ಅದರ ಫೈಲ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಪರದೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಗೂಗಲ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ – Mashabl

ಅದರ ಫೈಲ್ಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ ಪರದೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಗೂಗಲ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ – Mashabl

ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುವಂತಹ ಅನಗತ್ಯ ಫೈಲ್ಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು Google’s Files ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಹಳ ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಈಗ, ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯ ನಿಜವಾದ ಮೇಲ್ಮೈಯನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಗೂಗಲ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

ಇತರರು ನೋಡಿ: ನೀವು Google ನಕ್ಷೆಗಳ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನಲ್ಲಿ ‘ಸ್ನೇಕ್’ ಅನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಬಹುದು

ಅದು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ, ನೀವು ಕೇಳುತ್ತೀರಿ? ಅಲ್ಲದೆ, ಪರದೆಯಿಂದ ಮಣ್ಣನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲು “ಜ್ಯಾಮಿತೀಯ ಕೊಳಕು ಮಾದರಿಗಳು” ಮತ್ತು “ಹಾಪ್ಟಿಕ್ ಮೈಕ್ರೊಮೋಫ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಜನರೇಟರ್” ಅನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಗೂಗಲ್ ಹೇಳಿದೆ. ಮತ್ತು ಪರದೆಯನ್ನು ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಗೂಗಲ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಫೋನ್ ಸುತ್ತ “ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ” ಕೊಳಕು ಗುರಾಣಿ ರಚಿಸಲು ಹಾಪ್ಟಿಕ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಸೂಪರ್-ಫಾಸ್ಟ್ ವೇಗದಲ್ಲಿ ಚಲಿಸುವಾಗ ಅದನ್ನು ಮುಟ್ಟದೆ ಸೂಪರ್ಮ್ಯಾನ್ ಕೇವಲ ಬಿರುಗಾಳಿಯನ್ನು ಹೇಗೆ ಬಿಡಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ? ಇದು ಹೋಲುತ್ತದೆ. ನನಗೆ ಅನ್ನಿಸುತ್ತದೆ.

ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಪರದೆಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸ್ವಚ್ಛಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಫೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಇದು ಹೊಸದಾಗಿ ಅನಾನಸ್ ಪರಿಮಳವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ನಿದ್ದೆಯಿಲ್ಲದೆ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು, ಪ್ರಿಯ ಓದುಗರು, ಇದು ನಿಖರವಾಗಿ ಯಾವ ದಿನಾಂಕವಾಗಿದೆ.