ಬಳಕೆದಾರರು ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಪ್ಡ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಬಳಕೆದಾರರು ಮೂರನೇ ಪಕ್ಷದ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರಾಪ್ಡ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಫ್ರಂಟ್ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ – GSMArena.com ಸುದ್ದಿ – GSMArena.com

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಬಳಕೆದಾರರು ತಮ್ಮ ಫೋನ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿದ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಮೂರನೇ-ಕ್ಯಾಮರಾ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸುವಾಗ ಲೆನ್ಸ್ಗೆ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಿದೆ ಎಂದು ಸಂಪೂರ್ಣ ವೀಕ್ಷಣೆಗಿಂತಲೂ. ಇದು S10 ಸರಣಿಗಳಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎಸ್ 10 ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಸಾಧನಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಾಗಿ ವಿಶಾಲ ಕೋನ ಮಸೂರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇತರ ತಯಾರಕರು ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಹೋಲುವ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಮುಖ್ಯ ಕ್ಯಾಮರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಕ್ರಾಪ್ಡ್ ಮೋಡ್ನಲ್ಲಿ (6MP) ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಾಗಿ, ಬಳಕೆದಾರರು ಮಸೂರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಬದಲಿಸಲು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು (ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಮರಾ ಸಂವೇದಕದ ಸಂಪೂರ್ಣ 10MP ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್).

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನಿಂದ ಒದಗಿಸಲಾದ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಎಪಿಐ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲಗಳು ಮತ್ತು ವಿಡಿಯೋ ಕರೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಂತಹ ಥರ್ಡ್-ಪಾರ್ಟಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳನ್ನು ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಕ್ರಾಪ್ಡ್ ಮೋಡ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಳಸಲು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ.

ಅದಕ್ಕಿಂತಲೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿಯೇ, ನಾವು ಮೂರನೇ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳಿಂದ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅನುಮತಿಸುವ ದ್ವಿ ಮುಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾಗಳ ಫೋನ್ಗಳನ್ನು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಇದು ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ನ ಅಂತರ್ಗತ ಮಿತಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಇನ್ನೂ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ. ಬೇರೆ ಯಾವುದಕ್ಕಿಂತಲೂ.

ಹಾಗಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಬಹುಶಃ ಇದನ್ನು ಸಾಫ್ಟ್ವೇರ್ ಅಪ್ಡೇಟ್ ಮೂಲಕ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದೀಗ, ಕೆಲವು ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಕೆಲವೊಂದು ಅಪ್ಲಿಕೇಷನ್ಗಳ ಪರಿಹಾರಕ್ಕಾಗಿ, ನಂತರ ಗ್ಯಾಲರಿಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಆಮದು ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮೂಲಕ