ಕ್ಯಾಲಿಪರಿ – ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಝಿಯಾನ್ ಈ ಒಳ್ಳೆಯದು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಕ್ಯಾಲಿಪರಿ – ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ ಝಿಯಾನ್ ಈ ಒಳ್ಳೆಯದು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
<ಫಿಗರ್ ಡೇಟಾ-ಸೆರೆಬ್ರೊ-ಐಡಿ =" 5ca3c661ca84b7563af69b57 " "espn" ಡೇಟಾ-ವೀಡಿಯೋ = "ಸ್ಥಳೀಯ, 640,360,26425296, ಶ್ವೇತಪಟ್ಟಿ-LS | FM | AL | AM | AO | AQ | AR | AW | AZ | BA | BF | BG | BI | BJ | BO | BR | BV | BY | BZ | ಸಿಎ | ಸಿಡಿ | ಸಿಎಫ್ | ಸಿಜಿ | ಸಿಐ | ಸಿಎಲ್ | ಸಿಎಮ್ | ಸಿಒ | ಸಿಆರ್ | ಸಿಯು | ಸಿವಿ | ಸಿವೈ | ಸಿಝಡ್ಝಡ್ | ಡಿಜೆ | ಡಿಒ | ಡಿಝಡ್ | ಇಸಿ | ಇಇ | ಇಹೆಚ್ | ಇಆರ್ | ಇಟಿ | ಜಿಎ | ಜಿಇಇ | ಜಿಎಫ್ | ಜಿಎಚ್ | ಜಿಎಲ್ | ಜಿಎಂ | ಜಿಎನ್ | ಜಿಪಿ | ಜಿಎಕ್ಯೂ | ಜಿಟಿ | ಜಿಡಬ್ಲೂ | ಎಚ್ಎನ್ಎನ್ | ಎಚ್ಆರ್ | ಎಚ್.ಡಿ | ಎಚ್.ಎ. | ಐಎಲ್ | ಐಎಸ್ | ಕೆಇಇ | ಕೆಜಿ | ಕೆಎಂ | ಕೆಝಡ್ | ಎಲ್ಆರ್ | ಎಲ್ಟಿ | ಎಲ್ವಿ | ಎಲ್ವೈ | ಎಂಎ | ಎಂಡಿ | ME | MK | ML | MN | MQ | MR | MU | MX | NE | NG | NI | PA | PE | PL | PM | PY | RE | RO | RS | RU | RW | SC | SD | SI | SJ | ಎಸ್ಕೆ | ಎಸ್ಎಲ್ | ಎಸ್ಎನ್ | ಎಸ್ಒಒ | ಎಸ್ಆರ್ | ಎಸ್ಟಿ | ಎಸ್ವಿ | ಟಿಡಿ | ಟಿಎಫ್ | ಟಿಜಿ | ಟಿಜೆ | ಟಿಎಂ | ಟಿಎನ್ | ಟಿಆರ್ | ಟಿಝಡ್ | ಯು | ಯುಜಿ | ಯುವೈ | ಯು.ಜಿ. | ವಿಇ | ಯುಟಿ | ಯುಯು | ಬಿಎಕ್ | ಯುಎಸ್ | ಎಎಸ್ | GU | MP | PR | VI | UM | AI | ZM | BW | TT | KN | PW | MH | GY | MW | AU | BS | SX | MG | AG | BB | BM | GD | JM | KY | LC | ಎಂಎಫ್ | ಎಂಎಸ್ | ಟಿಸಿ | ವಿಸಿ | ವಿಜಿ | ಎಸ್ಎಸ್ | ಎಸ್ಜೆಡ್ | ಝಡ್ಎ | ಎಮ್ಝಡ್ | ಎಫ್ಜೆ | ಝಡ್ಡಬ್ಲ್ಯೂ | ಎನ್ಜಿಇ | ಎಎ || ">

<ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 375px)"> play
ವೊಜ್: ಜಿಯಾನ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಹೊರಗೆ ಒಂದು ಪೀಳಿಗೆಯ ಪ್ರತಿಭೆ ಆಗಿದೆ (1:06)

ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೊಜ್ನಾರೊವ್ಸ್ಕಿ ಝಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಎನ್ಬಿಎ ತಂಡಗಳಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಆಕರ್ಷಕ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಮಾಡುವ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತಾನೆ.

8:24 PM ಇಟಿ

  • ಜೆಫ್ Borzello ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ನೇಮಕಾತಿ ಆಂತರಿಕ.
    • 2014 ರಲ್ಲಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸೇರಿದರು.
    • ಡೆಲವೇರ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದ ಪದವೀಧರರು.

ಡ್ಯೂಕ್ ನಕ್ಷತ್ರದಿಂದ ಹೊಸ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಯ ಋತುವಿನ.

” ನಾವು ಜಿಯಾನ್ ಅನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ನಾನು ಅವನನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು ಕ್ಯಾಲಿಪಾರಿ ಶುಕ್ರವಾರ ದ ಡ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಶೋ . “ಅವನು ಒಳ್ಳೆಯವನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಅವನು ಈ ಒಳ್ಳೆಯವನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ, ಅವನು ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಸಾಧಿಸಬಹುದೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅವನು ಮುಗಿದಂತೆಯೇ ಇಲ್ಲ”.

ಡೇಟಾ-ನಡವಳಿಕೆ = “article_related”>