FSU ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆಟಗಾರರು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ – ಟೊಮಾಹಾಕ್ ನೇಷನ್

FSU ಫುಟ್ಬಾಲ್ನ ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಆಟಗಾರರು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗುತ್ತಾರೆ – ಟೊಮಾಹಾಕ್ ನೇಷನ್

ಫ್ಲೋರಿಡಾ ಸ್ಟೇಟ್ನ ವಾರ್ಷಿಕ ಗಾರ್ನೆಟ್ ಮತ್ತು ಗೋಲ್ಡ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ ಗೇಮ್ ಪುಸ್ತಕಗಳಲ್ಲಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಟಲ್ಲಾಹಸ್ಸೆಯಲ್ಲಿ ಶನಿವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಗೋಲ್ಡ್ ತಂಡವು 27-21ರಲ್ಲಿ ಗಾರ್ನೆಟ್ ತಂಡವನ್ನು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ. ಟೊಮಾಹಾಕ್ ನೇಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಈ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಘಟನೆಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಹರಡಿವೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿವರವಾದ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ನೀವು ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನಾವು ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ನೀಡಬಹುದು, ನಿರ್ದಿಷ್ಟವಾಗಿ ಆಟಗಾರರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ FSU ಬಣ್ಣಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತು ಇದು ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಟ್ರಾವಿಸ್ನಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಸ್ಥಳೀಯ ಫ್ಲೋರಿಡಿಯನ್ ಮತ್ತು ‘ನೊಲೆ ಪರಂಪರೆ, ಟ್ರಾವಿಸ್ (6’1, 200) ಲೂಯಿಸ್ವಿಲ್ಲೆನಿಂದ ರೆಡ್ ಷರ್ಟ್-ಹೊಸಬರಾಗಿ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡರು ಮತ್ತು ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಮ್ಯಾನ್ರ ಹಿಂದೆ ಕ್ಯೂಬಿ ಆಳಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಟ್ರಾವಿಸ್ ಮೂರು ವರ್ಗಾವಣೆ ಕ್ಯೂಬಿಎಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದು, ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ಮ್ಯಾನ್, ವಿಸ್ಕೊನ್ ಸಿನ್ ಮತ್ತು ವೆಸ್ಟ್ ಮಿಚಿಗನ್ ನ ವ್ಯಾಟ್ ರೆಕ್ಟರ್ನಿಂದ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಹಾರ್ನಿಬ್ರೂಕ್ ಜೊತೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ಟ್ರಾವಿಸ್ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾನೆ. ವಸಂತ ಆಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾದ ನಂತರ, ಟ್ರಾವಿಸ್ ಗಾರ್ನೆಟ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಯಾವಾಗಲೂ ವಸಂತ ಆಟದಲ್ಲಿ ನಿಖರವಾಗಿ ಹೇಳುತ್ತಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ, ಟ್ರಾವಿಸ್ನ ರೀತಿಯವು. ಅವರು ಟಚ್ಡೌನ್ಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳಿಲ್ಲದೆ 22-28 ಕ್ಕೆ ಹೋದರು.

ಮತ್ತು ಆ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಟ್ರಾವಿಸ್ ತೋರಿಸಿದ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಹಳ ನಿಖರವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ: ಅವರು ಸ್ಫೋಟಕವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಗಾಯಗೊಳಿಸಲಿಲ್ಲ. ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಕ್ಯೂಬಿ- ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಬ್ರಿಲೆಸ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ನಲ್ಲಿ ಇದು ಕೆಟ್ಟ ಸಂಯೋಜನೆಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಇದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಕೋಚ್ಗಳಂತೆ ಸಿಗ್ನಲ್-ಕರೆ ಮಾಡುವವರು ಅಪರಾಧವನ್ನು ನಡೆಸಲು ಪೀಳಿಗೆಯ ಪ್ರತಿಭೆ ಇರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಬಹುಪಾಲು ಭಾಗವಾಗಿ, ಟ್ರಾವಿಸ್ ಬಾರಿಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದನು, ಘನವಾದ ಓದುವಿಕೆಯನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾನೆ, ರಕ್ಷಣಾ ನೀಡುವುದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು ಚೆಂಡನ್ನು ಅವನ ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ಗಳಿಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಅವರಿಗೆ ದೊಡ್ಡ ತೋಳು ಇಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವನು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಎಸೆದನು. ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ, ನೀವು ಹಿಟ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ತಿಳಿದಿರುವಾಗ ಇದು ಬಹಳ ಸುಲಭವಾಗಿದೆ- ಆದರೆ ಆಟದ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಬೇಗನೆ ಚೆಂಡನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಿದರೆ, ಅವನು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯದವರೆಗೆ ಇರಬೇಕು. ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ, ಟ್ರಾವಿಸ್ ಎಫ್ಎಸ್ಯುನ ಓಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೋತ ಪ್ರತಿಪಾದನೆಯೊಂದಿಗೆ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟನು.

ಸಹಜವಾಗಿ, ವಸಂತ ಆಟವು ಉತ್ತರಕ್ಕಿಂತಲೂ ಒಂದು ನೋಟ ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳು ಟ್ರಾವಿಸ್ ಬಗ್ಗೆ ಉಳಿದಿವೆ. ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ, ಎನ್ಸಿಎಎ ಇದುವರೆಗೆ ಅವರು ಈ ವರ್ಷದ ಅರ್ಹವಾಗಲು ತನ್ನ ಸಂಕಷ್ಟದ ಮನ್ನಾ ಪಡೆಯುತ್ತದೆ ನಿರ್ಧರಿಸುವಿರಿ ಎಂಬುದನ್ನು.

ಚೆಂಡಿನ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪ್ಲಾಶಸ್ ಮಾಡಲು ಇತರ ಹೊಸಬಗಳು ನಿಜವಾದ ಹೊಸ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದರು. ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ ಜಲೀಲ್ ಮ್ಯಾಕ್ರೇ (6’2, 230) ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಕ್ಷರಶಃ ತಿರುಗಿ ಗೋಲಿನೀನ್ ಹಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ. ಅವರ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯು ನಿಜವಾದ ಫ್ರಾಶ್ ಎಲ್ಬಿಗಾಗಿ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಾಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿನ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಲೈನ್ಬ್ಯಾಕರ್ಗಳು ವ್ಯಾಪ್ತಿಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕೆ ಆಳವಾದ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಬಹುದು, ಮತ್ತು ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಕ್ರೇ ಅವನ ಆಳಕ್ಕೆ ಒಂದು ಉತ್ತಮ ಭಾವನೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಕಡಿಮೆ ಹಿಮ್ಮುಖದ ತಲೆಯ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಚಲಿಸುವ ಚೆಂಡುಗಳ ಮೇಲೆ ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು. ಮ್ಯಾಕ್ರೇ ಗಾರ್ನೆಟ್ ರಕ್ಷಣಾವನ್ನು 11 ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೋಲಿಸಿದರು, 0.5 ನಷ್ಟದಿಂದಾಗಿ, ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ಮುರಿದರು.

ತೋರಿಸುವ ಮತ್ತೊಂದು ನಿಜವಾದ ಹೊಸತಾದವನು ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಹಿಂತಿರುಗಿದನು ಅಕೀಮ್ ಡೆಂಟ್. FSU ನ 2019 ನೇಮಕಾತಿ ವರ್ಗ, ಡೆಂಟ್ (6’1, 182) ಯ ಆಭರಣವನ್ನು ಅಲಬಾಮದಿಂದ ಹೆಚ್ಚು ಅನುಸರಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಈ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಏಕೆ ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮ ವಸಂತಕಾಲದವರೆಗಿನ ಡೆಂಟ್, ಆರಂಭಿಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಲು ಪ್ರತಿ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ. ಒಂದು ನೈಸರ್ಗಿಕ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ, ಡೆಂಟ್ ಒಂದು ಬಹುಮುಖ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದು, ಅವನ ಆಡುವ ಸಮಯವನ್ನು ಗರಿಷ್ಠಗೊಳಿಸಲು ದ್ವಿತೀಯಕಕ್ಕೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಬಲ್ಲರು. ಅವರು ಗೇಮರ್, ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಆದರೆ ಅವರ ಬಾಯಿಯನ್ನು ಹಿಂದೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಒಬ್ಬ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ. ಡೆಂಟ್ ಒಂದು ಆಟದ-ಉನ್ನತ ಮೂರು ಪಾಸ್ ಬ್ರೇಕ್ಅಪ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಎಂಟು ಟ್ಯಾಕಲ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ ಸಹ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು.