ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ @ ರಾಕೀಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 6, 2019: ವಾಕರ್ ಬುಹ್ಲರ್ ಹಿಂತಿರುಗಲು ತೋರುತ್ತಾನೆ – ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಡೈಜೆಸ್ಟ್

ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ @ ರಾಕೀಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 6, 2019: ವಾಕರ್ ಬುಹ್ಲರ್ ಹಿಂತಿರುಗಲು ತೋರುತ್ತಾನೆ – ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಡೈಜೆಸ್ಟ್

ಡೇನಿಯಲ್ ಬ್ರಿಮ್ 04/06/2019 ಗೇಮ್ ಥ್ರೆಡ್ಸ್

ವಾಕರ್ ಬುಹ್ಲೆರ್ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ಪ್ರಾರಂಭವು ಸಂಪೂರ್ಣ ದುರಂತವಾಗಿತ್ತು. ನೀವು ವೇಗದ ಚೆಂಡು ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ (ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಅಪ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷದಿಂದ, ನೀವು ಇದನ್ನು ನಂಬಬಹುದಾದರೆ) ಆದರೆ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಗಾಗಿ ತನ್ನ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಪಿಚ್ಗಳನ್ನು ಎಸೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಡೈಮಂಡ್ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ ತನ್ನ ಫಾಸ್ಬಾಲ್ನೊಂದಿಗೆ ವಲಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಸರಿಯಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಅವರು ಎಸೆದರು. ಇದು ಅವನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

LF

ಪೀಟರ್ಸನ್

RF

ಬ್ಲಾಕ್ಮನ್

SS

ಸೀಜರ್

SS

ಕಥೆ

3B

ಟರ್ನರ್

3B

ಅರೆನಾಡೊ

1B

ಬೆಲ್ಲಿಂಗರ್

LF

ಡ್ಯಾಲ್

CF

ಪೊಲಾಕ್

CF

ಡೆಸ್ಮಂಡ್

2B

ಮುನ್ಸಿ

1B

ರೆನಾಲ್ಡ್ಸ್

ಆರ್ಎಫ್

Verdugo 2B ವಲಯಕಾ

C

ಬಾರ್ನ್ಸ್

C

ವೊಲ್ಟರ್ಸ್

ಪಿ

ಬುಹ್ಲರ್ (ಆರ್)

ಪಿ

ಗ್ರೇ (ಆರ್)

ಇದರಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೋರ್ಸ್ ಫೀಲ್ಡ್ ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಲ್ಲ. ಬುಹ್ಲೆರ್ನ ಮತ್ತೊಂದು ಕೆಟ್ಟ ಪಂದ್ಯವು ಕಳೆದ ಜೂನ್ ನಲ್ಲಿ ಅದೇ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮೇಲೆ ಬಂದಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಐದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ರನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದರೆ, ಕೇವಲ ಎರಡು ಬ್ಯಾಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದು ಎಂಟು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟರು. ಅವರು ಮುಂದಿನ ಎರಡು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಡೆನ್ವರ್ನಲ್ಲಿ ಪಿಚ್ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತೋರಿಸಿದರು, 13 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಪಿಚ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ರನ್ಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದರು. ಅವನ ರೂಪವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರಿಗೆ ಭರವಸೆ ಇದೆ, ಆದರೂ ಅವನ ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ವಸಂತದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.

ವಿರೋಧಿಸುವ ಬ್ಯೂಹಲರ್ ಜಾನ್ ಗ್ರೇ , ಇವರು ತಮ್ಮ ಋತುಮಾನದ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಿರುಗಿಕೊಂಡರು. ಗ್ರೇ 10 ಬ್ಯಾಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದು 6-2 / 3 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಓಡಿದರು, ಆದರೆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ರನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದರು. ಗ್ರೆಯ್ನ ಫಾಸ್ಟ್ಬಾಲ್ 96 ರ ಸರಾಸರಿಯಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಆ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ 98 ಅನ್ನು ಮುಟ್ಟಿತು, ಆದರೂ ಅವನು ಕೇವಲ 50% ಫಾಸ್ಬಾಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎಸೆದನು. ಅವನು ತನ್ನ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಅನ್ನು ತುಂಬಲು ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಮೂರು ಪಿಚ್ಗಳಲ್ಲಿ (ಸ್ಲೈಡರ್, ಕರ್ವ್ ಮತ್ತು ಬದಲಾವಣೆ) ಬೆರೆಸುತ್ತಾನೆ. ಡಾಡ್ಜರ್ ಬ್ಯಾಟರ್ಗಳು ಇಂದು ಆ ರೀತಿಯ ವೇಗವನ್ನು ಜಯಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿವೆ.

Alex Verdugo ಇಂದು ಗ್ರೇಗೆ ವಿರುದ್ಧ ಅಪರೂಪದ ಆರಂಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಕ್ರಿಸ್ ಟೇಲರ್ ಮತ್ತು ಎನ್ರಿಕ್ ಹೆರ್ನಾಂಡೆಜ್ ಎರಡೂ ಇಂದಿನ ಆಟದ ಬೆಂಚ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿವೆ. ಕೋಡಿ ಬೆಲ್ಲಿಂಗ್ r ಈ ಋತುವಿನ ಎರಡನೇ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಮೊದಲ ಬೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಮ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮುನ್ಸಿ ಸ್ಲೈಡ್ಗಳು ಎರಡನೇ ಮತ್ತು ಆಸ್ಟಿನ್ ಬಾರ್ನೆಸ್ ಕ್ಯಾಚರ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಎಡಗೈ ಆರಂಭಿಕ ಹೂಜಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ನಂತರ, ಜೋಕ್ ಪೆಡರ್ಸನ್ ಇಂದು ಎಡಗಡೆಯಲ್ಲಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ.

ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪುನಶ್ಚೇತನ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ:

ಕ್ಲೇಟನ್ ಕೆರ್ಷಾ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಹಂತವಾಗಿ ಪುನಶ್ಚೇತನ ಆರಂಭವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ. # ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್

– ಅಲ್ಲಾನ್ನಾ ರಿಜ್ಜೋ (@ ಅನ್ನನ್ನಾರಿಝೊ) ಏಪ್ರಿಲ್ 6, 2019

ರಿಚ್ ಹಿಲ್ ಇಂದು ಬುಲ್ಪೆನ್ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ಎಸೆದಿದೆ ಮತ್ತು ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿರುತ್ತವೆ, ಆದರೂ ತಂಡ ಮಾತನಾಡಲಿಲ್ಲ ಸಂಭಾವ್ಯ ಪುನರ್ವಸತಿ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅವನು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ದೂರದಲ್ಲಿರುವಂತೆ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ.

ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿಯ ಆಟದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಬಲಗೈ ಮಣಿಕಟ್ಟಿಗೆ ಮರಳಿಬಂದ ಆಟಗಾರನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ಇನ್ನೂ ಜೋ ಕೆಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಂಡ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಋಣಾತ್ಮಕ ಕ್ಷ-ಕಿರಣಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಟುನೈಟ್ಸ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಪಿಚ್ ಮಾಡಲು ಅವರು ಲಭ್ಯವಿರಲಿ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದು ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ. ಕೆನ್ಲೆ ಜಾನ್ಸೆನ್ ಲಭ್ಯವಿರಬೇಕು, ನಿನ್ನೆ ಆಟದಲ್ಲಿ ಬೆಚ್ಚಗಾಗಲು ಕೂಡಾ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಬೇಕಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಟುನೈಟ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರೆ, ನಾಳೆ ರಾತ್ರಿಯ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಿಲ್ಲ.