ಟಿಂಡರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಕಲಿ ಎತ್ತರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತದೆ – Mashabl

ಟಿಂಡರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಕಲಿ ಎತ್ತರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುತ್ತದೆ – Mashabl

ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಸುಳ್ಳು ಇಲ್ಲ. ಟಿಂಡರ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಟಿಂಡರ್ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಗಳಲ್ಲಿ 5’10 “ಎಂದು ಹೇಳುವ ಹೆಚ್ಚಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ 5’6”. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ 5’10 “ಎತ್ತರದವರು, ಮತ್ತು ಟಿಂಡರ್ ಅದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ ಯಾರು dudes ಕೇವಲ ಸರಳ ಅನ್ಯಾಯವಾಗಿದೆ.

ಕಂಪೆನಿಯು ಎತ್ತರ ಪರಿಶೀಲನೆ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ (HVB) ಎಂಬ ಹೊಸ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಪ್ರೊಫೈಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಕನಸಿನ ಎತ್ತರ (DH) ಬದಲಿಗೆ ಅವುಗಳ ನಿಜವಾದ ಎತ್ತರವನ್ನು (AH) ತಿಳಿಸಲು ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ಇತರರು ನೋಡಿ: ಈ ಟಿಂಡರ್ ತಪ್ಪಾಗಿ ಮಾಡಬೇಡಿ

ಪರಿಶೀಲನೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯು ಸರಳವಾಗಿದೆ: ಎಲ್ಲಾ ಬಳಕೆದಾರರು ಯಾವುದೇ ವಾಣಿಜ್ಯ ಕಟ್ಟಡದ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿರುವ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಟಂಡರ್ ನಂತರ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ (ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಇರುವ ಎಲ್ಲಾ ಕಟ್ಟಡಗಳ ನಿಖರವಾದ ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟಿಂಡರ್ ಒಂದು ಡೇಟಾಬೇಸ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಚಿಕ್ಕ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ), ಮತ್ತು ಇದು ನಿಮ್ಮ ಇನ್ಪುಟ್ ಎತ್ತರವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ.

ಮಾರ್ಚ್ 30 ರ ಮೊದಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿನವಾದ ಮಾರ್ಚ್ 29 ರಂದು ಹೊಸ ಲಕ್ಷಣವನ್ನು ಘೋಷಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಮಾರ್ಚ್ 31 ರ ಮೊದಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿನ, ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ದಿನವಾಗಿದೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 1 ಮೊದಲು ಎಕೆಎ ಏಪ್ರಿಲ್ ಫೂಲ್ಸ್ ಡೇ. ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಫೋನ್ಗೆ “ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ” HVB ಬರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಟಿಂಡರ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ನಾವು ಇದನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ಅದನ್ನು ನಂಬುತ್ತೇವೆ.