ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ 12, ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ 5: ವೋಗೆಲ್ಬಾಚ್ ಛೂ – ಸೋಕ್ಸ್ ಮೆಷಿನ್

ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ 12, ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ 5: ವೋಗೆಲ್ಬಾಚ್ ಛೂ – ಸೋಕ್ಸ್ ಮೆಷಿನ್

ಈ 2019 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ (ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಏಂಜಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 2-1 ಜಯ) ಸಿಯಾಟಲ್ ಮೇರಿನೆರ್ಸ್ ಒಂದು ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಐದು ರನ್ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಕೋರ್ ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತಮ್ಮ ಹೆಚ್ಚಿನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಅಪರಾಧವು ಮತ್ತೆ ಭಾನುವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಹೋಯಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 12 ರನ್ಗಳನ್ನು ತಮ್ಮ ವಾರಾಂತ್ಯದ ರನ್ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದರು.

ಸೋಕ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್ಟರ್ ಇವಾನ್ ನೋವಾ, ನಿನ್ನೆ ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಗಿಯೊಲಿಟೊನಂತೆಯೇ, ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಹಿಂದಿನ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ನಕಲು ಮಾಡಲಾರರು. ನೋವಾ ಟ್ಯಾಬ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ರನ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ಮೂರನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಸಿಯಾಟಲ್ ಆರು ರನ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಡೀ ಗೋರ್ಡಾನ್ ಮತ್ತು ಮಾಲ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಯಾವುದೇ ಹೊರಹರಿವುಗಳಿಲ್ಲದೆ ಮೂಲೆಗಳಲ್ಲಿ ಓಟಗಾರರನ್ನು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ನಂತರ ಒಂದು ಮಿಚ್ Haniger ಚೂಪಾದ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ, Yoan ಮೊನ್ಕಾಡಾ ಮೊದಲ ಔಟ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಮೇಲೆ ಉತ್ತಮ ಪಿಕ್ ಮತ್ತು ಟ್ಯಾಗ್ ಮಾಡಿದ. ನೋವಾ ಅವರು ಡಬಲ್ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರೇರೇಪಿಸಬಹುದಾದರೆ ಜಾಮ್ನಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ಬದಲಾಗಿ, ನೋವಾ ಮುಂದಿನ ಐದು ಹಿಟ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಮೂರು ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಾಕ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೇಸ್ ತಲುಪಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟನು. ಐದನೇ ಹಿಟ್ಟರ್, ಡಾನ್ ವೊಗೆಲ್ಬಾಚ್ ಅವರು ಮೂರು-ರನ್ಗಳ ಡಬಲ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಬೇಸ್ಗಳು ಲೋಡ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟವು. ರಿವಾ ಬರ್ನರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರಿವಾ ಬರ್ನರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ರಿಕ್ ರೆಂಟೇರಿಯಾ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು, ಅವರು ಮುಂದಿನ ಎರಡು ಬ್ಯಾಟ್ಗಳನ್ನು ಕ್ರಮವಾಗಿ ಔಟ್ ಮಾಡಿದರು. ಅಯ್ಯೋ, ಹಾನಿ ಮಾಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಹೊಗೆ ತೆರವುಗೊಂಡಾಗ ಅದು ಸಿಯಾಟಲ್ ಮೂರನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ 7-1 ಕ್ಕೆ ಮುಂದಾಯಿತು. ನೋವಾ ಅಂತಿಮ ಸಾಲು 2.1 ಐಪಿ 7 ಎಚ್ 7 ಇಆರ್ 1 ಬಿಬಿ 2 ಕೆ. ಅವರ ಋತುವಿನ ಎರಾ ಬಲೂನ್ಸ್ 7.71 ಕ್ಕೆ ಇತ್ತು.

ಉಬ್ಬಿಕೊಂಡಿರುವ ಯುಗ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಬುಲ್ಪೆನ್ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ನಾಲ್ಕನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ರನ್ಗಳನ್ನು ಬರ್ ಅನುಮತಿಸಿದರೆ, ಕ್ಯಾಲೆಬ್ ಫ್ರ್ಯಾರೆಗೆ ಅವನು ಎರಡು ಎಸೆತಗಳನ್ನು ವಿಧಿಸಲಾಗುವುದು. ಈ ಔಟ್-ಆಫ್-ಹ್ಯಾಂಡ್, ಇದು ಜೆಸ್ಸ್ ಫ್ರೈ, ಕೆಲ್ವಿನ್ ಹೆರೆರಾ, ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕೊಲೊಮ್ರನ್ನು ಪಿಚ್ ಮಾಡಲು ರೆಂಟೆರಿಯಾದ ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಕ್ರಮವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಅವರು ಕಳೆದ 3.2 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಆರು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಏಕೈಕ ರನ್ ಗಳಿಸಲು ಮಾತ್ರ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು.

ಓರ್ವ ಓಟವು ವೊಗೆಲ್ಬಾಕ್ ಆಗಿದ್ದು, ತನ್ನ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ದಿನ ಆರು ಆರ್ಬಿಐಯೊಂದಿಗೆ 3-ಫಾರ್-6 ಅನ್ನು ಮುಗಿಸಲು ಫ್ರರೆ ಮತ್ತು ಕೊಲೊಮ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋಮ್ ರನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದನು.

ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪಿಚಿಂಗ್ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಭೀಕರವಾಗಿದ್ದರೂ, ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಅಪರಾಧವು ಧನಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಮೂರು-ಹಿಟ್ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಬೆನ್ನಿನಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ನಂತರ, ಟಿಮ್ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಅವರು 4-ಫಾರ್-5 ಗೆ ಹೋಗುವುದರ ಮೂಲಕ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬಹುತೇಕ ಹೋಮ್ ರನ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಆದರೆ ಮಾಲ್ಲೆಕ್ಸ್ ಸ್ಮಿತ್ ಅದನ್ನು ಬೇಲಿ ಮತ್ತು ಫ್ಲಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಮೂಲಕ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಇಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಅದು ಮತ್ತೆ ಆಟವಾಡಿತು.

ಆರು ಆಟಗಳ ನಂತರ, ಆಂಡರ್ಸನ್ ಎರಡು ಡಬಲ್ಸ್, ಎರಡು ಹೋಂ ರನ್ಗಳು, ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಎರಡು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ 14 ಫಾರ್ 25 ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಏಳನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಹೊಡೆತದಿಂದ ಆಡಮ್ ಎಂಗೆಲ್ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ಸ್ವದೇಶದ ರನ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಜೋಸ್ ಅಬ್ರೆಯು ಜೋಸ್ ರೊಂಡನ್ನಲ್ಲಿ ಓಡಿಸಲು ದುಪ್ಪಟ್ಟು ಮಾಡಿದಂತೆ ಸೋಕ್ಸ್ ಹೆಚ್ಚು ಒಂದೆರಡು ಓಟಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಮೊನ್ಕಾಡಾ ಅಬ್ರೂವಿನ ಬಲ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಲೇಪನಕ್ಕೆ ಏಕೈಕ ಸಾಲಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿತು.

ಗೇಮ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು:

  • ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 13-15 ರವರೆಗೆ ವೈಟ್ ಸೊಕ್ಸ್ ಮ್ಯಾರಿನರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಡುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು.
  • ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಒಂದು ವಿಪರೀತ: ಸಿಯಾಟಲ್ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ನಂತರ, ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ 7.7 ರನ್ ಗಳಿಸಿದವರು, ವೈಟ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಈಗ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ರೇಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಕೇವಲ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ 2.1 ರನ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತಾರೆ.
  • ರಯಾನ್ ಕಾರ್ಡೆಲ್ ಆರ್ಬಿಐ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, ಮತ್ತು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 2-ಫಾರ್-6 ಆಗಿದೆ. ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಎರ್ವಿನ್ ಸ್ಯಾಂಟಾನಾ ಮಂಗಳವಾರ ಮಂಗಳವಾರದಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಂತೆ ಕಾರ್ಡೆಲ್ನನ್ನು ಚಾರ್ಲೊಟ್ಟೆಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ದಾಖಲೆ: 3-5 | ಬಾಕ್ಸ್ ಸ್ಕೋರ್ | ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು