ಡೇವಿಸ್ ಇದೀಗ 0-ಫಾರ್ -44, ನಿಷ್ಫಲತೆಯ ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಡೇವಿಸ್ ಇದೀಗ 0-ಫಾರ್ -44, ನಿಷ್ಫಲತೆಯ ಮಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಮುಚ್ಚುವ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
date_time “ಡೇಟಾ-ದಿನಾಂಕ =” 2019-04-07T23: 34: 53Z “> 7:34 PM ಇಟಿ

  • ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್

ಬಾಲ್ಟಿಮೋರ್ – ಓರಿಯೊಲೆಸ್ ಮೊದಲ ಬೇಸ್ಮನ್

ಡೇವಿಸ್ 4 ರ 0-4ರಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ 15-3ರಲ್ಲಿ ಎರಡು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಯಾಂಕೀಸ್ . ಅವರು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 13 ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 0-ಫಾರ್-23 ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು 44 ನೇ-ಬಾವಲಿಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಎರಡನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಿಂದ ಚಿಕಾಗೋ ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ನ 28474 / james-shields “> ಜೇಮ್ಸ್ ಶೀಲ್ಡ್ಸ್ ಕಳೆದ ಸೆಪ್ಟಂಬರ್ 14.

ಎಲಿಯಾಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬ್ಯೂರೊ ಪ್ರಕಾರ, ಡೇವಿಸ್ ಸ್ಥಾನದ ಆಟಗಾರನು ಸತತ ಹಿಟ್ಲೆಸ್ನಲ್ಲಿ-ಬಾವಲಿಗಳ ದಾಖಲೆಯ ಎರಡು ನಾಚಿಕೆಗೇಡು ಆಗಿದೆ. ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಇನ್ಫೀಲ್ಡರ್ ಯೂಜೀನಿಯೊ ವೆಲೆಜ್ ತನ್ನ ಅಂತಿಮ 46 ರಲ್ಲಿ- 2011 ರ ಋತುವಿನ ಬಾವಲಿಗಳು, ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನ ಬಿಲ್ ಬರ್ಗೆನ್ (1909), ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಮತ್ತು ಸೇಂಟ್ ಲೂಯಿಸ್ನ ಡೇವ್ ಕ್ಯಾಂಪ್ಬೆಲ್ (1973) ಮತ್ತು ಮಿಲ್ವಾಕೀ’ಸ್ ಕ್ರೇಗ್ ಕೌನ್ಸೆಲ್ (ಹಿಂದಿನ 2011 ರಲ್ಲಿ) ಹಂಚಿದ ಹಿಂದಿನ ಮಾರ್ಕ್ಗಿಂತ ಒಂದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು.

ಒರಿಯೊಲೆಸ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡನ್ ಹೈಡ್ ಇಬ್ಬರು ಆರ್ಬಿಐಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಡೇವಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಕಾರಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ – ಬೇಸ್-ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾದ ವಾಕ್ ಮತ್ತು ಫೀಲ್ಡರ್ನ ಆಯ್ಕೆಯ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಓರಿಯೊಲೆಸ್ ತಂಡವು ಯಾಂಕೀಸ್ ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರನ ವಿರುದ್ಧ ಭಾನುವಾರ ಹೋರಾಡಿದೆ ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಜರ್ಮನ್ , ಯಾರು ಎರಡು ರನ್ಗಳನ್ನು, ಎರಡು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಆರು-ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹಂತಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟರು.