ಈ $ 20 ಅಲೆಕ್ಸಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಕರ್ $ 50 ಎಕೋ ಡಾಟ್ – ಬಿಜಿಆರ್ನಂತೆಯೇ ಒಳ್ಳೆಯದು

ಈ $ 20 ಅಲೆಕ್ಸಾ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಕರ್ $ 50 ಎಕೋ ಡಾಟ್ – ಬಿಜಿಆರ್ನಂತೆಯೇ ಒಳ್ಳೆಯದು

ಸರಿ ಗಂಭೀರವಾಗಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ಎಕೊ ಡಾಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಬೇಡಿ. ನಾವು ಎಕೋ ಡಾಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ, ನಮಗೆ ತಪ್ಪು ಸಿಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಹೋಲಿಸಬಹುದಾದ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಕರ್ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸಾಗೆ ನೀವು ಅದೇ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ವ್ಯತ್ಯಾಸವು ಅರ್ಧಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಅಮೆಜಾನ್ ಅಥವಾ ಬೇರೆಡೆಯಲ್ಲಿ ಎಕೋ ಡಾಟ್ಗಾಗಿ $ 50 ಅನ್ನು ಪಾವತಿಸುವಿರಿ, ಆದರೆ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಅಮೆಜಾನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾದೊಂದಿಗೆ ಯೂಫಿ ಜಿನೀ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಕರ್ ಕೇವಲ $ 19.99 ಗೆ ಹೊಂದಬಹುದು. ನೀವು ಡಾಟ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಮೊದಲು ಇದನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ.

ಉತ್ಪನ್ನ ಪುಟದಿಂದ ನಿಮಗೆ ತಿಳಿಯಬೇಕಾದದ್ದು ಇಲ್ಲಿದೆ:

  • eufy ಅಮೆಜಾನ್ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಅಲೆಕ್ಸಾ ಧ್ವನಿ ಸಹಾಯಕನೊಂದಿಗೆ ಧ್ವನಿ-ನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪೀಕರ್ ಜಿನೀ. ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ಪದ “ಅಲೆಕ್ಸಾ” ಮತ್ತು ಜಿನೀ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೋಮ್ ಸಾಧನಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸುತ್ತದೆ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಗಳು, ಕ್ಯಾಲೆಂಡರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ, ಹವಾಮಾನ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. (2.4GHz Wi-Fi ನೆಟ್ವರ್ಕ್ ಬೆಂಬಲ ಮಾತ್ರ, ಬ್ಲೂಟೂತ್ ಇಲ್ಲ) ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಯೂಫಿ ಜೀನಿ ಅಥವಾ ಎಕೋಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು, ಸ್ಪೇಶಿಯಲ್ ಪರ್ಸೆಪ್ಷನ್ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ನಿಮ್ಮ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಉತ್ತರಿಸಲು ಯುಫೀ ಜಿನೀ ಅಥವಾ ಎಕೋ ಅನ್ನು ನಿಕಟವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
  • ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಆಡಿಯೊ ಮತ್ತು ಕೊಠಡಿ ತುಂಬುವ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನೀಡುವ 2W ಸ್ಪೀಕರ್ನೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚಿನ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗಳನ್ನು ಸ್ಪಾಟ್ಫಿ, ಅಮೆಜಾನ್ ಮ್ಯೂಸಿಕ್, ಟ್ಯೂನ್ಇನ್, ಪಂಡೋರಾ ಮತ್ತು iHeartRadio ನಂತಹ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಸೇವೆಗಳಿಂದ ಆನಂದಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಯೂಫೀ ಜಿನಿಯೊಂದಿಗೆ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್-ಫ್ರೀ ಯಾರಿಗಾದರೂ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅಥವಾ ಸಂದೇಶ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇತರ ಅಲೆಕ್ಸಾ-ಸಶಕ್ತ ಸಾಧನಗಳೊಂದಿಗೆ ತಕ್ಷಣ ಸಂಪರ್ಕ ಸಾಧಿಸಿ.
  • ನಿಜವಾದ ಧ್ವನಿ ನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹೋಮ್ ಅನುಭವವನ್ನು ಸಕ್ರಿಯಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಅಲೆಕ್ಸಾ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಇತರ ಬ್ರಾಂಡ್ಗಳ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ರೋಬಾವಾಕ್ 11 ಸಿ ಮತ್ತು ಲುಮೋಸ್ ಎಲ್ಇಡಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಬಲ್ಬ್ಸ್ನಂತಹ ಅಲೆಕ್ಸಾ-ಹೊಂದಾಣಿಕೆಯ ಯೂಫಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಜಿನೀ ಬಳಸಿ.
  • ಉಚಿತ EufyHome ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನೊಂದಿಗೆ ಸುಲಭ ಸೆಟಪ್. ಸಿರಿಯಸ್ XM, ಡೊಮಿನೊಸ್ ಪಿಝಾ, ಉಬರ್, ಇಎಸ್ಪಿಎನ್, ಎನ್ಪಿಆರ್ ನ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಂತಹ 10000+ ಕೌಶಲಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಅಮೆಜಾನ್ ಅಲೆಕ್ಸಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿ. ಜೊತೆಗೆ, ಜಿನೀ ಯಾವಾಗಲೂ ಚೆನ್ನಾಗಿದೆ. ಭವಿಷ್ಯದ ನವೀಕರಣಗಳು: ಅಲೆಕ್ಸಾ ಸಂದೇಶ ಮತ್ತು ಕರೆ. (ಯೂಫೀ ಹೋಮ್ಗೆ ಐಒಎಸ್ 8.0 (ಮತ್ತು ಮೇಲಿನ) ಅಥವಾ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 4.3 (ಮತ್ತು ಮೇಲಿನದು) ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಲು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅಥವಾ ಟ್ಯಾಬ್ಲೆಟ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.)
  • ನೀವು ಪಡೆಯಿರಿ: eufy ಜಿನೀ, AC ಪವರ್ ಅಡಾಪ್ಟರ್ (5ft / 1.5m), AUX ಕೇಬಲ್ (5ft / 1.5m), ಬಳಕೆದಾರ ಕೈಪಿಡಿ, ಸುರಕ್ಷತೆ ಸೂಚನಾ ಕಾರ್ಡ್, ನಮ್ಮ ಚಿಂತೆ ಮುಕ್ತ 12-ತಿಂಗಳ ಖಾತರಿ ಮತ್ತು ಜೀವಿತಾವಧಿ ತಾಂತ್ರಿಕ ಬೆಂಬಲ.

ವೆಬ್ನಾದ್ಯಂತ ನಾವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮತ್ತು ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು Twitter ನಲ್ಲಿ @ ಬ್ಯಾಂಡಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ. .

ನಮ್ಮ ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯೋಜಿತ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಅವಕಾಶಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಲು, ದಯವಿಟ್ಟು sponsored@bgr.com

BGR ಡೀಲುಗಳು ವಿಷಯ ಸಂಪಾದಕೀಯ ಮತ್ತು ಜಾಹೀರಾತುಗಳಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು BGR ನಮ್ಮ ಪೋಸ್ಟ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಖರೀದಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕಮಿಷನ್ ಸ್ವೀಕರಿಸಬಹುದು.

ಚಿತ್ರ ಮೂಲ: ಅಂಕರ್