ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ಡೇ 1: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ನಟ 5 ಕೋಟಿ ರೂ

ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ಡೇ 1: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ನಟ 5 ಕೋಟಿ ರೂ
ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ಡೇ 1
ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹ ಡೇ 1: ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ಚಿತ್ರವು ರಾಬಿ ಗ್ರೇವಲ್ರಿಂದ ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಜಾನ್ ಅಬ್ರಹಾಂ ನಟಿಸಿದ ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಆರಂಭಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು ರಾಬಿ ಗ್ರೇವಲ್ರಿಂದ ಬರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಂಗಮಾ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ಚಿತ್ರವು ತನ್ನ ಆರಂಭಿಕ ದಿನದಂದು 5 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಇದು ಮೌನಿ ರಾಯ್ , ಜಾಕಿ ಶ್ರೋಫ್ ಮತ್ತು ಸಿಕಂದರ್ ಖೇರ್ ಕೂಡಾ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಜಾನ್ ಅವರ ಸಾಹಸ ಚಿತ್ರಗಳಿಂದ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೊನೆಯ ಸತ್ಯಮೇವ ಜಯೇಟ್ ಇದಕ್ಕೆ ಹೊರತಾಗಿಲ್ಲ.

ಫಿಲ್ಮ್ ಟ್ರೇಡ್ ವಿಶ್ಲೇಷಕ ಗಿರೀಶ್ ಜೋಹರ್ ಮೊದಲು ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್.ಕಾಮ್ಗೆ “ಜಾನ್ ತನ್ನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಜಾಗರೂಕತೆಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಅವರು ಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಗಳು, ಎಲ್ಲರೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿದ್ದಾರೆ. RAW ಸಹ, ನಾವು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಚಾರದ ವಸ್ತುವು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಪಾಕಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಭಾರತೀಯ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಮತ್ತು ಅದರ ನೋಟದಿಂದ ಆಧರಿಸಿದೆ, ಇದು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಮತ್ತು ರೋಮಾಂಚಕ ಸವಾರಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ನಾನು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಆರಂಭವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಅದರ ದಿನವೊಂದಕ್ಕೆ ಒಂದು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು 6-6.5 ಕೋಟಿ ರೂ.

ಗಿರೀಶ್ ಅವರು, “ರಾವು ನಿದ್ರಿಸುತ್ತಿರುವವರ ಹಿಡಿತದ ಎಲ್ಲಾ ನಿರ್ಮಾಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಆದರೆ ನಾವು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುವ ತನಕ ಏನನ್ನೂ ಹೇಳಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಆದರೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ, ಇದು ದುರ್ಬಲ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ. ಇದು ಪರ್ಮನು ಮತ್ತು ಸತ್ಯಮೇವ ಜಯಟೆ ನಂತರ, ಜಾನ್ಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಯಶಸ್ವೀ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮವಾಗಬಹುದು. ಜಾನ್ಗೆ RAW ಯೊಂದಿಗೆ ಹಿಟ್ರಿಕ್ ಚಿತ್ರಗಳಿರುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ”

ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಮಿಶ್ರ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿಮರ್ಶಕ ಶುಭ್ರಾ ಗುಪ್ತಾ ತನ್ನ 2 ಸ್ಟಾರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅದರ ಉದ್ದದಿಂದ ಮತ್ತು ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಗಿತಗೊಳ್ಳುವ ಮಂದತನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಪತ್ತೇದಾರಿ ದೇಶಭಕ್ತನಾಗಬೇಕು. ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಅವರು ತಾನು ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು “ನಿರಾಕರಿಸುವ” ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಚಿತ್ರವು ಧ್ವಜದ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯದೊಂದಿಗೆ ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ, ಈ ಹೈಪರ್-ರಾಷ್ಟ್ರೀಯತಾವಾದಿಗಳಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಫಿಟ್. ”

“ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ ಇದು ವೇಗವುಳ್ಳದ್ದಾಗಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ದ್ರಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ,” ಎಂದು ಅವರು ಸೇರಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ ಡಿಸಿ ಸೂಪರ್ಹೀರೊ ಫಿಲ್ಮ್ ಷಾಝಮ್ ಚಿತ್ರದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಇದು ಶುಕ್ರವಾರ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳನ್ನು ಹಿಡಿಸುತ್ತದೆ. ಕೇಸರಿಯಂತಹ ಹೋಲ್ಡವರ್ಗಳು ಸಹ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ರೋಮಿಯೋ ಅಕ್ಬರ್ ವಾಲ್ಟರ್ಗೆ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಬಹುದು.