ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ತಂಪಾದ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ನರಗಳನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಬೆವರು ಮಾಡಿದರು – ದಿ ಗಾರ್ಡಿಯನ್

ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ತಂಪಾದ ಮುಹಮ್ಮದ್ ಸಲಾಹ್ ಅವರು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ನರಗಳನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು ಬೆವರು ಮಾಡಿದರು – ದಿ ಗಾರ್ಡಿಯನ್

ಇದು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ನ ವರ್ಷವಾಗಿರಬೇಕಾದರೆ, ಇದು ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನುಂಟುಮಾಡುವ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಲೈನ್ ಅಥವಾ ಸ್ಟಿಂಗಿ ಡಿಫೆನ್ಸ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ, ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿನ ಹಿನ್ನಡೆಗಳಿಂದ ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸುವ ಒಂದು ಪ್ರಶಂಸನೀಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವಾಗಿದೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಕರಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ವಿರಳವಾಗಿ ಇದ್ದರು ಮತ್ತು ಒಂದು ಬಾರಿಗೆ ಬಾಕಿ ಪಾವತಿ ಮಾಡಿದರು, ಆದರೆ ನಿರ್ದಯವಾದರೂ, ಅವರು ಇನ್ನೂ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಿದರು.

ಸಮಯಕ್ಕೆ – ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮುಂದಿನ 29 ತಿಂಗಳುಗಳ ನಿರೀಕ್ಷೆಗೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯನ್ನು ರನ್-ಇನ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು-ಪಾಯಿಂಟ್ ಮುನ್ನಡೆಗೆ ಪುನಃ ಸ್ಥಾಪಿಸುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮಹತ್ವ ಹೊಂದಿರುವ ಈ ವಿಜಯವನ್ನು ಅವರು ಪ್ರತಿಫಲಿಸಬಹುದು. ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರು ಸಕಾರಾತ್ಮಕ riposte ಅನ್ನು ಸ್ಪಿನ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದರು, ಆದರೆ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಆದರೆ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಂಡ ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯು ಹಾನಿಕಾರಕವೆಂದು ಭಾವಿಸಿ, ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳಿಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಆವೇಗವನ್ನು ಶರಣಾಯಿತು.

ಬದಲಾಗಿ, ಉದ್ರಿಕ್ತ ಅಂತಿಮ ಸಮಾವೇಶದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ, ಅವರು ಶಿಖರದ ಈ ಸಂಮೋಹನದ ಕದನದಲ್ಲಿ ಮಾನಸಿಕ ಅಂಚನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ವಿಸ್ಲ್ನಲ್ಲಿ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಆಕಸ್ಮಿಕದ ಮುಂದೆ ಜರ್ಮನ್ ತನ್ನ ವಾಡಿಕೆಯ ಮುಷ್ಠಿಯ ಮುಷ್ಟಿ ಪಂಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. “ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಇದು ಅದ್ಭುತ ಇಲ್ಲಿದೆ,” ಎಂದು ತಿಳಿದಿರುವ ಗ್ರಿನ್ ಮೂಲಕ Klopp ಹೇಳಿದರು. “ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿದ್ದು, ಎಲ್ಲಾ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಸಂಘಟಿತವಾಗಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಇಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟದಾಯಕವೆಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಇದು ಇನ್ನಷ್ಟು ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗುತ್ತದೆ. ”

ಅವರ ಅನ್ವೇಷಣೆಯು ದೀರ್ಘಕಾಲದಿಂದಲೂ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ಪ್ರಕೃತಿಯಿಂದ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ – ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಅವರು 16 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಆನ್ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಬರ್ನ್ಲಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಿತು. ಅವರು ಫಲ್ಹಾಮ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಸ್ಗೆ ಸಂಭವನೀಯವಾಗಿ ಹಾನಿಕಾರಕ ಸಮಕಾರಿಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು ಆದರೆ ಪ್ರತಿ ಸಂದರ್ಭಕ್ಕೂ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುವ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು.

ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಪುನರುಜ್ಜೀವಿತ ವಿರೋಧಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಈ ಆಟವು ಅಂತಿಮ 10 ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮೂಲೆಗೆ ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಲು ಮೊದಲು ಅವರು ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ಮುಂಚೆಯೇ ತಿರುಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾಯಿತು. ಪರ್ಯಾಯವಾಗಿ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಅವರ ಶಿರೋನಾಮೆಯು ಅವರನ್ನು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮುಂದೂಡಿಸಿತು, ಆದರೂ ಮೊಹಮದ್ ಸಲಾಹ್ ತನ್ನದೇ ಆದ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ದೂರದಿಂದ ಓಡಿಹೋದ, ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಅವರ ಆಶಾವಾದವನ್ನು ಪಂಚ್ ಮಾಡಿದ.

ಓರ್ವ ಹಿಂಬಾಲಿಸುವ ರಯಾನ್ ಬೆರ್ಟ್ರಾಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಈಜಿಪ್ಟಿನವರು ನಿಷ್ಕಳಂಕವಾಗಿ ಮುಳುಗಿದರು, ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಅರ್ಧಭಾಗವನ್ನು ಕಾಪಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪಾದಾರ್ಪಣೆಗೆ ರಾಬರ್ಟೊ ಫಿರ್ಮಿಮೊವನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸುವ ಮೊದಲು – “ಮೊ ಸಲಾಹ್ ಅವರ ಗೋಲಿಗೆ ಹಾದುಹೋಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಹೋಗಿ, ಹೋಗು .. . “ಕ್ಲೋಪ್ ತನ್ನ ಮನಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಸವರಿಕೊಂಡು – ಬದಲಿಗೆ ಆಂಗಸ್ ಗುನ್ನಿನ ಆಚೆಗೆ ಹೋಮ್ ಸೈಡ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಪ್ರದೇಶದೊಳಗಿಂದ ಅದ್ಭುತವಾದ ಹೊಡೆತವನ್ನು ರವಾನಿಸುತ್ತಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಸಲಾಹ್ನ 50 ನೇ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಗೋಲು, ಕ್ಲಬ್-ರೆಕಾರ್ಡ್ 69 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿದೆ, ಫೆಬ್ರವರಿಯ ಮಧ್ಯಭಾಗದ ನಂತರ ಅವನ ಮೊದಲನೆಯದು, ಎಂಟು-ಆಟದ ಬರಗಾಲವನ್ನು ಅವನು ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದೆಂದು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಿದನು. ರನ್-ಇನ್ಗಾಗಿ ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ಫಲಪ್ರದ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಿದರೆ, ಈ ತಂಡವು ಇನ್ನೂ ಆ ದೇಶೀಯ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸುವುದರಿಂದ ಈ ತಂಡದ ನಂಬಿಕೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಸೇರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಆನ್ ಫೀಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಚೆಲ್ಸಿಯಾ ಮತ್ತು ತೋಳಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅಗ್ರ ಏಳು ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಆಡಲು. ಸತ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಅಂತಿಮ ಐದು FIXTURES ಭಯಾನಕ ಬೆದರಿಸುವುದು ಕಾಣುವುದಿಲ್ಲ.

ಆಚರಿಸಲು ಇತರ ಕ್ವಿರ್ಕ್ಗಳು ​​ಇದ್ದವು. ರೆಡ್ ಬುಲ್ ಲೀಪ್ಜಿಗ್ನಲ್ಲಿ ರಾಲ್ಫ್ ಹ್ಯಾಸೆನ್ಹಟ್ಲ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದ ನಬಿ ಕೀಟಾ, ಟ್ರೆಂಟ್ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್-ಅರ್ನಾಲ್ಡ್ ಅವರ ಉತ್ತಮ ದಾಟಲು ಒಂಬತ್ತು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಮೊದಲ ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಗೋಲುಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಪಾದದಲ್ಲಿ ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಗುನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನದ ಮೂಲಕ. ಇದು ನರಗಳನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಒಂದು ಸಮಕಾಲೀನವಾಗಿದೆ – ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಹಾಯಕ ರೆಫರಿಯ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿರುವ ಒಂದು ಅಂಶವು, ಸಲಾಹ್ನ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿರುವ ಆಫ್ಸೈಡ್ ಅನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದೆ – ಆದಾಗ್ಯೂ ಭೇಟಿಗಾರರಿಗೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಹೊರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಕೇವಲ ಗಂಟೆಗೆ ಮುಂಚೆಯೇ ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಜೇಮ್ಸ್ ಮಿಲ್ನರ್ರವರ ಹಳೆಯ ತಲೆಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದರೂ ಆಟ. ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರ ಮುನ್ನಡೆ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾದ ನಂತರ, ಹೆಂಡರ್ಸನ್ ಮೇಲೇರಿತು ಮತ್ತು 2017 ರ ಸೆಪ್ಟಂಬರ್ನಿಂದ ಮನೆಗೆ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಫಿರ್ಮಿಮೊ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಕಟ್ಟಿಹಾಕಿದರು.

ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಡೆಫ್ಲೇಟೆಡ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ, ಆದರೂ ಅವರು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಕಿರಿಕಿರಿಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ. ಹಶೆನ್ಹೌಟ್ಲ್ ಅವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, ಮೌರಿಯೋ ಪೆಲ್ಲೆಗ್ರಿನೊ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಹುಗ್ಸ್ ಅವರ ಮೇಲಿರುವ ಮೇಜಿನ ಪಾದದ ಹತ್ತಿರ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಕಡೆಯಿಂದ ಕೊಳಕು ಮಿಷ್-ಮ್ಯಾಶ್ನಿಂದ ಅವರ ಪುನರುಜ್ಜೀವನವು ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ. ಅವರು ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಉದಾತ್ತ ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು, ಅದರಲ್ಲೂ ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಮುಂಚಿನ ವಿನಿಮಯಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಆಸ್ಟ್ರಿಯಾದ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಲ್ಲವೆಂದು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ comers ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಯಿತು.

ನಾಥನ್ ರೆಡ್ಮಂಡ್ ಮತ್ತು ಬರ್ಟ್ರಾಂಡ್ ಅವರು ಲಿವರ್ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ಬಲಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುವಂತೆ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದರು. ವಿರ್ಜಿಲ್ ವಾನ್ ಡಿಜ್ನ ಆಚೆಗೆ ತಿರುಗಿಸಲು ಪಿಯರೆ-ಎಮಿಲೆ ಹೋಜ್ಬ್ಜೆರ್ಗ್ಗೆ ಅಡ್ಡಿಪಡಿಸದ ಜೋಯೆಲ್ ಮ್ಯಾಟಿಪ್ನ ಮೇಲೆ ಆಳವಾದ ಕೋಪದಿಂದ ಬೆರ್ಟ್ರಾಂಡ್ನ ಶಿಲುಬೆಯು ಆ ಪಾರ್ಶ್ವದಿಂದ ತಮ್ಮ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂಬುದು ಅಚ್ಚರಿಯೆನಿಸಲಿಲ್ಲ. ಅಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ರಾಬರ್ಟ್ಸನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ವಾರ್ಡ್-ಪ್ರೋಸ್ನ ರನ್ ಮತ್ತು ಕೀಟಾ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಲು, ಋತುವಿನ ಎರಡನೇ ಲೀಗ್ ಗೋಲು ಮಾತ್ರ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಮತ್ತು ಪರಿವರ್ತಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ಶೇನ್ ಲಾಂಗ್ ಅವರನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾನೆ.

ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್ ಈ ಎದುರಾಳಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಐದು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನಡೆದಿತ್ತು – ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ಸಿಯೇಡಿ ಮ್ಯಾನೆ ಈ ಪಂದ್ಯದ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರರ್ ಆಗಿದ್ದರು – ಮತ್ತು ಐರಿಶ್ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಉತ್ತಮವಾದ ಬರ್ಟ್ರಾಂಡ್ ಕೇಂದ್ರದಿಂದ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದರು, ಅವರು ಮುಂದೆ ತಮ್ಮನ್ನು ಬಲವಂತಪಡಿಸಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

“ಬಹುಶಃ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂಚೆಯೇ ಗಳಿಸಿದ್ದೆವು” ಎಂದು ಹಶನ್ಹೌಟ್ಲ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅಥವಾ, ನೀವು 2-0 ಅಪ್ ಹೋದರೆ, ನಾವು ಇಂದು ಮಾಡಿದಂತೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶವಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಉದ್ರಿಕ್ತ ಅಂತಿಮ 10 ನಿಮಿಷಗಳ ತನಕ ಅವರ ತಂಡವು ಶಿಸ್ತಿನ ಮತ್ತು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿಯಾಗಿದೆ.