ವಿಶೇಷ: ದ ಫ್ಲೆಷ್ನಲ್ಲಿ, ಸಾಹಸಮಯ ಹೊಸ KTM 390 – ZigWheels.com

ವಿಶೇಷ: ದ ಫ್ಲೆಷ್ನಲ್ಲಿ, ಸಾಹಸಮಯ ಹೊಸ KTM 390 – ZigWheels.com
KTM 390 Adventure

ಸಣ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಸಾಹಸ ಮೋಟಾರು ಸೈಕಲ್ನ ಆಗಮನದಿಂದ ನಾವು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ

ಕೆಟಿಎಂ

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಚಿತ್ರಗಳ ಸೆಟ್ನಿಂದ

390 ಸಾಹಸ

ಜೂನ್ 2018 ರ ಸುಮಾರಿಗೆ ಸೋರಿಕೆಯಾಯಿತು. ಆ ಬೈಕು ಹಾರ್ಡ್ಕೋರ್ ಆವೃತ್ತಿಯಂತೆಯೇ ಇದ್ದರೂ, ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ರಿಮ್ ಮಾಡಲಾದ ಮಾತುಕತೆಗಳು, ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರವಾಸಗಳು ನಮ್ಮ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಸಾಹಸ ಪ್ರವಾಸ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಆದರೂ, ಕೆಟ್ಟ ಆಫ್-ರೋಡ್ಸರ್ಗಿಂತ ಆಲ್-ರೌಂಡರ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದನ್ನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

KTM 390 Adventure
ನೀವು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹೋಗುವುದಕ್ಕೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಇಂದಿನ ದಿನಾಂಕ ಏನು ಎಂಬುದನ್ನು ನೀವು ಪರಿಶೀಲಿಸುವಿರಿ. ಹೌದು, ನೀವು ಏಪ್ರಿಲ್-ಮೂರ್ಖರಾಗಿದ್ದೀರಿ. ನಾವು KTM ಯಿಂದ ಅಧಿಕೃತ ಏನನ್ನಾದರೂ ನಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಣ್ಣ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಸಾಹಸ ಮೋಟಾರು ಸೈಕಲ್ನ ಆಗಮನವು ಪ್ರತಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ದಿನಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಚ್ಚು ತಾಳ್ಮೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ನೀವು, ನಮ್ಮಂತೆಯೇ, ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿನ ಜನ್ 390 ಡ್ಯೂಕ್ ಹೊಂದಲು ಸಂಭವಿಸಿದರೆ, ಆಟೋಲೋಗ್ ಡಿಸೈನ್ ನಿಮಗಾಗಿ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಕೆಟಿಎಂ ಎಕ್ಸ್ ಪ್ಲೋರರ್ ಕಿಟ್.

ಸಹ ಓದಿ: 2019 ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ 400 UG ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರಿಕರಗಳನ್ನು ನೀಡಲು ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತ ವಿನ್ಯಾಸ

KTM 390 Adventure

ಎಕ್ಸ್ಪ್ಲೋರರ್ ಎಂಬುದು ಈ ಸಾಹಸ ಟೂರ್ರೆ ನೋಟವನ್ನು ನೀಡಲು ಡ್ಯೂಕ್ನ ಮುಂಭಾಗದ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸುವ ಬೇಸ್ ಕಿಟ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು ಹೊಸ ಮೂಗು, ಹೊಸ ಮುಖವಾಡ, ವ್ಯಾಪಕ ಟ್ಯಾಂಕ್ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು, ಮಾಹಿತಿ ಕ್ಲಸ್ಟರ್ ಮತ್ತು ಬೆಳಕಿನ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಕ್ ಕವರ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಹೊಸ ಆರೋಹಿಸುವಾಗ ಬ್ರಾಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಪುಣೆ ಸ್ವತಃ ಆಟೋಲೋಗ್ ತಯಾರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಸಂಪೂರ್ಣ ಕಿಟ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 13,500 ರೂಪಾಯಿಗಳಿಗೆ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಆದರೆ ನೀವು ಮುಖವಾಡ ಮತ್ತು ಫೋರ್ಕ್ ಕೂಡಾ ಕೆಲವು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಬಹುದು.

ಇದು ಕಿಟ್ನ ಭಾಗವಾಗಿರದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಆಟೋಲೋಗ್ಯೂ ಸಹ ನೀಡುತ್ತಿದೆ, ಅದು ಆಫ್-ರೋಡ್ಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ನಿಮ್ಮ ಇಂಜಿನ್ ಕೇಸಿಂಗ್ ಅನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಸರಿಯಾದ ಬ್ಯಾಷ್ ಪ್ಲೇಟ್ ಆಗಿದೆ. ಇದು 3500 ರೂ. ಖರ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ಲಸ್, ಆಟೋಲೋಗ್ಯೂ ಸಹ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅಮಾನತು ಕಿಟ್ಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ.

ಈ Xplorer ಕಿಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಮುಂದಿನ ಬೈಕು ಪ್ರಸ್ತುತ-ಜೆನ್ 390 ಡ್ಯೂಕ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ನಂತರ ಬಜಾಜ್ ಡೊಮಿನಾರ್ 400 .