ಸಾಟೋ, ರಾಹಲ್ ಬಾರ್ಬರ್ನಲ್ಲಿ ರಾಹಲ್ ಲೆಟರ್ಮ್ಯಾನ್ ಲ್ಯಾನಿಗನ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮುಂಭಾಗದ ಸಾಲು ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ – ಇಂಡೈಕಾರ್

ಸಾಟೋ, ರಾಹಲ್ ಬಾರ್ಬರ್ನಲ್ಲಿ ರಾಹಲ್ ಲೆಟರ್ಮ್ಯಾನ್ ಲ್ಯಾನಿಗನ್ಗೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮುಂಭಾಗದ ಸಾಲು ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯ – ಇಂಡೈಕಾರ್

ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್, ಅಲಬಾಮಾ – ರಹಾಲ್ ಲೆಟರ್ಮ್ಯಾನ್ ಲ್ಯಾನಿಗನ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಶನಿವಾರ ಮುಂಭಾಗದ ಸಾಲು ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿತು, AMFirst ನಿಂದ ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟ ಅಲಬಾಮಾದ ಹೋಂಡಾ ಇಂಡಿ ಗ್ರ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ಗಾಗಿ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದು, ಟಕುಮಾ ಸಾಟೊ ಎನ್ಟಿಟಿ ಪಿ 1 ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರ ಗ್ರಹಾಂ ರಾಹಾಲ್ ಎರಡನೆಯ ಅರ್ಹತೆಯನ್ನು ಪಡೆದರು.

ನಂ. 30 ಮಿ-ಜ್ಯಾಕ್ / ಪ್ಯಾನಾಸಾನಿಕ್ ಹೋಂಡಾದಲ್ಲಿ, ಎಟಫ್ ತನ್ನ ಎಂಟನೇ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಎನ್ಟಿಟಿ ಇಂಡಿಕಾರ್ ಸರಣಿ ಪೋಲ್ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು, ಅವರು ಫೈರ್ಸ್ಟೊನ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಸಿಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 1 ನಿಮಿಷ, 8.5394 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು (120.711 ಮೈಲಿ) ನಷ್ಟು ಮಂದಿಯನ್ನು ತಿರುಗಿಸಿದಾಗ, ಕೊನೆಯ ಮೂರು ನಾಕ್ಔಟ್ ಅರ್ಹತಾ ಬಾರ್ಬರ್ ಮೋಟರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್ನ 17-ತಿರುವು, 2.3-ಮೈಲಿ ಶಾಶ್ವತ ರಸ್ತೆ ಕೋರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುಗಳು. ರಹಾಲ್, ನಂ. 15 ಒನ್ ಕ್ಯೂರ್ ಹೊಂಡಾವನ್ನು ಓಡಿಸುತ್ತಾ, 1: 08.6971 (120.529 mph) ವೇಗದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದರು.

HONDA INDY ಗ್ರಾಂಡ್ ಪ್ರಿಕ್ಸ್ ಆಫ್ ಅಲಬಾಮಾ: ಅನಧಿಕೃತ ಅರ್ಹತಾ ಫಲಿತಾಂಶಗಳು

ಆರ್ಎಲ್ಎಲ್ ಇಬ್ಬರು ಭಾನುವಾರ 90-ಲ್ಯಾಪ್ ರೇಸ್ನಲ್ಲಿ 24-ಕಾರ್ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಹಸಿರು ಧ್ವಜಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾರೆ, ಅಲಬಾಮಾದಲ್ಲಿ ರೋಲಿಂಗ್, ತಾಂತ್ರಿಕ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ 10 ನೇ ವಾರ್ಷಿಕ ಎನ್ಟಿಟಿ ಇಂಡಿಕಾರ್ ಸರಣಿಯ ಈವೆಂಟ್. 2005 ರಿಂದ, ಇಂಡಿಯಾ ಕಾರ್ ಓಟದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ರಾಹಾಲ್ ತಂಡವು 1-2 ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಡಾನಿಕ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಮತ್ತು ಬಡ್ಡಿ ರೈಸ್ ಚಿಕಾಗೋಲ್ಯಾಂಡ್ ಸ್ಪೀಡ್ವೇನಲ್ಲಿ ಈ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದಾಗ.

ನಂ 9 ಪಿಎನ್ಸಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಚಿಪ್ ಗನಾಸ್ಸಿ ರೇಸಿಂಗ್ ಹೋಂಡಾದಲ್ಲಿ 1: 08.8081 (120.335 ಮೈಲಿ) ನ ಹಿಂಭಾಗದ ನಂತರದ ಮತ್ತು ಐದು ಬಾರಿ ಸರಣಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಸ್ಕಾಟ್ ಡಿಕ್ಸನ್ ಮೂರನೆಯದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾನೆ. ಡಿಕ್ಸನ್ ಒಂಭತ್ತು ಬಾರಿ ಬಾರ್ಬರ್ ಆರಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ಬಾರಿ ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಮುಗಿದ, ಆದರೆ ಓಟದ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ.

