ಲೇಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಮೇಡ್ 'ರಾಸ್ಪ್ಬೆರಿ ಸೌಂಡ್' ಲೇಕರ್ಸ್ 'ರಾಸ್ಟರ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ – ಬ್ಲೀಚರ್ ವರದಿ

ಲೇಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಮೇಡ್ 'ರಾಸ್ಪ್ಬೆರಿ ಸೌಂಡ್' ಲೇಕರ್ಸ್ 'ರಾಸ್ಟರ್ ನಿರ್ಮಾಣ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ – ಬ್ಲೀಚರ್ ವರದಿ
ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನ ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಚ್ 22, 2019 ರ ಶುಕ್ರವಾರ, ಬ್ರೂಕ್ಲಿನ್ ನೆಟ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಎನ್ಬಿಎ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಆಟದ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ಗೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ನಿಲ್ಲುತ್ತಾರೆ. ನೆಟ್ಸ್ 111-106 ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು. (ಎಪಿ ಫೋಟೋ / ಮಾರ್ಕ್ ಜೆ. ಟೆರಿಲ್)

ಮಾರ್ಕ್ ಜೆ. ಟೆರಿಲ್ / ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್

ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಲೇಕರ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಮೊದಲ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಲೆಬ್ರಾನ್ ಜೇಮ್ಸ್ನನ್ನು ಇನ್ನೊಂದು ಮಟ್ಟದ ಹತಾಶೆಗೆ ತಳ್ಳಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ.

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್.ಕಾಮ್ನ ಡೇವ್ ಮೆಕ್ಮೆನಾಮಿನ್ ಪ್ರತಿ , ಲೇಕರ್ಸ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ಕಛೇರಿಯ ಕಟ್ಟಡದ ಬಗ್ಗೆ ಶೂಟರ್ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಬದಲಾಗಿ ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ಗಳ ಪಟ್ಟಿಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ ಜೇಮ್ಸ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು:

“ಆ ಪ್ರಯೋಗ?” LA ನಲ್ಲಿನ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಋತುವಿಗೆ ರೋಸ್ಟರ್ ನಿರ್ಮಾಣದ ಬಗ್ಗೆ ಜೇಮ್ಸ್ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ

“ಜೇಮ್ಸ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ನ್ಯಾಯಾಲಯಕ್ಕೆ ಹೊರಟನು, ಸಂಭಾಷಣೆಗೆ ಹಿಂದಿರುಗಿ ತನ್ನ ಗಮನವನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿ, ತನ್ನ ತುಟಿಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದು ತನ್ನ ಬಾಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ತಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ನಾಲಿಗೆಗೆ ತಳ್ಳಿದನು, ರಾಸ್ಪ್ಬೆರಿ ಶಬ್ದವನ್ನು ಮಾಡಿದನು.”

ಜೇಮ್ಸ್ಗೆ ನ್ಯಾಯಸಮ್ಮತವಾಗಿ, ಅವನ ಸುತ್ತಲಿನ ಆಟಗಾರರ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಮುಂದುವರೆದವು. ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ರಾಜನ್ ರೊಂಡೋ , ಲ್ಯಾನ್ಸ್ ಸ್ಟಿಫನ್ಸನ್, ಕೆಂಟಾವಿಯಸ್-ಕಾಲ್ಡ್ವೆಲ್ ಪೋಪ್ ಮತ್ತು ಜಾವಾ ಮೆಕ್ಗೀಗೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಹಸ್ತಾಂತರಿಸುವ ಮೂಲಕ ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ NBA MVP ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು.

ಸಿಬಿಎಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ‘   ಜೇಮ್ಸ್ ಹರ್ಬರ್ಟ್   ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ಲೇಖನವೊಂದನ್ನು ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ತಮ್ಮ ರೋಸ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದರು:

“ಲೇಕರ್ಸ್ಗಳು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ರೆಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಚಾಚಿದ-ನಾಲ್ಕು ಮೇಲೆ ಶಾರ್ಪ್ಶೂಟರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿತ್ತು.ಆ ಎರಡೂ ವಿವರಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಯಾರೊಬ್ಬರನ್ನು ಸೇರಿಸದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಆಂತರಿಕ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮೇಲೆ ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ .ಕೈಲ್ ಕುಜ್ಮಾ ಅವರ 36.6 ಪ್ರತಿಶತ 3 – ಜೇಮ್ಸ್, ರೋಂಡೋ ಮತ್ತು ಸುಧಾರಿತ ಬಾಲ್ನಿಂದ ಹಾದುಹೋದಾಗ ಅವರು-ಪಾಯಿಂಟ್ ಶೇಕಡಾವಾರು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ.ಬ್ಯಾಲ್ನ ಹೊಡೆತವು ಕಾಣುವಂತೆಯೇ, ಅವನು ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸುದೀರ್ಘ-ಶ್ರೇಣಿಯ ಜಿಗಿತಗಾರನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಿರವಾಗಿರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. “

ಕುಜ್ಮಾ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ, ಅವರ ಶೇಕಡಾವಾರು ಪ್ರಮಾಣವು ಪ್ರಸ್ತುತ 30.4 ಶೇಕಡಾ. ಪಾದದ ಗಾಯದಿಂದ ಜನವರಿ 19 ರಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಬಾಲ್, 47 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ ಶ್ರೇಣಿಯಿಂದ 32.9 ಶೇಕಡವನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ.

ಲೇಕರ್ಸ್   ಶ್ರೇಣಿ   ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಸನ್ಸ್ (32.7) ಗಿಂತ ಮುನ್ನ, ಮೂರು ಪಾಯಿಂಟ್ ಶೇಕಡಾವಾರು (33.0) ನಲ್ಲಿ 29 ನೇ ಸ್ಥಾನ. ವಿಪರ್ಯಾಸವೆಂದರೆ, ಅವರು   24 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಕಟ್ಟಲಾಗಿದೆ   ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ದಕ್ಷತೆ (105.0) ನಲ್ಲಿ ಕ್ಲೀವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಕ್ಯಾವಲಿಯರ್ಸ್ ಜೊತೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 9 ರಂದು ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಟ್ರೇಲ್ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ಋತುವು ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಲೇಕರ್ಸ್ 2019-20 ರ ಆರಂಭಿಕ ಆರಂಭಿಕ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.