ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 80 ಎಪ್ರಿಲ್ 10 ರಂದು “ಎ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಈವೆಂಟ್” ಅನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಂ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 80 ಎಪ್ರಿಲ್ 10 ರಂದು “ಎ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಈವೆಂಟ್” ಅನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ.ಕಾಂ ಸುದ್ದಿ – ಜಿಎಸ್ಎಮ್ಎನ್ಎನ್ಕಾ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಗ್ಯಾಲಾಕ್ಸಿ ಎ ಈವೆಂಟ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 10 ಕ್ಕೆ ನಿಗದಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಕಣ್ಣುಗಳು ಎನ್ಸಿಗೆ ಸ್ಲೈಡಿಂಗ್ ತಿರುಗುವ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಮಾಡ್ಯೂಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ. ಫೋನ್ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A80 ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಿದೆ ಎಂದು ಹೊಸ ವರದಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A70 ಮತ್ತು ಅದರ 20: 9 ಆಕಾರ ಅನುಪಾತ ಪರದೆಯ ಮತ್ತು 25W ವೇಗ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು – ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸಾಧನಕ್ಕಾಗಿ ಎರಡೂ ಪ್ರಥಮಗಳು. A40 ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾದ ಮೂರನೆಯ ಸಾಧನವು ತನ್ನ ಅಧಿಕೃತ ಚೊಚ್ಚಲತೆಯನ್ನು ಕೂಡ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಅತೀವವಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ A80 ನಲ್ಲಿ 6.7-ಇಂಚಿನ FHD + AMOLED ಪರದೆಯು ಕನಿಷ್ಟ ಬೆಜೆಲ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅದರ ವಿಶಿಷ್ಟ ಹಿಂಭಾಗದ ಉನ್ನತ ಜಾರುವ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಫೋನ್ 48MP ಎಫ್ / 2.0 ಮುಖ್ಯ, 8 ಎಂಪಿ ಎಫ್ / 2.4 ಅಲ್ಟ್ರಾ ವಿಶಾಲ ಮತ್ತು ಟೂಎಫ್ ಸಂವೇದಕಗಳೊಂದಿಗೆ ತ್ರಿವಳಿ ಕ್ಯಾಮರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ನಾಪ್ಡ್ರಾಗನ್ 7150 ಸಿಒಸಿ 6/8 ಜಿಬಿ RAM ಮತ್ತು 128 ಜಿಬಿ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದಾದ ಶೇಖರಣಾ ಜೊತೆಗೆ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಮಾಡಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಬ್ಯಾಟರಿ 3,700 mAh ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಹೊಸ 25W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಬೇಕು. ಜೊತೆಗೆ, A80 ಯು ಭೌತಿಕ ಸ್ಪೀಕರ್ಗಳ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ಎಲ್ಜಿ ಜಿ 8 ಥಿನ್ಕ್ಯುನಂತಹ ಪರದೆಯ ಧ್ವನಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A70 ಈಗಾಗಲೇ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿತ್ತು, ಇದು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಸಾಧನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಧಿಕ 32MP ಸೆಲ್ಫ್ ಕ್ಯಾಮ್ಗಾಗಿ ಅನಂತ-ಯು ನೊಚ್ಚ್ನೊಂದಿಗೆ 6.7-ಇಂಚಿನ FHD + AMOLED ಪರದೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವಿದೆ. ಇದರ ಆಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಪ್ರೊಸೆಸರ್ 6GB / 8GB RAM ಮತ್ತು 128GB ವಿಸ್ತರಿಸಬಲ್ಲ ಶೇಖರಣಾ ಜೊತೆ ಜೋಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಮತ್ತೆ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್ ಜೊತೆ 25MP ಮತ್ತು 8MP ಕ್ಯಾಮರಾ ಕಾಂಬೊ ಕ್ರೀಡಾ. ಬ್ಯಾಟರಿ 25,000 ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಉದಾರವಾದ 4,500 mAh ಸೆಲ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಕೊನೆಯದಾಗಿ ಆದರೆ ಎ 40 ಬಹುಶಃ ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮೂರನೇ ಫೋನ್ ಆಗಿರಬಹುದು. ಇದು 25 ಎಂಪಿ ಸೆಲ್ಫ್ ಷೂಟರ್ನೊಂದಿಗೆ 5.9-ಇಂಚಿನ FHD + AMOLED ಇನ್ಫಿನಿಟಿ- U ಫಲಕವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಇದು ಎಕ್ಸ್ನೊಸ್ 7885 ಚಿಪ್ಸೆಟ್ ಮತ್ತು 4 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 64 ಜಿಬಿ ವಿಸ್ತರಿಸಬಲ್ಲ ಶೇಖರಣಾ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆ. ಹಿಂದೆ 16MP (ಮುಖ್ಯ) ಮತ್ತು 5MP (ವಿಶಾಲ) ಸಂವೇದಕಗಳ ಸುತ್ತಲೂ ಫ್ಲಾಶ್ ಮತ್ತು ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಜೋಡಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಬ್ಯಾಟರಿ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಸಾಧನವು 15W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ 3,100 mAh ಸೆಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 10 ಈವೆಂಟ್ ಬ್ಯಾಂಕಾಕ್, ಮಿಲನ್, ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ ಪೌಲೊಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಧನಗಳಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಬುಧವಾರದಲ್ಲಿ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ.

ಮೂಲ (ಡಚ್ನಲ್ಲಿ)ಮೂಲಕ