1: 08.8476 (120.266 ಮೈಲಿ) ನ ಲ್ಯಾಪ್ನೊಂದಿಗೆ ನಂ 5 ಬಾಣದ ಸ್ಮಿಮಿಟ್ ಪೀಟರ್ಸನ್ ಮೋಟರ್ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಹೋಂಡಾದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದಿರುವ ಜೇಮ್ಸ್ ಹಿಂಚ್ಕ್ಲಿಫ್ ಅವರು ಅರ್ಹತೆಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ವೇಗವಾಗಿ ಲ್ಯಾಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿಸುವರು.

ವಾಸೆರ್-ಸುಲೀವಾನ್ ಅವರ ಸೆಬಾಸ್ಟಿಯನ್ ಬೌರ್ಡೇಸ್ನ ಡೇಲ್ ಕೊಯ್ನೆ ರೇಸಿಂಗ್ 18 ನೇ ಸೀಲ್ ಮಾಸ್ಟರ್ ಹೋಂಡಾ (1: 09.0189) ನಲ್ಲಿ ಐದನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಸ್ಪೆನ್ಸರ್ ಪಿಗೋಟ್ಗಿಂತ ಮುಂಚೆಯೇ, ಫೈರ್ಸ್ಟೋನ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಸಿಕ್ಸ್ಗೆ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷಗಳ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆದರು. ನಂ 21 ಎಡ್ ಕಾರ್ಪೆಂಟರ್ ರೇಸಿಂಗ್ ಚೆವ್ರೊಲೆಟ್ (1: 09.6074).

ಫೈರ್ಸ್ಟೋನ್ ಫಾಸ್ಟ್ ಸಿಕ್ಸ್ನಿಂದ ಗಮನಿಸದೆ ಇರುವವರು ಟೀಮ್ ಪೆನ್ಸ್ಕ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರೆಟ್ಟಿ ಆಟೋಸ್ಪೋರ್ಟ್ನಿಂದ ಚಾಲಕರು. ಈ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ಎರಡು ರೇಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಎನ್ಟಿಟಿ ಪಿ 1 ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗೆದ್ದ ಪವರ್, ಏಳನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದ ಪೆನ್ಸ್ಕೆ ಅರ್ಹತಾ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದು, ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರರಾದ ಸೈಮನ್ ಪೇಜಿನಾಡ್ 14 ಮತ್ತು ಜೋಸೆಫ್ ನ್ಯೂಗಾರ್ಡನ್ 16 ನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಎಪ್ರಿಲ್ 2014 ರಲ್ಲಿ ಲಾಂಗ್ ಬೀಚ್ ಓಟದ ನಂತರ ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಗುರುತಿಸಿಕೊಂಡಿತು, ಯಾವುದೇ ಟೀಮ್ ಪೆನ್ಸೆ ಚಾಲಕವು ಅಂತಿಮ ಅರ್ಹತಾ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರಿದಿದೆ.

ಎಂಟನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ರೊಸ್ಸಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಂಡ್ರೆಟಿ ಅರ್ಹತಾ ವ್ಯಕ್ತಿ.

ನ್ಯೂಗಾರ್ಡನ್ ಅವರು ಬಾರ್ಬರ್ ಓಟದ ವಿಜೇತರನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿಗೆ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ರೂಕಿ ಕಾಲ್ಟನ್ ಹೆರ್ಟಾ ವಿರುದ್ಧ 18-ಪಾಯಿಂಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇವರು ಇಂಡಿ ಕಾರಿನ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅತಿ ಕಿರಿಯ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಟೆಕ್ಸಾಸ್ನ ಆಸ್ಟಿನ್ನಲ್ಲಿನ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಅಮೆರಿಕಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಚ್ 24 ರ ವಿಜಯದೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಈ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾರ್ಬರ್ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಬೆಚ್ಚಗಿನ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು 12:10 pm ಇಟಿ ಭಾನುವಾರ ಮತ್ತು ಎನ್ವೈಸಿ ಕ್ರೀಡೆ ಗೋಲ್ಡ್ನಲ್ಲಿ ಐಎನ್ಡಿಸಿಎಆರ್ ಪಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್ಸ್ರೀಮ್ಸ್ಗಾಗಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. NBCSN, NBCSports.com , NBC ಕ್ರೀಡಾ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಆಟೋ ಪಾರ್ಟ್ಸ್ INDYCAR ರೇಡಿಯೊ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ರೇಸ್ ಕವರೇಜ್ 4 ಗಂಟೆಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.