ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ಟು ಇಂಡಿಯಾ ಫಾರ್ ಫಸ್ಟ್ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ: ಬೆಲೆ, ವಿಶೇಷಣಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ಟು ಇಂಡಿಯಾ ಫಾರ್ ಫಸ್ಟ್ ಟೈಮ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೆ: ಬೆಲೆ, ವಿಶೇಷಣಗಳು – ಎನ್ಡಿಟಿವಿ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಇಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಕೊರಿಯಾದ ಗ್ರಾಹಕರ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ಸ್ ದೈತ್ಯದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಜೆಟ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ 2019 ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ-ಸರಣಿ ಶ್ರೇಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಇತರ ಅರ್ಪಣೆಗಳನ್ನು ಸೇರುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಈಗಾಗಲೇ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 10 ಗಿಂತಲೂ ಇರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A30 ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A50 ಗಿಂತ ಕೆಳಗೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ಯ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಅದರ ಸೂಪರ್ ಆಯೋಲೆಡ್ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ-ವಿ ಪ್ರದರ್ಶಕವನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ-ಸಿ ಮೇಲೆ 15W ವೇಗದ ಚಾರ್ಜ್ ಮಾಡುವ 4,000mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಬೆಲೆ, ಮಾರಾಟ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳು, ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವುಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಓದಿ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಬೆಲೆ

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಗೆ ರೂ. 12,490 ಬೆಲೆ ಟ್ಯಾಗ್, ಮತ್ತು ಇದು ಬ್ಲಾಕ್, ಬ್ಲೂ, ಮತ್ತು ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ರೂಪಾಂತರಗಳಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ. ಕಳೆದ ವಾರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಾಯಿತು , ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು . ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಸ್ಟೋರ್, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಒಪೇರಾ ಹೌಸ್, ಪ್ರಮುಖ ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ಸೈಟ್ಗಳು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ಮಳಿಗೆಗಳ ಮೂಲಕ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಸೋಮವಾರ ಏಪ್ರಿಲ್ 8 ರಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ. ಪ್ರಕಾಶನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಈ ಮೇಲಿನ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಮೇಲೆ ನಮೂದಿಸಿದ ಯಾವುದೇ ಪೋರ್ಟಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಇನ್ನೂ ಲಭ್ಯತೆಗಾಗಿ ನಿಖರವಾದ ಸಮಯವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ವಿಶೇಷಣಗಳು

ಕಂಪನಿಯ ಒನ್ UI ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ 9 ಪೈನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಇದು ಕಂಪನಿಯ ಇನ್ಫಿನಿಟಿ- V ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿನ್ಯಾಸ ಭಾಷೆಯನ್ನು ಅನುಸರಿಸುವ ಜಲಪ್ರದೇಶದ ದರ್ಜೆಯೊಂದಿಗೆ 6.4-ಇಂಚಿನ HD + (720×1560 ಪಿಕ್ಸೆಲ್ಗಳು) ಸೂಪರ್ AMOLED ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ಒಕ್ಟಾ-ಕೋರ್ ಎಕ್ಸಿನೋಸ್ 7884 ಸೋಕ್ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿದೆ, ಇದು 1.35GHz ನ 1.6GHz ಮತ್ತು ಆರು ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಎರಡು ಉನ್ನತ ಶಕ್ತಿಯ ಕೋರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20 3 ಜಿಬಿ ರಾಮ್ ಮತ್ತು 32 ಜಿಬಿ ಆನ್ಬೋರ್ಡ್ ಶೇಖರಣಾ ಜೊತೆ ಏಕ ಸಂಗ್ರಹ ಸಂರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದು. ಸಂಗ್ರಹಣೆಯನ್ನು ಮೈಕ್ರೊ ಕಾರ್ಡ್ ಮೂಲಕ ವಿಸ್ತರಿಸಬಹುದು (512GB ವರೆಗೆ).

ಇಮೇಜಿಂಗ್ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾಮ್ಸಂಗ್ ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ ಎ 20ವು ಡ್ಯುಯಲ್ ಹಿಂಬದಿಯ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆಟಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಇದು f / 1.9 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ 13-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಒಂದು f / 2.2 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ದ್ವಿತೀಯ 5-ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಎಫ್ / 2.0 ಲೆನ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ 8 ಮೆಗಾಪಿಕ್ಸೆಲ್ ಸಂವೇದಕವು ಸ್ಥಿರ ಗಮನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ಬಯೋಮೆಟ್ರಿಕ್ ದೃಢೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ಒಂದು ಹಿಂಭಾಗದ ಆರೋಹಿಸಲಾದ ಫಿಂಗರ್ಪ್ರಿಂಟ್ ಸಂವೇದಕವನ್ನು ತಯಾರಿಸುತ್ತದೆ. ಗ್ಯಾಲಕ್ಸಿ A20 ನಲ್ಲಿ 4,000 mAh ಬ್ಯಾಟರಿ ವೇಗದ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಬೆಂಬಲದೊಂದಿಗೆ ಯುಎಸ್ಬಿ ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ-ಸಿ ಪೋರ್ಟ್ ಕೂಡ ಹೊಂದಿದೆ. ಇದು 158.4×74.7×7.8 ಮಿ.ಮೀ.