ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11: ಕಿಟಾನಾ ಹೊಸ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ರಿವೀಲ್ಡ್ – ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11: ಕಿಟಾನಾ ಹೊಸ ಟ್ರೈಲರ್ನಲ್ಲಿ ರಿವೀಲ್ಡ್ – ಗೇಮ್ ರಾಂಟ್

ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ, ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11ಟ್ರೋಫಿ ಪಟ್ಟಿಯು ನೆದರ್ರಾಲ್ಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ನಿಂದ ಬರುವ ಮುಂಬರುವ ಹೋರಾಟದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಿಟಾನಾವನ್ನು ನುಡಿಸಬಲ್ಲ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಗೊಳಿಸಿತು , ಆದರೆ ಡೆವಲಪರ್ ತನ್ನನ್ನು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ರೋಸ್ಟರ್ ಸದಸ್ಯನಾಗಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ. ಈಗ, ಕಂಪೆನಿಯು ಕಿಟಾನಾ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಹೋರಾಟಗಾರನಾಗಿ ದೃಢೀಕರಿಸುವ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ಟಿವಿ ತಾಣವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, ನಟಿ ಒಂದು ನೃತ್ಯ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್ ಫೈಟ್ ದೃಶ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಗಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ಟಿವಿ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ, ಕಿಟಾನಾ ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೊನ್ ವಿರುದ್ಧ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲ್ಪಡುತ್ತದೆ, ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಮಂದಿ ಹೋರಾಟದ ಆಟದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಮುಖ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸುತ್ತಾರೆ. ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಅವರ ದೃಷ್ಟಿ ಇದುವರೆಗೆ ಆಟದ ಬಹುತೇಕ ಪ್ರಮುಖ ಕಲಾ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ಅಲಂಕರಿಸಿದೆ. ಏನು ಹೆಚ್ಚು ಇಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ತಂದೆಯ Kollector ತಂದೆಯ ಆವೃತ್ತಿ ಒಂದು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯನ್ ಮುಖವಾಡ ಬರುತ್ತದೆ .

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಗಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್ ಜಾಹೀರಾತಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಕಿಟಾನಾ ಅವರ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಉಕ್ಕಿನ ಅಭಿಮಾನಿ ಬ್ಲೇಡ್ಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯನ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಕ್ಕೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಅವರು ಭಯವಿಲ್ಲದೆ ಅವನ ಕಡೆಗೆ ಓಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅದನ್ನು ಮೆಟಲ್ ಮಣಿಕಟ್ಟಿನ ಕೈಕವಚದಿಂದ ಅದನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಮಾತ್ರ. ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ತ್ವರಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ, ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯಾನ್ ಕಿಟಾನಿಯನ್ನು ಈಟಿ ಮಾಡಲು ತನ್ನ ಚೈನ್ಡ್ ಕುನೈಯನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಆಕೆಯು ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ನಂತರ ಇಬ್ಬರೂ ಮುಷ್ಟಿಯನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಇದು ಟಿವಿ ಸ್ಪಾಟ್ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ, ರಕ್ತ ಮತ್ತು ಗೋರ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಮರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಲ್ಲ.

ತಿಳಿದಿಲ್ಲದವರಿಗೆ, ನೆದರ್ರಾಲ್ಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೊಸ್ನ ದೀರ್ಘ ಪ್ರವೇಶದ ಪಂದ್ಯದ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಕಿಟಾನಾ ಸದಸ್ಯರಾಗಿರುವ ದೃಢೀಕರಣವು ಡೆವಲಪರ್ ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ರ ಹೊಸ ಪಾತ್ರವಾದ ದಿ ಕೊಲ್ಲೆಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬರುತ್ತದೆ. ದಿ ಕಲ್ಲೆಕ್ಟರ್ನ ನಡೆಸುವಿಕೆಯು ತನ್ನ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಾಗ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಕಿಟಾನಾ ತನ್ನ ಆಟದ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಈ ಕಾರಣದಿಂದ, ಬಹುಶಃ ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಗೆ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಹಲವು ಆಟಗಾರರು ಕಿಟಾನಾ ಆಗಿ ಆಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನಲ್ಲಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರವೇಶಕ್ಕಾಗಿ ನೆದರ್ರಾಲ್ಮ್ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್ ತನ್ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ತಿಳಿಯುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. Thankfully, ಅವರು ಈ ತಿಂಗಳ ಅಂತ್ಯದೊಳಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು MK11 ಸೆಟ್ ಜೊತೆ, ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಹೆಚ್ಚು ಮುಂದೆ ಕಾಯಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಮಾರ್ಟಲ್ ಕಾಂಬ್ಯಾಟ್ 11 ಅನ್ನು ಪಿಸಿ, ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4, ಸ್ವಿಚ್ ಮತ್ತು ಎಕ್ಸ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಒನ್ಗಾಗಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 23, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಮೂಲ: ಮಾರ್ಟಲ್ ಕೊಂಬ್ಯಾಟ್ – ಯೂಟ್ಯೂಬ್