಸಂಕೇತನಾಮ, ಕ್ರೆಟಾ- ಪ್ರಚಲಿತ ಎಸ್ಯುವಿ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆಂಧ್ರಪ್ರದೇಶದ ಅನಂತಪುರದ ತನ್ನ ಹೊಸ ಘಟಕದಲ್ಲಿ ಕಿಯಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಎಸ್ಯುವಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೆಟಾ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಆರು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ. ಮೂರನೆಯ ಮಾದರಿಯು ಆರು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2021 ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಕಿಯಾ 5 ಮಾದರಿಗಳ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದೆ.

Kia SP Signature concept

ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಕಾರು ತಯಾರಕ ಕಂಪನಿಯು ಅದರ ಮುಂಬರುವ ಕಾಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಎಸ್ಯುವಿ 2019 ರ ಸಿಯೋಲ್ ಮೋಟಾರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಎಸ್ಪಿ ಸಿಗ್ನೇಚರ್ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ( ಮೇಲೆ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ ) ಎಂಬ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು. ಒಟ್ಟಾರೆ ನೋಟವು 2018 ಎಸ್ಪಿ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆಯಾದರೂ, ಹಲವಾರು ಸರಣಿಯ ಉತ್ಪಾದನಾ ಭಾಗಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ತಯಾರಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ. ಇಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ವಿವರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ: ಕಿಯಾ ಎಸ್ಪಿ ಸಹಿ: ಮುಂಬರುವ ಹುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಉತ್ಪಾದನಾ ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಲಾಗಿದೆ

Kia Motors Inaugurates Its First Showroom In India

ಕಿಯಾ ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ನೋಯ್ಡಾದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಶೋ ರೂಂ ಅನ್ನು ತೆರೆಯಿತು. ಅದರ ಜಾಗತಿಕ ಮಾದರಿಗಳು ಸ್ಟಿಂಗರ್ ಜಿಟಿ ಮತ್ತು ರಿಯೊ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ SP2i ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಮುಂಚೆ ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಕಾರು ತಯಾರಕರಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಶೋರೂಮ್ಗಳನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ.