ಪವರ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು: ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ – ಪಿಜಿಎ ಟೂರ್

ಪವರ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು: ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ – ಪಿಜಿಎ ಟೂರ್

ನೀವು ಆಗಸ್ಟಾ ನ್ಯಾಶನಲ್ ಗಾಲ್ಫ್ ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಆಡದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ತಿನ್ನುವೆ ಹಗಲಿನಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ಈಗ ನೀವು ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದ್ದೀರಿ ಎಂದು ಊಹಿಸಿ.

ನೀವು ಅನುಭವವನ್ನು ಹೇಗೆ ಅನುಸರಿಸುತ್ತೀರಿ? Par-4 ಮೊದಲ ರಂಧ್ರವು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟ ಎಂದು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೀರಾ? ಪಾರ್ -4 10 ನೇ ಭಾರಿ ಭಾರೀ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಬಂಕರ್ನ ಆಪ್ಟಿಕಲ್ ಭ್ರಮೆಯನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದ್ದೀರಾ? 13 ನೇ ಪಾರ್ ನಲ್ಲಿ 5 ನೇಯ ಸುಸಂಗತವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನಪಲ್ಲಟವನ್ನು ನೀವು ಗುರುತಿಸಿದ್ದೀರಾ? ತದನಂತರ ಗ್ರಹದ ಮೇಲೆ ನುಣುಪಾದ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಚೋದಿಸುವ ಮೇಲ್ಮೈಗಳನ್ನು ಕೆಲವು ಇಡುವುದರಿಂದ ಇಂಟೆಲ್ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವಲಸೆ ಹೋಗದಿರುವ ಏಕೈಕ ಪ್ರಮುಖ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ರಹಸ್ಯವಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಅದು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಸ್ವಾಧೀನಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೇವಲ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಿದೆ. ಕ್ರೀಡೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಧನೆ ಇಲ್ಲಿ ವಾರ್ಷಿಕವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿರುವುದರಿಂದ, ವಿಜೇತರು ಮತ್ತು ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಪೈಕಿ ಅನುಭವವು ಅತ್ಯಂತ ಮೌಲ್ಯಯುತ ಅಂಶವೆಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ.

ಈ ಪವರ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು ಕ್ಷೇತ್ರದ ಎಲ್ಲಾ 87 ಸ್ಲಾಟ್ಗಳು, ಕೊನೆಯ 22 ಆವೃತ್ತಿಯ ಚಿಕ್ಕ ಸಂಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಸಮಾನವಾಗಿದೆ. ಅಗಸ್ಟಾ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿರುವ ಗುಂಪುಗಳಿಗಾಗಿ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಕ್ರಾಲ್, ಯಾವುದು ಹೊಸದು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು.

ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್

ಫಿಲ್ ಮಿಕಲ್ಸನ್ … ಯಾರು ಬೇರೆ? ಕಳೆದ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಗಣ್ಯ 35 ರೊಂದಿಗೆ ಆಗಸ್ಟಾದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆಗಸ್ಟ್ 20 ರಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಗಣ್ಯ 20 ರಲ್ಲಿ ಟಿ 2 ರಿಂದ ಅಗ್ರ 20 ರವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲ. ಕೌಂಟರ್ ಟಾರ್ಗೆಟ್ ಅವರು ಕೋರ್ಸುಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಅದು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಅಂದರೆ ಅಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಒರಟಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಅವರು ಬೆಚ್ಚಗಾಗಲು ಬೇಕಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಮಾಡಿದಂತೆಯೇ ಇದು ಸುಲಭವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಹಿನ್ನೋಟ ದೃಷ್ಟಿ ಕನ್ನಡಿಯಲ್ಲಿನ ಹತ್ತಿರದ ವಸ್ತುಗಳ ಪೈಕಿ ಒಂದನ್ನು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿರುವುದು ಸೌಮ್ಯವಾದ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್

ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಪವರ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸುವುದಕ್ಕೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಈ ಹುಡುಗರಲ್ಲಿ ಏನೂ ಮಾಡಲಾಗಿಲ್ಲ, ಅದು ಹೆಚ್ಚಿದ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಕೈಬಿಡುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ನನ್ನ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಇನ್ಸೈಡರ್ ಅಂಕಣದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಡ್ರಾಗಳಂತೆ ಈ ಗುಂಪನ್ನು ಯೋಚಿಸಿ.

ರಾಬ್ನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ (ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ವಿಜಯಗಳ ವರ್ಷಗಳ, ಅಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯವಾಗುವ; # – ಎರಡನೆಯ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆ)

ಟಾಮಿ ಫ್ಲೀಟ್ವುಡ್

ಬ್ರೈಸನ್ ಡೆಕಾಂಬಿಬೌ

ವೆಬ್ ಸಿಂಪ್ಸನ್

ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಟ್ ಸ್ನೆಡೆಕರ್

# ಎಕ್ಸ್ಯಾಂಡರ್ ಸ್ಕೌಫಲೆ

ಇಯಾನ್ ಪೌಲ್ಟರ್

ಆಡಮ್ ಸ್ಕಾಟ್ (ವಿಜೇತ: 2013)

# ಟೋನಿ ಫಿನು

ಚಾರ್ಲಿ ಹಾಫ್ಮನ್

# ಕ್ಯಾಮೆರಾನ್ ಸ್ಮಿತ್

ಚಾರ್ ಷ್ವಾರ್ಟ್ಜೆಲ್ (ವಿಜೇತ: 2011)

ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ಫಿಟ್ಜ್ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್

ಬ್ರಾಂಡೆನ್ ಗ್ರೇಸ್

ಸ್ಲೀಪರ್ಸ್

ಇದು ಮಂಗಳವಾರ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅದ್ವಿತೀಯ ಜಾಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಕೇವಲ ಐದು ಆಳವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಇದು ಒಂದು ಸಣ್ಣ ಕ್ಷೇತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಕೇವಲ ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಪ್ರಮಾಣದ ಛಾಪು ಮತ್ತು ಒಳಸಂಚುಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಎರಡು ಒಂದೇ ಅಲ್ಲ.

ರಾಬ್ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದೆ (# – ಎರಡನೆಯ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು)

ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಕ್ಯಾಂಟ್ಲೇ

ಕಿರಾಡೆಕ್ ಅಪೀಬರ್ನರಾತ್

ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ ಸಿಂಕ್

ಥೋರ್ಬ್ಜೋರ್ನ್ ಒಲೆಸೆನ್

ಕೆವಿನ್ ನಾ

# ಹಾವೊ ಟಾಂಗ್ ಲಿ

ಟ್ವೀನರ್ಗಳು

ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ಲೀಪರ್ನಂತೆ ತಪ್ಪಾಗಿ ಭಾವಿಸಬಹುದಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಪ್ರತಿ ಪುಟವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪುಟಿದೇಳುವಂತೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿನ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದರೂ ಸಂಭಾವ್ಯ ಪ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ರಾಬ್ನ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ (ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಸಮಾಪ್ತಿ, ವರ್ಷ)

ಕೀಗನ್ ಬ್ರಾಡ್ಲಿ (T22, 2015)

ಕೆವಿನ್ ಕಿಸ್ನರ್ (ಟಿ 28, 2018)

ಬಿಲ್ಲಿ ಹಾರ್ಶೆಲ್ (T17, 2016)

ರಾಫಾ ಕ್ಯಾಬ್ರೆರಾ ಬೆಲ್ಲೊ (ಟಿ 17, 2016)

ಗ್ಯಾರಿ ವುಡ್ಲ್ಯಾಂಡ್ (T24, 2011)

ಫ್ರೆಡ್ ಜೋಡಿಗಳು (ವಿನ್, 1992)

ಜೆ.ಬಿ ಹೋಮ್ಸ್ (ಟಿ 4, 2016)

ಸಿ ವೂ ಕಿಮ್ (T24, 2018)

ಝಾಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ (ವಿನ್, 2007)

ಎಮಿಲಿಯೊ ಗ್ರಿಲ್ಲೊ (T17, 2016)

ಟೈರೆಲ್ ಹ್ಯಾಟನ್ (T44, 2018)

ಪ್ರಶ್ನೆ ಮಾರ್ಕ್ಸ್

ಇಲ್ಲಿ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾದ ಎಲ್ಲಾ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ತನ್ನ ಪುನರಾರಂಭದ ಬಗ್ಗೆ ಅನುಮಾನದಿಂದ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಇದು ಪ್ರಸ್ತುತ ರೂಪ, ವಯಸ್ಸು ಅಥವಾ ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆಗಿರಬಹುದು, ಸಾಧ್ಯತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಉತ್ಸುಕರಾಗಲು ಕಾರಣವಿಲ್ಲ.

ರಾಬ್ನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ (ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ವಿಜಯಗಳ ವರ್ಷಗಳ, ಅಲ್ಲಿ ಅನ್ವಯವಾಗುವ; # – ಎರಡನೆಯ ನೋಟ; * – ಪ್ರಾರಂಭಿಕ)

ಚಾರ್ಲ್ಸ್ ಹೋವೆಲ್ III

ಜಿಮ್ಮಿ ವಾಕರ್

ಮಾರ್ಟಿನ್ ಕೇಮರ್

ಶೇನ್ ಲೋರಿ

ಅಲೆಕ್ಸ್ ನೋರ್ನ್

ಕೈಲ್ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ

* ಎಡ್ಡಿ ಪೆಪೆರೆಲ್

* ಮ್ಯಾಟ್ ವ್ಯಾಲೇಸ್

* ಕೀತ್ ಮಿಚೆಲ್

ಡ್ಯಾನಿ ವಿಲ್ಲೆಟ್

# ಕೋರೆ ಕೊನರ್ಸ್

* ಜಸ್ಟಿನ್ ಹಾರ್ಡಿಂಗ್

ಬರ್ನ್ಹಾರ್ಡ್ ಲ್ಯಾಂಗರ್ (ವಿಜೇತ: 1985, 1993)

* ಆರನ್ ವೈಸ್

ವಿಜಯ್ ಸಿಂಗ್ (ವಿಜೇತ: 2000)

# ಪ್ಯಾಟನ್ ಕಿಜೈರ್

# ಸತೋಶಿ ಕೊಡೈರಾ

ಟ್ರೆವರ್ ಇಮ್ಮೆಲ್ಮನ್ (ವಿಜೇತ: 2008)

ಏಂಜೆಲ್ ಕ್ಯಾಬ್ರೆರಾ (ವಿಜೇತ: 2009)

ಮೈಕ್ ವೀರ್ (ವಿಜೇತ: 2003)

DEBUTANTS (ಮೇಲಿನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿಲ್ಲ)

ನೀವು ಬಹುಶಃ ಒಂದು ವಿಚಾರ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ ರೀತಿಯು ಇಲ್ಲಿದೆ. ಅಗಸ್ಟ ನ್ಯಾಷನಲ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಕೇವಲ 82 ವಿಜೇತರು ಮಾತ್ರ ಜಯಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ: ಹಾರ್ಟನ್ ಸ್ಮಿತ್ (1934; ಉದ್ಘಾಟನಾ ಆವೃತ್ತಿ), ಜೀನ್ ಸಾರ್ಜೆನ್ (1935) ಮತ್ತು ಫಜಿ ಝೋಲ್ಲರ್ (1979).

ಈ ವರ್ಷದ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ 17 ಮೊದಲ-ಸಮಯದವರು ಇವೆ, ಇವರಲ್ಲಿ 11 ವೃತ್ತಿಪರರು. ವೃತ್ತಿಪರ ಚೊಚ್ಚಲ ವೃತ್ತಿಪರರ ಕೊನೆಯ ವರ್ಷದ ಬೆಳೆ ಒಂದು ಟಾಪ್ 25 (ಟೋನಿ ಫಿನು, ಟಿ 10) ಜೊತೆಗೆ 4-ಫಾರ್ 10 ಕ್ಕೆ ಹೋಯಿತು.

ರಾಬ್ನ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದ ಪ್ರಕಾರ (ಅಧಿಕೃತ ವಿಶ್ವ ಗಾಲ್ಫ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕ)

ಕೆವಿನ್ ಟ್ವೇ (98)

ಲ್ಯೂಕಾಸ್ ಬೆರೆರೆಗಾರ್ಡ್ (43)

ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಲ್ಯಾಂಡ್ರಿ (128)

ಶುಗೊ ಇಮಾಹಿರಾ (77)

ಆಡಮ್ ಲಾಂಗ್ (108)

ಮೈಕೆಲ್ ಕಿಮ್ (330)

ಅಮಾಟೆರ್ಸ್

ಆರು ಹವ್ಯಾಸಿಗಳು ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ಗಾಗಿ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತವಾಗಿ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಲು ತನ್ನ ಹವ್ಯಾಸಿ ಸ್ಥಾನಮಾನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಸವಾಲುಗಳ ಪರ್ವತವನ್ನು ಕೊಟ್ಟರೆ, ವಿಜಯವನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಅಷ್ಟೇನೂ ಅಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಅರ್ಹತೆಯು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವಂತಹ ಒಂದು ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ. ಆದರೂ, 36-ಹೋಲ್ ಕಟ್ನಿಂದ ಉಳಿದುಕೊಂಡಿರುವ ಕಡಿಮೆ ಹವ್ಯಾಸಿಗಳಿಗೆ ಸಿಲ್ವರ್ ಕಪ್ ಅನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ, ಪ್ರತಿ ವರ್ಷವೂ ಹಕ್ಕು ಸಾಧಿಸಲಾಗಿದೆ. 2018 ರಲ್ಲಿ, ಡೌಗ್ ಘಿಮ್ ಯಂತ್ರಾಂಶವನ್ನು T50 ಯೊಂದಿಗೆ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ರಾಬ್ನ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ (ವರ್ಲ್ಡ್ ಅಮೇಚೂರ್ ಗಾಲ್ಫ್ ರ್ಯಾಂಕಿಂಗ್)

ವಿಕ್ಟರ್ ಹೋವ್ಲ್ಯಾಂಡ್ (3)

ಅಲ್ವಾರೊ ಓರ್ಟಿಜ್ (69)

ಟಕುಮಿ ಕನಯಾ (7)

ಕೆವಿನ್ ಒ’ಕಾನ್ನೆಲ್ (47)

ಜೊವಾನ್ ರೆಬುಲಾ (39)

ಡೆವೊನ್ ಬ್ಲಿಂಗ್ (115)

ಲೆಗಸಿ

ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ವಿನ್ ಮತ್ತು ನೀವು ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ವಿನಾಯಿತಿ ನೀಡಿದ್ದೀರಿ, ಮತ್ತು ನೀವು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಯಾವುದೇ ಪರ್ಯಾಯಗಳಿಲ್ಲ. ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ವಯಸ್ಸಿನ ಯಾವುದೇ ವೃತ್ತಿಪರ ಗಾಲ್ಫ್ ಆಟಗಾರನಾಗಿರುವುದು ಉತ್ತಮ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ರ್ಯೂಗ್ ಸ್ಟೇಡ್ಲರ್ (2014), ಬೆನ್ ಕ್ರೆನ್ಷಾ (2015), ಟಾಮ್ ವ್ಯಾಟ್ಸನ್ (2016) ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಒಮೆರಾ (2018) ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸಿದರೆ, ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಹಿಂದಿನ ವಿಜೇತರು ಕನಿಷ್ಠ 50 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಮಾತ್ರ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲೂ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿಲ್ಲ ಪ್ರವಾಸ ಈ ವಾರ ಬದ್ಧವಾಗಿದೆ.

ರಾಬ್ನ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ (ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ ವಿಜಯಗಳ ವರ್ಷಗಳ)

ಲ್ಯಾರಿ ಮಿಜ್ (ವಿಜೇತ: 1987)

ಸ್ಯಾಂಡಿ ಲೈಲ್ (ವಿಜೇತ: 1988)

ಜೋಸ್ ಮಾರಿಯಾ ಒಲಾಜಾಬಲ್ (ವಿಜೇತ: 1994, 1999)

ಇಯಾನ್ ವೂಸ್ನಮ್ (1991)

