ವರ್ಜೀನಿಯಾ vs. ಆಬರ್ನ್ ಸ್ಕೋರ್: ಲೈವ್ ಫೈನಲ್ ಫೋರ್ ನವೀಕರಣಗಳು, 2019 ಎನ್ಸಿಎಎ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಹೈಲೈಟ್ಸ್, ಸ್ಟ್ರೀಮ್, ಟಿವಿ ಮಾಹಿತಿ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

ವರ್ಜೀನಿಯಾ vs. ಆಬರ್ನ್ ಸ್ಕೋರ್: ಲೈವ್ ಫೈನಲ್ ಫೋರ್ ನವೀಕರಣಗಳು, 2019 ಎನ್ಸಿಎಎ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ ಹೈಲೈಟ್ಸ್, ಸ್ಟ್ರೀಮ್, ಟಿವಿ ಮಾಹಿತಿ – ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ

MINNEAPOLIS – ವರ್ಜೀನಿಯಾ, ಫೈನಲ್ ಫೋರ್ ಮಾಡಲು ಏಕೈಕ ನಂ. 1 ಬೀಜ, ಎಂ & ಟಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಆಬರ್ನ್ ವಿರುದ್ಧ 63-62 ಜಯದೊಂದಿಗೆ ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ.

ವರ್ಜೀನಿಯ ವೇಗದಲ್ಲಿ, ವಾಹೋಸ್ನ ಅಪರಾಧಕ್ಕಾಗಿ ರೋಗಿಯ ಆಸ್ತಿಪಾಸ್ತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಪ್-ಟೆಂಪೊ ಟೈಗರ್ಸ್ಗಾಗಿ ವೇಗದ ಬ್ರೇಕ್ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಟೈ ಜೆರೋಮ್ ಅವರು 2019 ಎನ್ಸಿಎಎ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಕೆಲವು ಜಂಪ್ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿ ಮತ್ತು 8 ಪಾಯಿಂಟ್ -16 ಶೂಟಿಂಗ್ಗಳಲ್ಲಿ 21 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು.

ಆಬರ್ನ್ ಪಂದ್ಯದ ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 9-0 ರನ್ಗಳ ತನಕ ತತ್ತರಿಸಿದರು, ವರ್ಜೀನಿಯ ಮುನ್ನಡೆವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಿ 2:17 ಎಡಕ್ಕೆ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು. ವರ್ಜೀನಿಯಾ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕೈಲ್ ಗೈನ ಕೊನೆಯ-ಎರಡನೆಯ ಫೌಲ್ಗೆ 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಆಟದ ಕೊನೆಯ ಆರು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಆಗ್ನೇಯ ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ಗೈ, ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 81.8 ರಷ್ಟು ಉಚಿತ ಥ್ರೂ ಶೂಟರ್, ಮೂರು ಉಚಿತ ಥ್ರೋಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ರನ್ಗಳನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದರು. ವಿರಾಮದ ನಂತರ, ಗೈ ಕಳೆದ ಮುಕ್ತ ಎಸೆತವನ್ನು ಹೊಡೆದರು.

“ಇದು ತರಬೇತುದಾರನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಡ್ರಾ ಆಗಿದೆ, ನಾವು ವರ್ಷ ಪೂರ್ತಿ ಓಡುತ್ತಿದ್ದೆವು, ನಾನು ಆ ಮೂಲೆಗಳಿಂದ ಬಹಳಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಗೈ ಹೇಳಿದ್ದನ್ನು ಫೌಲ್ಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. “ನಾನು [ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ] ನನ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದೆವು, ನಾವು ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತೇವೆ.”

ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದಾಗ, ಟೋನಿ ಬೆನೆಟ್ ಅವರ ತಂದೆ, ಪೌರಾಣಿಕ ಕೋಚ್ ಡಿಕ್ ಬೆನೆಟ್, ವರ್ಜೀನಿಯಾ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿರಾಶೆಗೊಳಗಾಗುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಕೊನೆಯ ಫೌಲ್ ಕರೆ ಸರಿಯಾದದು ಎಂದು ಆಶಿಸಿದರು. ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಫೌಲ್ನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಯಾವುದೇ ವಿವಾದವು ಸಿಬಿಎಸ್ ಅವಲೋಕನದಿಂದ ಮತ್ತಷ್ಟು ಕಿಡಿತು, ಟೈರ್ ಜೆರೋಮ್ ಅವರಿಂದ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಆಬರ್ನ್ ಫೌಲ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಅಂತಿಮ ಸೆಕೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಫಲಿತಾಂಶವು ಚರ್ಚೆಯಾಗಲು ಖಚಿತವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಫಲಿತಾಂಶವು ಅಂತಿಮವಾಗಿದೆ. ಗೈ ಎಲ್ಲಾ ಮೂರು ಉಚಿತ ಥ್ರೋಗಳನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈಗ ವರ್ಜೀನಿಯಾ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಾಗಿ ಆಡಲಿದ್ದಾರೆ. ಟೊನಿ ಬೆನೆಟ್ ಮತ್ತು ವಹೂಸ್ ಮಿಚಿಗನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಅಥವಾ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಟೆಕ್ ಅನ್ನು ಸಿಬಿಎಸ್ನಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿಬಿಎಸ್ ಕ್ರೀಡೆ ಮಿನ್ನೇಸೊಪೊಲಿಸ್, ಮಿನ್ನೇಸೋಟದಿಂದ ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿಯ ಆಟದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಪ್ರಸಾರಕ್ಕಾಗಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗಿತ್ತು, ನಮ್ಮ ಲೈವ್ ಬ್ಲಾಗ್ ಕೆಳಗೆ. ಬ್ಲಾಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡುವಲ್ಲಿ ನೀವು ತೊಂದರೆ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .

ವರ್ಜಿನಿಯಾ ವರ್ಸಸ್ ಆಬರ್ನ್ ಕಾಮೆಂಟರಿ

ಅದಕ್ಕೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿದಕ್ಕಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.