ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್: ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್, ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ, ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೋಝಾಂಜ್ ಅವರು ಲಘುವಾದ ಸಿರೆನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತಾರೆ …. – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್: ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್, ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ, ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೋಝಾಂಜ್ ಅವರು ಲಘುವಾದ ಸಿರೆನ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತಾರೆ …. – ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ನಟ ಅಕ್ಷಯ್ ಕುಮಾರ್ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಶನಿವಾರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ನಾಲ್ಕನೆಯದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೋಝಾಂಜ್, ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕಿರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ, ಸಿರೆನ್ ಶಬ್ದಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ.

“ಗುಡ್ನ್ಯೂಸ್ನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡಿ” ಎಂದು ಅಕ್ಷಯ್ ವಿವರಿಸಿದರು. ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 6 ರಂದು ಈ ಚಿತ್ರವು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದಿಲ್ಜಿತ್ ಅವರು ಮೋಹಿನಿ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದರೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಆತ ಅಕ್ಷಯ್, ಮತ್ತು ನಂತರ ಕರೀನಾ ಮತ್ತು ಕೈರಾ .

ಒಂದು ದಿನ ಹಿಂದೆ, ಕಿರಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಮತ್ತೊಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ, “ನಿಮಗೆ # ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅನ್ನು ತೃಪ್ತಿಪಡಿಸುವುದು”. ಈ ಚಿತ್ರವು ನಾಲ್ಕು ಮುಖಂಡರು ತಮ್ಮ ಮುಖಗಳ ಮೇಲೆ ಆಹ್ಲಾದಕರ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಿಂತಿರುವುದು ತೋರಿಸಿದೆ.

ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ಗರ್ಭಿಣಿಯಾಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವ ಎರಡು ದಂಪತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ದಿಲ್ಜಿತ್ ಮತ್ತು ಕಿರಾ ಯುವ ಪಂಜಾಬಿ ದಂಪತಿಗಳನ್ನಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅಕ್ಷಯ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಜೋಡಿಯು ಮಗುವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಕ್ಷಯ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಅಜನಾಬಿ, ಐತ್ರಾಜ್ ಮತ್ತು ಕಂಬಕ್ತ್ ಇಷ್ಕ್ ಮುಂತಾದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಉತಾ ಪಂಜಾಬ್ನಲ್ಲಿ ಕರೀನಾ ದಿಲ್ಜಿತ್ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕಯಾಂಕ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷ ಗೀತೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಿಯರಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಕೈರಾ ಕಲಾಂಕ್ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ರಿಂದ ಗುಡ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಆರಂಭಿಕ ರಾಜ್ ಮೆಹ್ತಾರಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ. ಮಾರ್ಚ್ನಲ್ಲಿ, ನಾಲ್ಕು ನಟರು ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ನೃತ್ಯ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದರು, ಸುಖ್ಬಿರ್ನ ಸೌದ ಖರಾ ಖಾರದ ರೀಮಿಕ್ಸ್ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @htshowbiz ಅನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಎಪ್ರಿಲ್ 06, 2019 17:32 IST