ಆಗಸ್ಟಾ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸವಾಲುಗಳು ಅದರ ಸೌಂದರ್ಯ ಮತ್ತು ವೈಭವದಿಂದ ಸ್ಥಿರ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹವಾಗಿವೆ. ಟೀಯಿಂದ ನಿಗದಿತ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಪ್ರದೇಶಗಳಿಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ ನೀಡಲಾಗಿದ್ದರೂ, ಗಾಲ್ಫ್ ಆಟಗಾರರು ನ್ಯಾಯಯುತವಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಲಾಭದಾಯಕವಾಗುತ್ತಾರೆ, ಎರಡನೆಯದು (ಓದಲು: ಮುಂದೆ) ಹುಲ್ಲು ಕತ್ತರಿಸಿ. ಕೊನೆಯ ವರ್ಷದ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಸ್ಟಾಕ್ ಪಾರ್ 72 ರಲ್ಲಿ ಹಿಟ್ ಒಂಬತ್ತು (14 ರಲ್ಲಿ) ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಮಾರ್ಗಗಳಲ್ಲಿ ಸರಾಸರಿಯಾಗಿದೆ. PGA ಟೂರ್ನಲ್ಲಿ ಅಳತೆಮಾಡಿದ ಯಾವುದೇ ಕೋರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅರೆ ಸುಲಭದೊಳಗೆ ಅದು ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ಮತ್ತು ಬಾಗುವಿಕೆಯ ನಡುವಿನ ವಿಲೋಮ ಸಂಬಂಧವು ಗಣನೀಯ ಪ್ರಮಾಣದ ಬಂಕರ್ಗಳು ಮತ್ತು ತಡೆರಹಿತ ರನ್-ಆಫ್ಗಳಿಂದ ರಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ದೊಡ್ಡ ಗುರಿಗಳಾಗಿ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಟೀ-ಟು-ಗ್ರೀನ್ ಡೈಕೊಟಮಿಯು ಈ ಸಂಯೋಜನೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಆಗಸ್ಟಾ ನ್ಯಾಷನಲ್ ಎರಡನೇ-ಶಾಟ್ ಪರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿದೆ.

ಜಿಐಆರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯುವುದು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಪೂರ್ವಾಪೇಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಸರಾಸರಿಯನ್ನು ಪ್ರತಿ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ 11 ಕ್ಕಿಂತ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿ – ಎಲ್ಲಾ ಕೋರ್ಸ್ಗಳಲ್ಲಿ 12 ನೆಯ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಮಟ್ಟದ ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ – ಐದನೆಯ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಸ್ಕ್ರ್ಯಾಂಬ್ಲಿಂಗ್ ದರ ಮತ್ತು GIR ಗೆ ಐದನೇ ಅತ್ಯಧಿಕ ಪೆಟ್ಗಳನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು. (ಶಾಟ್ಲಿಂಕ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಮಾಸ್ಟರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.)

ಪಾರ್ 3 ಮತ್ತು ಪಾರ್ 4 ಗಳು ಕೇವಲ ಸರಳವಾದವುಗಳಾಗಿವೆ. ಕೋರ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ-ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಕಠಿಣ ರಂಧ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿರುವ ಪಾರ್ -4 ಐದನೇ ರಂಧ್ರ, ಈ ವರ್ಷವೂ ಸಹ ಒಂದು ಬೃಹತ್ ಪ್ರಮಾಣದ ಕುಳಿಗಳನ್ನು ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ರೀಡ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಗ್ರೀನ್ ಜಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಲಿಪ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಹೊಸ ಟೀ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ ಅದು 40 ಗಜಗಳಷ್ಟು 495 ಗಜಗಳವರೆಗೆ ರಂಧ್ರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಿದೆ. ಈಗ ಪಠ್ಯವು ಅದರ 83 ಆವೃತ್ತಿಗಳಲ್ಲಿ 7,475 ಗಜಗಳಷ್ಟು ಉದ್ದವಾಗಿದೆ.

ನಾಲ್ಕು ಪಾರ್ಸ್ 5 ಗಳು ಸುಲಭವಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅವುಗಳು ಸಿಗುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಪಾರ್ -5 ಸ್ಕೋರಿಂಗ್ ಸರಾಸರಿ 4.19 ಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಕ್ಷೇತ್ರವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುವ ಮೂಲಕ ರೀಡ್ ಸಾಬೀತಾಯಿತು. ಅವರು ಬಾಗಿ-ಮುಕ್ತ 13-ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹದ್ದುಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಆಗಸ್ಟಾ ನ್ಯಾಷನಲ್ನಲ್ಲಿ ಅನುಭವವು ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದ್ದರೂ, ಇದು ಪ್ರತಿಭೆಯಿಲ್ಲದೆ ಅರ್ಥಹೀನವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಬಹುತೇಕ ಕ್ಲಬ್ಗಳು ಅದರ ಸಬ್ಎಯಿರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಹಸಿರು ವೇಗದಲ್ಲಿ ಡಯಲ್ ಮಾಡಲು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಇವುಗಳನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಮೇಜರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಗಾಗಿ ಕಾರ್ಖಾನೆಯು ಕಾರ್ಖಾನೆಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದೆ. ಕೊನೆಯ ಎಂಟು ವಿಜೇತರ ಪೈಕಿ ಏಳು ಆಟಗಾರರ ಪೈಕಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕೊನೆಯ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಮುಖ ಚಾಂಪಿಯನ್ಗಳಾಗಿದ್ದರು.

ಟೋನಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿನ ಸಣ್ಣ ಕ್ಷೇತ್ರವು ಅನುಕೂಲಕರವಾದ ಕಟ್ಗೆ ಒಳಪಟ್ಟಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅದು ನೋಯಿಸುವುದಿಲ್ಲ. 36 ರಂಧ್ರಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, ಕಡಿಮೆ 50 ಪ್ಲಸ್ ಸಂಬಂಧಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ 10 ಸ್ಟ್ರೋಕ್ಗಳ ಸೀಸದೊಳಗೆ ಮತ್ತೊಂದು 36 ರಂಧ್ರಗಳನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಸೋಮವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನದ ವೇಳೆಗೆ ಗುಡುಗು ಹಾದುಹೋದ ನಂತರ, ಸಬ್ಏರ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಕರ್ತವ್ಯಕ್ಕೆ ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು. ಮೊದಲ ಎರಡು ಸುತ್ತುಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಮಳೆ ಶುರುವಾಗಬಹುದು, ಶುಕ್ರವಾರ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲ. ಬೆದರಿಕೆ ರಾತ್ರಿಯಿಂದ ಶನಿವಾರದಂದು ಹಿಂತಿರುಗಿ ಮತ್ತು ಭಾನುವಾರ ವಿಸ್ತರಿಸಲಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಮಾರುತಗಳು ಹುಳಿಯುತ್ತದೆ. ಡೇಟೈಮ್ ಗರಿಷ್ಠ 80 ಡಿಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಗ್ರಹಿಸುತ್ತದೆ. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಆಗ್ನೇಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಠ್ಯಪುಸ್ತಕ ವಸಂತ ಮುನ್ಸೂಚನೆ.


ರಾಬ್ ಬೋಲ್ಟನ್ನ SCHEDULE

PGATOUR.COM ನ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಇನ್ಸೈಡರ್ ರಾಬ್ ಬೋಲ್ಟನ್ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಹಲವಾರು ಕೋನಗಳಿಂದ ಮರುಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ತನ್ನ ಮುಂದಿನ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನಿಗದಿಪಡಿಸಿದಂತೆ ನೋಡಿ.

ಸೋಮವಾರ : ರೂಕೀ ರ್ಯಾಂಕಿಂಗ್ , ಕ್ವಾಲಿಫೈಯರ್ಗಳು , ಪುನರ್ರಚನೆ , ವೈದ್ಯಕೀಯ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು , ಪವರ್ ಶ್ರೇಯಾಂಕಗಳು

ಮಂಗಳವಾರ *: ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಇನ್ಸೈಡರ್

ಮಧ್ಯಾಹ್ನ : ಒನ್ & ಡನ್

* – PGA ಟೂರ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಗಾಲ್ಫ್ಗಾಗಿ PGATOUR.COM ನ ಎಕ್ಸ್ಪರ್ಟ್ ಪಿಕ್ಸ್ಗಾಗಿರುವ ರಾಬ್ನ ಸದಸ್ಯರು, ಇದು ಮಂಗಳವಾರ ಪ್ರಕಟಿಸುತ್ತದೆ.