ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 6 ಜಿಬಿ RAM ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಕೆರಳಿಸಿತು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 6 ಜಿಬಿ RAM ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಹೋಗಲು ಕೆರಳಿಸಿತು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 6 ಜಿಬಿ RAM + 128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ. ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಮಾದರಿಯೊಂದಿಗೆ ಈ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು, ಆದರೆ ಕಂಪೆನಿಯು ಅದನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಇನ್ನೂ ಮುಂದಾಗಿಲ್ಲ. ರೆಡ್ಮಿ ಇಂಡಿಯಾ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯ ಮೂಲಕ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ರೂಪಾಂತರದ ಆಗಮನವನ್ನು ಕ್ಸಿಯಾಮಿಯೊ ಸೋಮವಾರ ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ. 6 ಜಿಬಿ RAM ರೂಪಾಂತರವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ Mi.com, ಫ್ಲಿಪ್ಕಾರ್ಟ್, ಮತ್ತು ಮಿ ಹೋಮ್ ಮಳಿಗೆಗಳ ಮೂಲಕ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು.

ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರದ ಆಗಮನವನ್ನು ರೆಡ್ಮಿ ಇಂಡಿಯಾ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ವಿಡಿಯೋ ಖಚಿತಪಡಿಸುತ್ತದೆ . ಆದಾಗ್ಯೂ, ಭಿನ್ನತೆಯ ನಿಖರವಾದ ಲಭ್ಯತೆಯ ಸುತ್ತ ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ಇದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಟೀಸರ್ ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಹೊತ್ತಿರುವ ಟ್ವೀಟ್, ಇತ್ತೀಚಿನ ರೆಮಿಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ರೂಪಾಂತರದ ಲಭ್ಯತೆಯ ವಿವರಗಳನ್ನು ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ.

ನಾವು ಹೇಳಿದಂತೆ, Xiaomi ಬಿಡುಗಡೆ ಎರಡೂ 4GB ರಾಮ್ + 64GB ಹಾಗೂ 6GB ರಾಮ್ + 128GB ಭಾರತದಲ್ಲಿ Redmi ಗಮನಿಸಿ 7 ಪ್ರೊ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಫೆಬ್ರವರಿ ರೂಪಾಂತರಗಳು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಂಪನಿಯು 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರದ ಬಹು ಮಾರಾಟ ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಡೆಸಿದೆ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಬೆಲೆ ರೂ. 6 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ + 128 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ರೂಪಾಂತರದ 16,999, 4 ಜಿಬಿ RAM / 64 ಜಿಬಿ ಶೇಖರಣಾ ಮಾದರಿ ರೂ. 13,999. ನೆಪ್ಚೂನ್ ಬ್ಲೂ, ನೆಬುಲಾ ರೆಡ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೇಸ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಬಣ್ಣ ಆಯ್ಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಫೋನ್ ಬರುತ್ತದೆ.

Redmi ಗಮನಿಸಿ 7 ಪ್ರೊ ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಡ್ಯೂಯಲ್-ಸಿಮ್ (ನ್ಯಾನೋ) ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈ ಅನ್ನು MIUI 10 ರೊಂದಿಗೆ ಮೇಲಿಡುತ್ತದೆ . ಫೋನ್ ಒಂದು 6.3-ಇಂಚಿನ ಪೂರ್ಣ ಎಚ್ಡಿ + (1080×2340 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು) ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು 19.5: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಹುಡ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ, 11nm, ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 675 SoC ಇರುತ್ತದೆ, 4GB ಮತ್ತು 6GB RAM ಆಯ್ಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಇದು ಸಂಯೋಜಿತವಾಗಿದೆ.

ಫೋಟೋಗಳು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊಗಳಿಗಾಗಿ, ಎಫ್ / 1.79 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ 48-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸಂವೇದಕ ಮತ್ತು 5-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸೆಕೆಂಡರಿ ಡೆಪ್ತ್ ಸೆನ್ಸರ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ ಆಟ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಫೋನ್ ಮುಂದೆ 13 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

Redmi ಗಮನಿಸಿ 7 ಪ್ರೊ ರಿವ್ಯೂ

Redmi ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ 64GB ಮತ್ತು 128GB ಅಂತರ್ಗತ ಶೇಖರಣಾ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಮೈಕ್ರೊ SD ಕಾರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದಾದ (256GB ವರೆಗೆ). ಸಂಪರ್ಕ ಆಯ್ಕೆಗಳು 4 ಜಿ ವೋಲ್ಟೆ, ವೈ-ಫೈ 802.11ac, ಬ್ಲೂಟೂತ್ ವಿ 5.0, ಜಿಪಿಎಸ್ / ಎ-ಜಿಪಿಎಸ್, ಯುಎಸ್ಬಿ ಟೈಪ್-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್, ಮತ್ತು 3.5 ಎಂಎಂ ಹೆಡ್ಫೋನ್ ಜ್ಯಾಕ್. ಜೊತೆಗೆ, ಫೋನ್ ಕ್ವಾಲ್ಕಾಮ್ನ ಕ್ವಿಕ್ ಚಾರ್ಜ್ 4.0 ಬೆಂಬಲಿಸುವ 4,000mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಹೊಂದಿದೆ.


ಡು ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7 ಪ್ರೊ, ರೆಡ್ಮಿ ನೋಟ್ 7, ಮತ್ತು ಮಿ ಸೌಂಡ್ಬಾರ್ ಅವರ ಬೆಲೆ ವಿಭಾಗಗಳನ್ನು ಪುನರ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುತ್ತಾರೆ? ನಾವು ಇದನ್ನು ಆರ್ಬಿಟಲ್ , ನಮ್ಮ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದೇವೆ, ನೀವು ಆಪಲ್ ಪಾಡ್ಕ್ಯಾಸ್ಟ್ಗಳು ಅಥವಾ ಆರ್ಎಸ್ಎಸ್ ಮೂಲಕ ಚಂದಾದಾರರಾಗಬಹುದು , ಸಂಚಿಕೆ ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ , ಅಥವಾ ಕೆಳಗಿನ ಬಟನ್ ಅನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಿ.