OnePlus 7T ಸೆಲ್ಫ್ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಪತ್ತೆಯಾಗುವಂತಹ ಕೇಸ್ ನಿರೂಪಣೆ ತಿಳಿಸುತ್ತದೆ – ಫೋನ್ ಅರೆನಾ

ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಝಚ್ಟಿ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟ್ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತೇವೆ, ಅದು ಸುಮಾರು 100% ಸ್ಕ್ರೀನ್-ಟು-ದೇಹ ಅನುಪಾತವನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ವಿವಿಧ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ . ZTE ಆಕ್ಸಾನ್ V ಯು ಫಲಕದ ಬದಿಯಿಂದ ಶಾಶ್ವತವಾಗಿ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಸ್ವಯಂ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಫಲಕವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ZTE ಆಕ್ಸನ್ ಎಸ್ ಎಲ್ಲಾ ಫೋನ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳು ಮತ್ತು ಸಂವೇದಕಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಅಡ್ಡ ಸ್ಲೈಡಿಂಗ್ ಫಲಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಹಿಂಭಾಗದ ಫಲಕವು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛವಾಗಿದೆ, ವಿಲಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲದ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿದೆ.

ಇಂದು,

ಸ್ಲಾಶ್ಲೀಕ್ಸ್ ಪೋಸ್ಟ್

ಹಲವು ಪ್ರಕರಣಗಳ ಚಿತ್ರಗಳು ಒಪೋವೊದಿಂದ ಫೋನ್ಗಾಗಿ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತವೆ, ಇದು ದರ್ಜೆಯ ಸುತ್ತಲೂ ಮತ್ತೊಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. Oppo ರೆನೋ ಎಂದು, ಫೋನ್ ಸಾಧನದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಿಂದ ಹೊರಬರುವ ಫಲಕದಂತೆ ಸಣ್ಣ ತುಂಡು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಬೆಣೆ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಸೆಲೀಹಿ ಸ್ನಪ್ಪರ್ ಮತ್ತು ಫ್ಲ್ಯಾಷ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಸಲ್ಲಿಸುವ ಜೊತೆಗೆ, ಸ್ಲಾಶ್ಲೇಕ್ಸ್ ಸಾಧನವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು Oppo ರೆನೊ ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಸ್ಥಿತಿ ಮೀರಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಲು ತೋರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಬಹುದು.

16MP ಸೆಲ್ಫಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮತ್ತು ಫ್ಲ್ಯಾಷ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದರ ಜೊತೆಗೆ, ಬೆಣೆ ಮುಂಭಾಗದ ಮುಖಾಮುಖಿ ಸ್ಪೀಕರ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಮತ್ತು ಕರೆಯುವವರೆಗೂ ಫೋನ್ನ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮರೆಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಓರ್ವ ಮೋಟಾರು ನಂತರ ತೆರೆದೊಳಗೆ ಬೆಣೆಗಳನ್ನು ತರಲು ಬಳಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ, ಫ್ಲಾಶ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೀಕರ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದಾಗಿದೆ. Oppo ರೆನೋ ಇನ್ನೂ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು ಆದರೆ, ವದಂತಿಯ ಸ್ಪೆಕ್ಸ್ ಹುಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 710 ಮೊಬೈಲ್ ವೇದಿಕೆ ಒಂದು 6.4-ಇಂಚು ಅಂಚಿನ ಯಾ ಅಂಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನ (1080 X 2340 ರೆಸಲ್ಯೂಶನ್, 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ) ಸೇರಿವೆ. ಫೋನ್ನ ಒಂದು ರೂಪಾಂತರ 6GB ಮೆಮೊರಿ ಮತ್ತು 128GB ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಎರಡನೇ ಆವೃತ್ತಿ 8GB ಮೆಮೊರಿ ಮತ್ತು 256GB ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಹಿಂದೆ (48MP + 20MP + ಟೈಮ್-ಆಫ್-ಫ್ಲೈಟ್ ಡೆಪ್ತ್ ಸೆನ್ಸರ್) ತ್ರಿವಳಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಇದೆ, ಮತ್ತು 4000mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ದೀಪಗಳನ್ನು ಇಡುತ್ತದೆ.

Oppo ಮತ್ತು OnePlus ಅದೇ ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ತಾಯಿ ಸಹೋದರರು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ, ಮತ್ತು Oppo ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಕಂಡು ಅನೇಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳನ್ನು ಭವಿಷ್ಯದ OnePlus ಫೋನ್ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು, ಮುಂಬರುವ OnePlus ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ನಾವು ಬೆಣೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ನೋಡಬಹುದು. ದಿ

OnePlus 7

, ಇದು ಮುಂದಿನ ಮುಂದಿನ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳ್ಳುವ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ, ಪಾಪ್-ಅಪ್ ಸ್ವಯಂಘೋಷಕ ಸ್ನ್ಯಾಪರ್ ಅನ್ನು ಅಳವಡಿಸಲಾಗುವುದು. ಆದರೆ ನಂತರ ಈ ವರ್ಷ OnePlus 7T ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಬಹುದು, ಮತ್ತು ನಾವು ಆ ಫೋನ್ ಬಳಸುವ ಬೆಣೆ ನೋಡಿ ಆಶ್ಚರ್ಯ ಆಗಲಿಲ್ಲ.

ಒಪಪೊ ಪ್ರಸ್ತುತ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಹುವಾವೇ ನಂತರದ ಎರಡನೆಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಯಾರಕ, ಮತ್ತು ಒನ್ಪ್ಲಸ್ನ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಬಹುಶಃ ಅಸೂಯೆಯಾಗಿ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಕಂಪನಿ ಈಗ ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿದೆ,

ಇದು ಯುಎಸ್ಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಈ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಯಾವುದೇ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅಮೆರಿಕಾವನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸುವ ಮೊದಲು ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಅದರ ವ್ಯವಹಾರವು ಸ್ಥಿರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಮೊದಲಿಗೆ ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂದು ಕಂಪನಿಯು ಹೇಳಿದೆ.