ಎಂಎಲ್ಬಿ ವದಂತಿಗಳು: ಯಾಂಕೀಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸೆವೆರಿನೊ ಹಿನ್ನಡೆ ನಂತರ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕೆಚೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದು – ಎನ್ಜೆ.ಕಾಮ್

ಎಂಎಲ್ಬಿ ವದಂತಿಗಳು: ಯಾಂಕೀಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸೆವೆರಿನೊ ಹಿನ್ನಡೆ ನಂತರ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕೆಚೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದು – ಎನ್ಜೆ.ಕಾಮ್

ಯಾಂಕೀಸ್ ಎಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸೆವೆರಿನೊ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಿನ್ನಡೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಪಿಚರ್ ಡ್ಯಾಲ್ಲಾಸ್ ಕ್ಯುಚೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದು. (ಎಪಿ ಫೋಟೋ | ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಾಂಕ್ಲಿನ್ II)

ಎಪಿ

ಯಾಂಕೀಸ್ ಎಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸೆವೆರಿನೊ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಿನ್ನಡೆ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಪಿಚರ್ ಡ್ಯಾಲ್ಲಾಸ್ ಕ್ಯುಚೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನದು. (ಎಪಿ ಫೋಟೋ | ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಾಂಕ್ಲಿನ್ II)

ಬ್ರೆಂಡನ್ ಕುಟಿ | NJ.com ಗಾಗಿ NJ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ ಮೀಡಿಯಾ

ಹೌಸ್ಟನ್ – ಯಾಂಕೀಸ್ ಎಸ್ ಲೂಯಿಸ್ ಸೆವೆರಿನೋ ಸೋಮವಾರ ತನ್ನ ಬಲ ಆವರ್ತಕ ಪಟ್ಟಿಯ ಉರಿಯೂತದಿಂದ ಹಿಂಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಹಿನ್ನಡೆ ಅನುಭವಿಸಿತು.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಸ್ವಾಭಾವಿಕವಾಗಿ, ಯಾಂಕೀಸ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕೇಳಬಹುದು: ಈಗಲೂ ಕೆಲಸವಿಲ್ಲದ ಮಾಜಿ ಸಿಂಗ್ ಯಂಗ್ ವಿಜೇತ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕ್ಯುಚೆಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಬೀಟಿಂಗ್ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ?

ಸೋಮವಾರ, ಫಾಕ್ಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಗೆ ವರದಿ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಕೆನ್ ರೊಸೆಂತಾಲ್, ಕ್ಯೂಚೆಲ್ ಅರ್ಹತಾ ಕೊಡುಗೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮೌಲ್ಯದ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಅವರು ಆಫ್ಸೆಸನ್ನಲ್ಲಿ ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಸುಳ್ಳು

ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ವ್ಯಾಪಾರದ ವದಂತಿಗಳು: ಎಕ್ಸ್-ಯಾಂಕೀಸ್ 1 ನೇ ಬೇಸ್ಮನ್ ಟೈಲರ್ ಆಸ್ಟಿನ್ ಮತ್ತೆ ಚಲಿಸುವಲ್ಲಿ

ಮಾಜಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಯಾಂಕೀಸ್ ಮೊದಲ ತಳಹದಿ ಟೈಲರ್ ಆಸ್ಟಿನ್ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಲೀಗ್ಗೆ ಹೋಗುವ ದಾರಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ರೋಸೆಂತಾಲ್ನಿಂದ:

ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಎಡಪತ್ರಿಕೆ ಡಲ್ಲಾಸ್ ಕ್ಯುಚೆಲ್ $ 17.9 ಮಿಲಿಯನ್ ಅರ್ಹತಾ ಕೊಡುಗೆ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ವೇತನದಲ್ಲಿ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಒಪ್ಪಂದದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಋತುಮಾನವು ಪ್ರಾರಂಭವಾದಲ್ಲಿ ಈಗ ಯಾವುದೇ ಆಯ್ಕೆಯು ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಕೆಯುಚೆಲ್ ಕಾಯುವ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ, ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಅವನು ತ್ಯಾಗ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಮುಂದೆ ಅವನಿಗೆ ತಯಾರಾಗಲು ಕರೆದೊಯ್ಯುತ್ತಾನೆ. ಕೆಚೆಲ್ ಪ್ರತಿ ಐದು ದಿನಗಳಲ್ಲೂ 95-ಪಿಚ್ ಅನುಕರಣಾ ಆಟಗಳನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಇದು ಪ್ರಮುಖ ಲೀಗ್ ಹಿಟ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುವಂತೆಯೇ ಅಲ್ಲ. “

ಸೆವೆರಿನೊಗೆ ಏನಾಯಿತು? ಸೋಮವಾರ ಟ್ಯಾಂಪಾದಲ್ಲಿನ ಯಾಂಕೀಸ್ ಆಟಗಾರರ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಸೌಲಭ್ಯದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಚ್ ನುಡಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ತನ್ನ ಭುಜದಲ್ಲಿ ಸೆವೆರಿನೋ ಸಾಕಷ್ಟು ಅನನುಕೂಲತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಸೋಮವಾರ ರಾತ್ರಿ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಗರಕ್ಕೆ ಹಾರಿಹೋಗಲು 25 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರನ್ನು ತಂಡವು ತಿಳಿಸಿದೆ. ಮಂಗಳವಾರ, ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆರನ್ ಬೂನ್ ಹೇಳಿದರು, ಸೆವೆರಿನೋ ತಂಡದ ವೈದ್ಯ ಡಾ ಕ್ರಿಸ್ಟೋಫರ್ ಅಹ್ಮದ್ ಭೇಟಿ ಮತ್ತು ಎಂಆರ್ಐ ಒಳಗಾಗಲು ನಿಗದಿಯಾಗಿದೆ.

ಹಿನ್ನೆಲೆ: ಸೆವೆರಿನೋ ಎಲ್ಲಾ ವಸಂತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡಲಿಲ್ಲ. ಮಾರ್ಚ್ 5 ರ ಮೊದಲ ನಿಗದಿತ ಪ್ರಾರಂಭದ ಮೊದಲು ಆತ ಭುಜದ ನೋವು ಅನುಭವಿಸಿದನು. ಯಾಂಕೀಸ್ ತಕ್ಷಣವೇ ಎರಡು ವಾರಗಳ ಕಾಲ ಎಸೆಯುವುದನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದನು. ನಂತರ ಕ್ರಮೇಣ ಉದ್ದ ಮತ್ತು ದೂರದ ಅಂತರದಿಂದ ಎಸೆಯಲು ಆರಂಭಿಸಿದರು. ಅವರು ಭಾನುವಾರ 130 ಅಡಿಗಳಷ್ಟು ಇತ್ತು, ಬೂನ್ ಹೇಳಿದರು. ಯಾಂಕೀಸ್ ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಸೆವೆರಿನೊಗೆ ನಾಲ್ಕು ವರ್ಷ, $ 40 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದದ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು.

ಕ್ಯೂಚೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಏನು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು: ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಹೂಸ್ಟನ್ಗೆ 34 ಪ್ರಾರಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಚುಲ್ 12,11 ರಷ್ಟು 3.74 ಯುಗದಲ್ಲಿ ಹೋದರು. 2017 ರಲ್ಲಿ, ಅವರು 23 ಪ್ರಾರಂಭಗಳಲ್ಲಿ 2.90 ಎಆರ್ಎ ಜೊತೆ 14-5 ಹೋದರು. ಅವರು 33 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು.

ಅವರು ಯಾಂಕೀಸ್ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆಯೇ? ಅವಲಂಬಿಸಿದೆ. ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಅವರು ಯಾಂಕೀಸ್ಗಿಂತ ಆರಂಭಿಕರಾದ ಡೊಮಿಂಗೊ ​​ಜರ್ಮನ್ ಮತ್ತು ಜೋನಾಥನ್ ಲೂಯಿಸ್ಗಾ ತುಂಬಿರುವುದಕ್ಕಿಂತ ಉತ್ತಮವಾಗಿರಬಹುದು , ಖಚಿತವಾಗಿ, ಕೆಚೆಲ್ ಉತ್ತಮ ಆಯ್ಕೆಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಯಾಂಕೀ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಬಲ-ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸಣ್ಣ ಮುಖಮಂಟಪವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿ ಅವರು ಎಡಗೈ ಎಂದು ಸಹ ತಿಳಿಯುತ್ತಾರೆ . ಕ್ಯೂಚೆಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್-ಪರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು 2015 ರಲ್ಲಿ ಸೈ ಯಂಗ್ ಗಳಿಸಿದ ನಂತರ ಶ್ರೇಷ್ಠತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಕೆಂಪು ಧ್ವಜಗಳಿಲ್ಲದೇ ಬರುವುದಿಲ್ಲ. ಕ್ಯಚೆಲ್ ತನ್ನ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ ದರವು 2015 ರಲ್ಲಿ ಒಂಭತ್ತು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗೆ 8.4 ರಿಂದ 2018 ರಲ್ಲಿ 6.7 ಕ್ಕೆ ಇಳಿದಿದೆ. ಯಾಂಕೀಸ್ ವೇತನದಾರರು ಈಗಾಗಲೇ 225 ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರುಗಳಷ್ಟಾಗಿದೆ – ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಐಷಾರಾಮಿ-ತೆರಿಗೆ ಮಿತಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆ. ಯಾಂಕೀಸ್ ಸಹ ಪರಿಭ್ರಮಣ ಜಿಯೊ ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್ನನ್ನು ಸರದಿ ವಿಮಾ ಎಂದು ಸಹಿ ಮಾಡಿದರು. ಗೊನ್ಜಾಲೆಜ್ ತನ್ನ ಮೈನರ್-ಲೀಗ್ ಒಪ್ಪಂದದಲ್ಲಿ ಏಪ್ರಿಲ್ 20 ರಂದು ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಬ್ರೆಟ್ಟನ್ ಕುಟಿಯನ್ನು bkuty@njadvancemedia.com ನಲ್ಲಿ ತಲುಪಬಹುದು . Twitter @BrendanKutyNJ ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ . ಫೇಸ್ಬುಕ್ನಲ್ಲಿ NJ.com ಯಾಂಕೀಸ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ .